Free software Weiwei Captcha 9 in 1

Status
Not open for further replies.

vientrinh

Newbie
Reactions
816
MR
0.000
Như tiêu đề, hôm nay mình cung cấp và hướng dẫn sử dụng cho các bạn Soft free Weiwei Captcha để dùng tạm thời trong lúc chờ mua key Soft XĐ. Đây là soft chơi đủ các dự án, đặc biệt là Qlink, Mega, Captchatypers, Kolo,...mình chỉ hướng dẫn sử dụng phần Pix, còn dự án khác các bạn tự tìm hiểu.

Ưu điểm: Load đúng code trên web, ít lỗi, có thể thêm và stop ID trong lúc làm việc (chuột phải vào ID), solo 1 hoặc 2 khung load; có thể đăng ký ID mới ngay trên soft tùy từng dự án (cái này mình sẽ pm Xuân Đức cập nhập thêm trên Soft XD cho phong phú).

Nhược điểm: Không hỗ trợ proxy, vẫn tham-ao như các soft khác (đối với Pix).
Nếu solo 2 khung các bạn nên mở kính lúp (nhấn tổ hợp phím "window và phím +") , sau đó điều chỉnh kính lúp cho dễ nhìn. Xem hình bên dưới.

Hiện tại, theo nhận định chung của dân IT và mem cạp cạp trong và ngoài nước thì Soft của Pro Xuân Đức vẫn đứng đầu danh sách lựa chọn.

Cách sử dụng soft Weiwei:

Mở kính lúp:

Link download: http://www.mediafire.com/?iil3g6fvi65rkv6
Pass là tên nick MM04 của chủ thớt nhé. Cấm tuyệt đối tụi nước ngoài vào MMO4 down chùa.

Hoặc trực tiếp http://www.weiweicaptcha.com/captcha0428.rar (cái này chưa lọc máu, sợ dính HIV)

Last edited by a moderator:
thank cho tinh thần của bác :binhsua08:

Last edited by a moderator:
Đã gõ captcha thì mua bản quyền xuân đức khoảng 6 tháng- 1 năm khỏi lo hết hạn, mua nhiều xuân đức lấy rẻ lắm...Ủng hộ soft xuân đức..Thanks chủ thớt...

mega ko add dc :( 20charrrrrrrrrrrrrrrr

những ID (mega) đăng kí trên soft thì mới đăng nhập được nhé bạn. Cái khác mọi người thử nghiên cứu

thì ra là bác vientrinh ;)) , e up cho bác đây , mấy dự án khác có gõ 2 khung đc ko ạ :)

Gõ nhiều ID thì load 2 khung, 1 ID thì chỉ 1 khung. Chúc chú sk, hôm nào anh nhận ct mới ở Qui Nhơn anh em gặp làm cốc cafe nha chú.

mình định load pix k biết cho ý kiến..Load tốt k?Asian ăn stop program hồi mệt quá..:(

ọc ọc , bác ơi sao chỉ có đăng kí 2 dự án nó mới hiệp capt ra thế :binhsua10:

---------- Post added at 08:58 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

Ủa bác VienTrinh cũng ở Qui Nhơn hả
cậu cũng ở quy nhơn hã , share quán net nào cho chơi đêm giúp mình với:binhsua03:

Ủa bác VienTrinh cũng ở Qui Nhơn hả

Không, quê cách QN 30 cây.

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

ọc ọc , bác ơi sao chỉ có đăng kí 2 dự án nó mới hiệp capt ra thế :binhsua10:

---------- Post added at 08:58 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

cậu cũng ở quy nhơn hã , share quán net nào cho chơi đêm giúp mình với:binhsua03:

Chú nghiên cứu thử, anh pó tay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week