Report Forum bị lỗi khó chịu, mỗi lần vào cứ phải đăng nhập lại.

web08

Hero
Reactions
984
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mỗi lần vào forum là cứ phải đăng nhập lại acc rất khó chịu, forum ko cho lưu user và pass cho trình duyệt.
Mình dùng Chrome, FF đều bị. Đã thử ở nhiều máy, tình trạng cũng tương tự.

Mong fix sớm với ạ.

Mỗi lần vào forum là cứ phải đăng nhập lại acc rất khó chịu, forum ko cho lưu user và pass cho trình duyệt.
Mình dùng Chrome, FF đều bị. Đã thử ở nhiều máy, tình trạng cũng tương tự.

Mong fix sớm với ạ.

Sao bạn ko tích vào : Stay login

Upvote 0
=)) chắc mình bác lỗi.

Upvote 0
Vãi: đi 2 - 3 nơi, đổi 5 - 6 máy thì đều bị lỗi này.
Thế mà các bác ko bị, chắc máy tính của các bác có vấn đề. Đề nghị các bác cài lại win.

Upvote 0
Vãi: đi 2 - 3 nơi, đổi 5 - 6 máy thì đều bị lỗi này.
Thế mà các bác ko bị, chắc máy tính của các bác có vấn đề. Đề nghị các bác cài lại win.
ối zời cái này dễ mà , trả cần tick hay ko tick :D kinh nghiệm của em là thế này :D treo mmo4me quá lâu theo 1 thời gian nào đó ko lick thì nó tự động đăng xuất thành ra out :)) còn nếu cứ 20-30 phút vào lick bất kì cái gì trong 4rum :D thì nick vẫn bảo trì đăng nhập em trả phải tick vào stay login :D. Em ngồi treo nick 4rum cả ngày nên bik :))

Upvote 0
ối zời cái này dễ mà , trả cần tick hay ko tick :D kinh nghiệm của em là thế này :D treo mmo4me quá lâu theo 1 thời gian nào đó ko lick thì nó tự động đăng xuất thành ra out :)) còn nếu cứ 20-30 phút vào lick bất kì cái gì trong 4rum :D thì nick vẫn bảo trì đăng nhập em trả phải tick vào stay login :D. Em ngồi treo nick 4rum cả ngày nên bik :))
Rảnh đâu mà treo nick chỉ vì cái forum ko login đc, tốn điện vô nghĩa.

Upvote 0
Chắc do tài khoản bạn nhiều messages với like quá nên máy load không được. Bạn thử xoá bớt đi xem.

Upvote 0
Lúc chrome nó hỏi có lưu pass hay ko thì ấn save , rồi tích vào stay login và ấn đăng nhập

Upvote 0
mình thớt bị :D

Upvote 0
do ko hoạt động thì trong vòng 30 phút nó tự bị log out nếu bạn nhấn stay login thì đỡ phải gõ lại pass và id nick bạn chỉ cần click chuột là xong

Upvote 0
Chắc bạn này vào web bằng chế độ ẩn danh

Upvote 0
Cái này do bạn truy cập 1 số topic quá cũ, khi forum còn chạy trên nền Vbulettin, tầm năm 2014 trở về trước.

Upvote 0
Tích hay ko tích cũng chả thấy nó có tác dụng mới nới bác ah.
Cẩn thận tí bạn. Bình tĩnh mà làm...mình vẫn stay login thấy nó vẫn ok!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back