Legit Freebitco.in Reviews : SCAM or LEGIT ?

cắm lần mấy acc thế bác? máy chạy ok ko? em cắm có 1 acc mà vào nó bò quá, em thuê cái vps rẻ nhất á :D
mình mua con vps d1 80k/ tháng của levnode, cắm 1 acc cho có với ae thôi. Thấy chạy cũng ok lắm

thì mình cũng quất con đó thì phải, 3.5$, cắm 1 acc mà vào nó lag vl, ngày xưa nhớ treo 1 lần 4 5 acc chỉ hơi chậm chậm thôi giờ nó bò quá.

ủa, có auto free spin lun à bác. Mình chỉ auto được free roll...
Không bác, ý là em roll free spin nhưng ko để ý ấy haha

thì mình cũng quất con đó thì phải, 3.5$, cắm 1 acc mà vào nó lag vl, ngày xưa nhớ treo 1 lần 4 5 acc chỉ hơi chậm chậm thôi giờ nó bò quá.
Em cũng cắm con đó luôn, lúc chạy bằng firefox cũng lag vl. Em phải code tool riêng để chạy bằng chrome selenium, lúc nào roll nó mới bật lên roll, không thì tắt đi, mượt lắm bác :D

Không bác, ý là em roll free spin nhưng ko để ý ấy haha

Em cũng cắm con đó luôn, lúc chạy bằng firefox cũng lag vl. Em phải code tool riêng để chạy bằng chrome selenium, lúc nào roll nó mới bật lên roll, không thì tắt đi, mượt lắm bác :D

View attachment 169303
em chả biết code :( cũng hên là tuy ngu nhưng vẫn đi lượm lặt rồi tự làm cái imacro cho nó tự auto, ngày vào thăm 1 2 lần, lỗi thì play loop lại :((.
em minimize cho nó nhẹ bớt, chứ mở lên nhiều khi connect vào vps nó treo luôn :(

nhiều bác sử dụng vps bên levnode nhỉ, mình cũng vậy nhưng mua gói thấp nhất 60k treo 1 tab chrome vẫn sử dụng ok mà

em chả biết code :( cũng hên là tuy ngu nhưng vẫn đi lượm lặt rồi tự làm cái imacro cho nó tự auto, ngày vào thăm 1 2 lần, lỗi thì play loop lại :((.
em minimize cho nó nhẹ bớt, chứ mở lên nhiều khi connect vào vps nó treo luôn :(
lag 1 phần bác ạ, còn 1 vấn đề nữa là khi nó lag thì bị delay, không tối ưu hoá số lần roll trong 24h

nhiều bác sử dụng vps bên levnode nhỉ, mình cũng vậy nhưng mua gói thấp nhất 60k treo 1 tab chrome vẫn sử dụng ok mà
em thấy nó ghi như này, nghĩ là nó trùng ip với vps khác nên không dùng, bác nào hiểu biết confirm cái ạ => "NAT VPS shares the same IP with other VPS on a private LAN"

Mấy bác cho em hỏi ạ, em có 10 acc phụ đều ref cho một acc chính, tạo từ 2017. Giờ em cho 10 em này chạy trên 1vps với 10 con proxy riêng, chỉ roll free thôi, khi rút tiền nó có vả mặt mình ko ạ? Cảm ơn các bác.

Mấy bác cho em hỏi ạ, em có 10 acc phụ đều ref cho một acc chính, tạo từ 2017. Giờ em cho 10 em này chạy trên 1vps với 10 con proxy riêng, chỉ roll free thôi, khi rút tiền nó có vả mặt mình ko ạ? Cảm ơn các bác.
acc mà không bị khóa thì rút bình thường

thử xem rồi quay lại báo cho mn kết quả :v

Có tool nào auto con này cân captcha không các bác, em có API của 2chaptcha mà không biết code tool cho nó chạy, bác nào biết share em ké với ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom