Free tool kiếm 30$/ngày .... không cần điều kiện gì cả.

Status
Not open for further replies.

baoceo9959

Verified
Reactions
797
MR
0.000
Insuree Balance
0
Dạo này thấy a e buôn bán tool kiếm tiền thấy ko hay lắm ... nên có nhã hứng chia sẽ tool free cho anh e nào kiên trì .

đầu tiên là proof :

Proof này kiếm trong 1 ngày .

chỉ dành ra 3 tiếng /ngày là ok.

:rolleyes: ở trên nói là ko có điều kiện liên quan đến tiền bạc nhé ...nhưng sẽ ra điều kiện liên quan đến tinh thần :D
Bạn post ảnh của người yêu của bạn hoặc chính bạn (nếu là nữ) và địa chỉ muốn nhận tài liệu( mail hoặc inbox dưới comment rồi mình gởi tài liệu tool cho mấy bạn ngâm cứu và cứ vậy làm theo từng bước trong đó .
P/s: cái này để mình chọn sắc thái bói xem tính cách liên quan xem có hợp với công việc này ko rồi mình gởi .:cool:

Chúc các bạn vui vẻ ... + tích cực trong việc tìm tòi kiếm $.. chìa khóa thành công chính là bạn :D

Share tool trên topic luôn rồi đi làm việc .

Tool free : làm theo hướng dẫn là ô sờ kê ...
http://goo.gl/DJRf7p

Chỉ share hôm nay thôi mai không share.^^.

Last edited:
1 slot neo`/:p:p

ko có pic rùi thím , xem đại cái avata đỡ pùn đeeeeeee.

mail: [email protected]

1slot

ib đê thím hnay nhiều cá quá

Last edited:
Ko liên quan nhưng mà con hamster trong avatar đáng yêu ghê :D

cho tui 1 slot,hehe co le k pai ca:D

Attachments

13.9 KB · Views: 91
Dạo này thấy a e buôn bán tool kiếm tiền thấy ko hay lắm ... nên có nhã hứng chia sẽ tool free cho anh e nào kiên trì .

đầu tiên là proof :

Proof này kiếm trong 1 ngày .

chỉ dành ra 3 tiếng /ngày là ok.

:rolleyes: ở trên nói là ko có điều kiện liên quan đến tiền bạc nhé ...nhưng sẽ ra điều kiện liên quan đến tinh thần :D
Bạn post ảnh của người yêu của bạn hoặc chính bạn (nếu là nữ) và địa chỉ muốn nhận tài liệu( mail hoặc inbox dưới comment rồi mình gởi tài liệu tool cho mấy bạn ngâm cứu và cứ vậy làm theo từng bước trong đó .
P/s: cái này để mình chọn sắc thái bói xem tính cách liên quan xem có hợp với công việc này ko rồi mình gởi .:cool:

Chúc các bạn vui vẻ ... + tích cực trong việc tìm tòi kiếm $.. chìa khóa thành công chính là bạn :D
email : [email protected]
inbox tớ với tks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet