Freebitco.in - Share tool auto roll & redeem bonus rp

Cứ dep 100$ vào bet cháy acc là đảm bảo cap còn lâu mới ra ạ. :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:
Đi buôn phải có lời chứ ai đời lỗ vốn thế :popo_waaaht:
Ai theo trường phái ZIN thì KK chỉ nên dep acc phụ, đừng dep acc chính :)

Xem cái điều kiện được bỏ Captcha ở đâu đấy bạn ơi?

Đây nhé bác

Đi buôn phải có lời chứ ai đời lỗ vốn thế :popo_waaaht:
Ai theo trường phái ZIN thì KK chỉ nên dep acc phụ, đừng dep acc chính :)
Dạ vâng ạ. Nhưng mà đâu phải ai buôn cũng có lãi đâu sếp. :popo_cry::popo_cry::popo_cry:

Đủ tuổi là bao nhiêu lâu vậy bác?

Cũng tùy vào cách bạn chăm sóc acc thế nào, nhưng min tầm 3 tháng chưa tính các yếu tố khác :)

3 tháng mà ko bet thì chắc vẫn dính cap :)
Thì đấy là em nói mức tối thiểu mà vì có vế "chưa tính các yếu tố khác", còn cho dù có là acc 3 năm ko tương tác đúng hướng cũng vô dụng. Ai biết điều kiện thì sẽ biết tại sao, em nhớ không lầm thì tầm > 16 người đã biết :)

Thì đấy là em nói mức tối thiểu mà vì có vế "chưa tính các yếu tố khác", còn cho dù có là acc 3 năm ko tương tác đúng hướng cũng vô dụng. Ai biết điều kiện thì sẽ biết tại sao, em nhớ không lầm thì tầm > 16 người đã biết :)

có mềm không vậy! học hoài, học nữa, học nguyên, học mãi mà chỉ để nghiệm ...nhưng cũng hy vongj có thể xuống núi dạo kiếm Chân ngắn...

=)) dính cap thi pass captcha solve media =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom