Warning Freebitco.in | Kinh nghiệm - Đừng Để Ẻm "DỤ"

Ngon ko bác, giá cả sao bác, e bữa trước dùng script kia, dùng rp để bỏ capcha, mà freebitcoin nó tăng giá rp để bỏ capcha nhanh quá, roll ko nổi, hết rp liền
Xevil là trình giải captcha bác, b biết code thì có thì có thể dùng, không thì bỏ qua, dùng nc cũng ổn, đủ xài, nếu dùng ít thread thì 1 tháng chỉ phí chắc khoảng 1,5-2 củ.

Xevil là trình giải captcha bác, b biết code thì có thì có thể dùng, không thì bỏ qua, dùng nc cũng ổn, đủ xài, nếu dùng ít thread thì 1 tháng chỉ phí chắc khoảng 1,5-2 củ.
chi phí 1-2 củ, thế còn lợi nhuận thì sao bác? :)

Wow, chắc theo bác tầm sư học đạo quá, chứ e chơi mỗi cái freebitcoin mà chẳng thấm đâu vào đâu
Cái này nhiều trang lắm, nhưng quan trọng nhất bạn phải biết code và có kinh nghiệm với mảng này. Không có time mà làm thôi.

Cái này nhiều trang lắm, nhưng quan trọng nhất bạn phải biết code và có kinh nghiệm với mảng này. Không có time mà làm thôi.
Tự nhiên từ ngày biết tới mmo này, thích học code ghê, mà nhiều người bảo khó lắm. E làm văn phòng, không biết bao giờ mới khá lên được :))). Ở văn phòng e cài vào vài máy cái honeygain với trafmonetizer, được nhiêu e rút, nộp vào freebitcoin. Dự định là vậy
giờ có trang ngon ngon vậy bác, faucet hả

Tự nhiên từ ngày biết tới mmo này, thích học code ghê, mà nhiều người bảo khó lắm. E làm văn phòng, không biết bao giờ mới khá lên được :))). Ở văn phòng e cài vào vài máy cái honeygain với trafmonetizer, được nhiêu e rút, nộp vào freebitcoin. Dự định là vậy
giờ có trang ngon ngon vậy bác, faucet hả
thích thì học thôi, nghe ai :))))

bác cho em hỏi hold 2500 fun thì tầm bao lâu hòa vốn bác nhỉ, tại càng roll cái minimum của em càng giảm nên em cũng muốn nạp vào hold thử
Mình free to earn ko hold gì b à, nên cái đó m ko rõ nữa.

bác cho em hỏi hold 2500 fun thì tầm bao lâu hòa vốn bác nhỉ, tại càng roll cái minimum của em càng giảm nên em cũng muốn nạp vào hold thử
E nghĩ lời đó bác, lúc e mua 2500 fun giá 90ksts, giờ cũng 97500 rồi, còn có lãi 25% nữa, còn để mà huề vốn nếu auto roll không thì bác cứ tính thôi, ngày 12x24x339 ngày là huề vốn :)))). Đó là chưa kể nếu có vấn đề gì trục trặc sẽ lâu hơn

Lại ngứa tay :)

Có cái nịt bác :)) Tại m chơi nhiều acc nên Tỷ lệ cao ngày nào cũng có ít nhất 1 acc 500 sts hoặc 5000rp, chưa có ngày nào được quá 4 acc may mắn =))
Bác roll có khi nào dc 9999 hay 10000 chưa, hình như max 9993 thì phải,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,286
170,411
Latest member
contentseo24
Back
Top Bottom