Forex trò chơi của nô lệ thời 4.0

@Toyry @animax1991

Thiết nghĩ nên move sang box chat hay xoá các comment chửi nhau, post cho có để lên post counts và tiền MR. MOD cứ check sẽ thấy toàn post nhảm với nhau thôi. Mình nghĩ nên move hoặc xoá luôn để khỏi gây tốn tài nguyên forum, tốn thời gian đọc thấy các topic troll nhau như thế này!

hahahaha tầm ảnh hưởng quá lớn , làm cho các forex nô chịu ko nổi phải chuyển qua mục khác để ko bị mất miếng ăn :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: , quá đỉnh

Sư thật thì có gì mầ chối cãi được Bác ui! Xem các nick với ngôn từ bình luận thì thấy thú vị rồi! Chả qua thả tí cho người ta xem người ấy có thay đổi gì không!
Bác lại đánh giá idol của em thế ...Cơ mà k hiểu sao chủ thớt thích gây war vs mấy cha đánh forex..

So sánh gì đâu Idol ơi ! Bác lúc nào 'cũng tự vả vào mồm' mà không hay ấy! Cứ đi rao giảng này nọ thôi chứ chả hiểu vấn đề gì! Rồi lại đi 'mua số cầu may' à! Bác đang là 'nô lệ' của đầu nghĩ một đường mà tay lại múa đường khác ấy!
Lúc nào cũng ngưỡng mộ Idol ở chỗ mồm nói A mà tay gõ B ấy chắc ở đây Idol luôn là như vậy!
Theo như bạn nói pipi có khả năng Mồm nói A tay gõ B thì mình mạnh dạn dự đoán idol là truyền nhân của Châu Bá Thông ,tay trái vẽ hình vuông ,tay phải vẻ vòng tròn luôn =))

Bác lại đánh giá idol của em thế ...Cơ mà k hiểu sao chủ thớt thích gây war vs mấy cha đánh forex..
Có thể kiếp trước bị IB lừa r nhảy lầu nên kiếp này còn cay =))

@Toyry @animax1991

Thiết nghĩ nên move sang box chat hay xoá các comment chửi nhau, post cho có để lên post counts và tiền MR. MOD cứ check sẽ thấy toàn post nhảm với nhau thôi. Mình nghĩ nên move hoặc xoá luôn để khỏi gây tốn tài nguyên forum, tốn thời gian đọc thấy các topic troll nhau như thế này!
Hôm qua mình nói chơi là cmt để tăng MR ,với tăng post ,chứ thật ra ae ở đây ai cũng mắc cười pipi nên cmt cho vui thôi

Mà pipi thấy mọi ng cmt thì nghĩ là cố tình làm trôi cảnh báo của pipi đi,cái này mình nghĩ pipi có vấn đề ,ảo tưởng quá =))

Last edited:
Hôm qua mình nói chơi là cmt để tăng MR ,với tăng post ,chứ thất ra ae ở đây ai cũng mắc cười pipi nên cmt cho vui thôi

Mà pipi thấy mọi ng cmt thì nghĩ là cố tình làm trôi cảnh báo của pipi đi,cái này mình nghĩ pipi có vấn đề ,ảo tưởng quá =))
Mình hiểu, mình không có nói bạn đâu. Mod đã move sang box chat rồi, nên mấy bạn nào muốn kiếm lên post count thì khỏi dòm ngó spam trong đây nữa. Từ từ rồi mod sẽ để ý đươc và banned thẳng cẳng thôi. Chúc các bạn thảo luận vui vẻ hơn! :popo_smile:

Mình hiểu, mình không có nói bạn đâu. Mod đã move sang box chat rồi, nên mấy bạn nào muốn kiếm lên post count thì khỏi dòm ngó spam trong đây nữa. Từ từ rồi mod sẽ để ý đươc và banned thẳng cẳng thôi. Chúc các bạn thảo luận vui vẻ hơn! :popo_smile:
Okie thank bạn trai ,

Nói thật chứ mình biết có nhiều ae trc đây cũng có tâm muốn chia sẻ trong forum ,nhưng ng ta chia sẻ thì gặp mấy thánh như pipi nói lùa gà,dụ gà lừa đảo này nọ...nên giờ chất lượng bài post của forum cũng giảm

Mình biết cái này nó là nhân tính r ,khó thay đổi được

miếng ăn vẫn còn đó đủ trình thì giật không đủ trình thì đứt tay ..... cơ mà ai đồ có đủ vé chưa
chưa , gửi thêm đi bồ

thôi bỏ đi
gõ nó thế nào thì vé nó thế đó
.....
gửi tui đi , keo thế , công tui khai sáng cho rùi

khai sáng cái qq....
bài của thím đọc để giải trí thôi .....
mấy ku lùa gà hay nói thế đó , vì bị bóc mẻ hết nên cay lắm

gửi tui đi , keo thế , công tui khai sáng cho rùi

mấy ku lùa gà hay nói thế đó , vì bị bóc mẻ hết nên cay lắm
Xin ng ta k cho r nói ng ta lùa gà lun là k hợp lý nha pipi

Tết đến là thêm tuổi mới r,mình khuyên bạn nếu có điều kiện thì nghiên cứu nhiều hơn .

Forex hay game,betting ,poker đều có cái hay và ông thầy giỏi nhất là google ...cứ lên đó học

Mình học được rất nhiều từ đó và từ 2004 đến nay k đi làm vẫn đủ sống...k nhất định là forex, chỉ cần kiến thức và tư duy logic xíu là đc.

P/s: Mình hay nhắc Forex vì mình thích nó và đang làm tốt với nó ,chứ lùa gà chó gì tầm này :)

Xin ng ta k cho r nói ng ta lùa gà lun là k hợp lý nha pipi

Tết đến là thêm tuổi mới r,mình khuyên bạn nếu có điều kiện thì nghiên cứu nhiều hơn .

Forex hay game,betting ,poker đều có cái hay và ông thầy giỏi nhất là google ...cứ lên đó học

Mình học được rất nhiều từ đó và từ 2004 đến nay k đi làm vẫn đủ sống...k nhất định là forex, chỉ cần kiến thức và tư duy logic xíu là đc.

P/s: Mình hay nhắc Forex vì mình thích nó và đang làm tốt với nó ,chứ lùa gà chó gì tầm này :)
thôi bỏ đi
....
mục đích trả lời vui là chính
....
chớ mấy cái vé j đó mình đâu có để ý ... nhờ mấy cụ mình mới biết là có thôi ...

thôi bỏ đi
....
mục đích trả lời vui là chính
....
chớ mấy cái vé j đó mình đâu có để ý ... nhờ mấy cụ mình mới biết là có thôi ...
Mình chỉ biết MR chứ loto cũng mới biết :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom