★★Free Acc Mcent★★ tải 2 app Viet Nam và nhận 10 nghìn thẻ nạp ĐT

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như tiêu đề còn khoảng hơn 20 nick Mcent chưa ăn 2 con tải về mỗi con là 5 nghìn tổng là 10 nghìn

vậy bạn nào có ĐT Android chưa cài đặt ứng dụng từ trang Mcent hoặc chưa đăng ký TK mcent mình sẽ gửi cho mỗi bạn 1 acc Mcent đã đăng ký , nhiệm vụ của bạn chỉ cần đăng nhập tk mình đưa vào trình duyệt Android tải về 2 ứng dụng và ăn tiền 10k rồi tự bắn vào tài khoản của các bạn

Lưu ý máy Android nào đã ăn 10k của 2 ứng dụng kia rồi thì đừng cố nhá , sau khi cài ứng dụng thì Mcent đã check ID của máy và ko ăn được đồng nào đâu cài phí công ra thôi

BS đc ko cậu

có mấy Pro dấu mánh ko cho dùng BS bản ngon + changer ID của Android BS nên chịu còn nếu thích thì thử

acc bạn đăng ký sdt rồi mà. ném đây đê, bạn ăn ref, mình ăn con akzoo thôi

nếu bạn ăn được hết ngày có 50 acc cho bạn chiến mình đăng ký rồi chỉ việc đăng nhập rồi chiến thôi , chưa add số đt lấy tiền , mình ăn ref của con akzoo thôi còn đâu cho bạn tất

nếu bạn ăn được hết ngày có 50 acc cho bạn chiến mình đăng ký rồi chỉ việc đăng nhập rồi chiến thôi , chưa add số đt lấy tiền , mình ăn ref của con akzoo thôi còn đâu cho bạn tất
thua, ko có sdt add

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back