FREE 5000GB dịch vụ lưu trữ - backup dữ liệu

Mmo01

Hero
Solutions
10
Reactions
1,553
MR
20.813
Merited by @animax1991: 0.5 MR

1 trang web cung cấp miễn phí 5 TB lưu trữ backup dữ liệu mà mình mới check được, xin giới thiệu cho các bạn tham khảo:

https://trainbit.com

!!! Chú ý : Các bạn nên tham khảo trước! Và lưu trữ những dữ liệu không nhạy cảm và thiết yếu trên dịch vụ này nhé, vì nó khá mới mẻ so với các dịch vụ lâu đời như Google Drive, OneDrive .... Cần nhiều thời gian để chứng thực sau nha. 💕💌

Last edited by a moderator:
Thời buổi này hiếm có người nào có tinh thần chia sẻ như bạn :popo_sweet_kiss: :popo_sweet_kiss: :popo_sweet_kiss:

tốc độ tải file thế nào cụ
Free nên bạn cứ đăng ký email rồi trải nghiệm cho chính xác nhất nhé.

Tốc độ tải trên web khá.

Up buổi trưa cho các bạn tham khảo thêm về dịch vụ lưu trữ 5 Terabyte

Để mình trải nghiệm xem thử thế nào
Cứ xài sdi bạn. Free hoàn toàn cho người sử dụng mà! Chỉ cần chú ý đừng up gì quá riêng tư hay quý giá để lưu trữ thôi, vì host này vẫn là khá mới mẻ so với cáúmite lâu đời khác! 👌👍🏻

Cái này làm nơi trung gian chuyển file là ngon nhất rồi! Chứ chủ thớt đã khuyến cào rồi thì mình dùng vào mục đích ngắn hạn thôi!

Cái này làm nơi trung gian chuyển file là ngon nhất rồi! Chứ chủ thớt đã khuyến cào rồi thì mình dùng vào mục đích ngắn hạn thôi!
Bạn nói rất là chuẩn rồi! 👍🏻✅

Cái nào cần lưu ý thì mình đã nói thẳng ngay từ trước rồi. Các bạn hãy tham khảo và xài theo cách có lợi nhất cho các bạn thôi. Miễn phí chứ không có cần bỏ 1 đồng cắc nào để xài thử đâu. Linh hoạt lên các bạn. 😃

Vài tuần đá phát lên cao cho các bạn muốn test gì thì test, xài gì thì xài!

mình biết cái này từ khá lâu, nhưng trước thử upload/download chậm quá nên lại bỏ
anh em nào có điều kiện thì có thể thử qua pcloud.com, có gói lifetime trọn đời mình thấy khá là ổn, hiện mình đang dùng gói 500gb ở đây

mình biết cái này từ khá lâu, nhưng trước thử upload/download chậm quá nên lại bỏ
anh em nào có điều kiện thì có thể thử qua pcloud.com, có gói lifetime trọn đời mình thấy khá là ổn, hiện mình đang dùng gói 500gb ở đây
Trả phí thì nhiều chọn lựa ổn lắm, và còn tuỳ vào case bản thân xài services nào support được host nào, ví như 1 số soft / plugin / service web chỉ hỗ trợ dropbox, Google drive là chính mà không hỗ trợ pcloud hay box luôn.

Lâu lâu đá lên cho các bạn tận dụng được gì thì cứ tận dụng cho cv suôn sẻ!

Merited by @animax1991: 0.5 MR

1 trang web cung cấp miễn phí 5 TB lưu trữ backup dữ liệu mà mình mới check được, xin giới thiệu cho các bạn tham khảo:

https://trainbit.com

View attachment 186777

!!! Chú ý : Các bạn nên tham khảo trước! Và lưu trữ những dữ liệu không nhạy cảm và thiết yếu trên dịch vụ này nhé, vì nó khá mới mẻ so với các dịch vụ lâu đời như Google Drive, OneDrive .... Cần nhiều thời gian để chứng thực sau nha. 💕💌
Chưa xài nhưng cám ơn bạn đã chia sẻ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back