FPT cáp quang có thật sự mạnh không?

đang dùng FPT cáp quang đây. nhiều lúc cực cáu vì mỗi mình mình dùng mà ping hay nhảy lên 1k

không phải dìm hàng hay nói xấu gì ai, nhưng quả thật các comment trên ko có gì là sai cả, mình đang tính chuyển qua dùng viettel đây, :)

trong khi nhà nhà đang rên la, người người đang gào thét mạng mẽo như cái củ cái thì, tôi vẫn down heo bình thường, ngày dăm bộ, FPT 24MB nhé

Cảm ơn các comment ncc của các bạn....Có nên lập group CC như thằng rapper l'l shady không nhỉ :p

khu vực hcm download khá tốt, mình dùng 2 gói 1 line 32M và 1 line 45M, hơn hẳn line viettel 25M trong những lúc bình thường

Dự định dùng, nhưng cảm nhận là n**, khuyên bạn ko nên đâm đầu vào

FPT nó nói là cap quang nhưng thực chất là ADSL nâng tốc độ cao lên nên khi dùng cảm thấy bực mình lắm ^_^ VNPT thì cá mập cắn suốt nên từ khi qua sài Viettel 20MB FTTH load thoải mái mà cá mập ko cắn đc :D

:D đã từng dùng 9 tháng và xù của bọn nó hạn 3 tháng sử hết và 1 hộp moden à - khkyên là dùng viettel à - FPT vớ vẩn lắm - dứt caps liên tọi

Chưa xài VT nhưng vote VT vì e cũng đang FPT cáp quang nhưng cũng ncc :D

Dự định dùng, nhưng cảm nhận là n**, khuyên bạn ko nên đâm đầu vào
chưa dùng thì lấy đâu ra cảm nhận mà share thế nhỉ :eek:
klq nhưng mà nhà mình cũng fpt từ sáng hôm qua đến giờ cứ chập chờn , chừng 2 - 3' cứ rớt rồi có :( dơnload có 475mb mà mất mấy tiếng

chưa dùng thì lấy đâu ra cảm nhận mà share thế nhỉ :eek:
klq nhưng mà nhà mình cũng fpt từ sáng hôm qua đến giờ cứ chập chờn , chừng 2 - 3' cứ rớt rồi có :( dơnload có 475mb mà mất mấy tiếng

dạo này làm gì rồi người ae :D

uh cậu cũng bên đấy sang à
uh bạn, nhìn thấy tên quen quen, nhớ trước bạn làm Mod bên đó thì phải.

Chưa dùng,nhưng hỗ trợ cho nhiều khách hàng dùng FTP và cảm nhận là ncc, khuyên bạn ko nên đâm đầu vào

nếu dùng mạng viettel thì dùng gói nào và giá bao nhiêu /1 tháng hả các bác

:D đã từng dùng 9 tháng và xù của bọn nó hạn 3 tháng sử hết và 1 hộp moden à - khkyên là dùng viettel à - FPT vớ vẩn lắm - dứt caps liên tọi
Bạn xù lâu chưa?
Chắc t cũng phải xù thôi, mới dùng 4 tháng.
cảm nhận là ncc, khuyên bạn ko nên đâm đầu vào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom