Forex trò chơi của nô lệ thời 4.0

Bạn pipi k thích phân tích đâu,thích phán thôi

P/s: Mình đoán bạn pipi chắc k cmt nữa đâu,vì nếu là mình nêu vấn đề mà nhận phản hồi thế này mình cũng nản chả bùn nói :)
Thế thì làm sao em chạy nước rút đạt danh hiệu Hero và kiếm đủ 10$ MR trong thời hạn trước tết đây anh ơi...

Có mà ! Hiểu tại sao Idol nhà ta tạo nên cớn sóng MR để đổ vào lote đấy, có thể xuất hiện 'nô lệ' MR không biết trước hay sao mà thôi!
idol pipi k phải dạng vừa vừa đâu =))

Có mà ! Hiểu tại sao Idol nhà ta tạo nên cớn sóng MR để đổ vào lote đấy, có thể xuất hiện 'nô lệ' MR không biết trước hay sao mà thôi!
thì ra là thế... thanh niên toàn vào kiếm kèo để cày không để ý mà nay biết cũng lơ luôn
j chớ vụ tạo dư lộn thì chắc không ai hơn idol của chúng ta trên diễn đàn

Mấy bạn cho topic này và các topic tương tự khác chìm xuống đáy forum, cho các topic hữu ích khác ngoi lên đi ạ.

Lại tạo drama à bạn pipidn?

Còn các bạn, cũng rãnh rỗi lắm để vào phân tích đúng sai với bạn pipidn. Chưa hiểu được các drama mà bạn ấy tạp ra cho cả forum này sao?? Mời đọc:

Kết luận, các bạn nên lờ đi cho topic này trôi tuột xuống đáy forum dùm cái đi. Như vậy mới là góp sức phát triển forum, mới dành được time để làm việc khác có ích được! Vừa tiết kiệm sức vừa giúp người ( giúp ai tự hiểu ), vừa giúp được bản thân bớt sa ngã vào vòng xoáy “vô tận”. Làm như mình nói đi rồi cả forum sẽ khoẻ và thoải mái hơn.

“Tết đến, tết đến, tắt đến rồi…”

Chúc all vui!

Mấy bạn cho topic này và các topic tương tự khác chìm xuống đáy forum, cho các topic hữu ích khác ngoi lên đi ạ.
topic này thôi bạn ..... kiếm tiền miết cũng mệt .... kiếm cái j đó giải trí đã
....
nếu chúng mình đồng ý nhưng lỡ ai đồ lại không chịu thì sao

thì ra là thế... thanh niên toàn vào kiếm kèo để cày không để ý mà nay biết cũng lơ luôn
j chớ vụ tạo dư lộn thì chắc không ai hơn idol của chúng ta trên diễn đàn
sự thật mất lòng , mấy ông cò chúa trong này đang nóng trứng cuốc lắm đó vì mất miếng ăn

chạm đúng chỗ ngứa nên nhiều đứa nhột lắm

Có mà ! Hiểu tại sao Idol nhà ta tạo nên cớn sóng MR để đổ vào lotte đấy, có thể xuất hiện 'nô lệ' MR không biết trước hay sao mà thôi!
1 vé có 0.5 , còn forex đi nhà đi xe cú 1 đó bạn , so sánh j mà ngu vậy

1 vé có 0.5 , còn forex đi nhà đi xe cú 1 đó bạn , so sánh j mà ngu vậy
So sánh gì đâu Idol ơi ! Bác lúc nào 'cũng tự vả vào mồm' mà không hay ấy! Cứ đi rao giảng này nọ thôi chứ chả hiểu vấn đề gì! Rồi lại đi 'mua số cầu may' à! Bác đang là 'nô lệ' của đầu nghĩ một đường mà tay lại múa đường khác ấy!
Lúc nào cũng ngưỡng mộ Idol ở chỗ mồm nói A mà tay gõ B ấy chắc ở đây Idol luôn là như vậy!

So sánh gì đâu Idol ơi ! Bác lúc nào 'cũng tự vả vào mồm' mà không hay ấy! Cứ đi rao giảng này nọ thôi chứ chả hiểu vấn đề gì! Rồi lại đi 'mua số cầu may' à! Bác đang là 'nô lệ' của đầu nghĩ một đường mà tay lại múa đường khác ấy!
Lúc nào cũng ngưỡng mộ Idol ở chỗ mồm nói A mà tay gõ B ấy chắc ở đây Idol luôn là như vậy!
bạn bj khùng hả , đây là giải trí , và tui muốn mmo4me sống mãi nên tui ủng hộ nó , vì nó là 1 diễn đàn cho mọi người vui vẻ và kiếm tiền , bạn chắc là 1 thành phần bưng bô forex kiếm ăn nên bị bóc trần nên cay lắm chứu j

bạn bj khùng hả , đây là giải trí , và tui muốn mmo4me sống mãi nên tui ủng hộ nó , vì nó là 1 diễn đàn cho mọi người vui vẻ và kiếm tiền , bạn chắc là 1 thành phần bưng bô forex kiếm ăn nên bị bóc trần nên cay lắm chứu j
Hỡi 'nô lệ Pipidn suy nghĩ lệch lạc' hãy tự thoát ra khỏi suy nghĩ không bình thường của mình! Những gì Bạn nói về người khác chẳng qua là : 'Tự vả vào mồm thôi'

Hỡi 'nô lệ Pipidn suy nghĩ lệch lạc' hãy tự thoát ra khỏi suy nghĩ không bình thường của mình! Những gì Bạn nói về người khác chẳng qua là : 'Tự vả vào mồm thôi'
kẻ mới vào mà phát ngôn như người đã theo dõi t từ rất lâu , hỉu rồi đó , thành phần forex nô rồi

kẻ mới vào mà phát ngôn như người đã theo dõi t từ rất lâu , hỉu rồi đó , thành phần forex nô rồi
Lắm lúc k hiểu sao idol thích tạo ra những thứ nhảm nhí như này ..Giờ ms biết là để chơi Lotte

Bác nó thế chủ pic tự ái lại chửi cho sấp mặt giờ

Lắm lúc k hiểu sao idol thích tạo ra những thứ nhảm nhí như này ..Giờ ms biết là để chơi Lotte
??? bớt suy diễn đi ông ơi

Bác bấm vô nick @pipidn thì liền mấy điều tốt đẹp từ ngôn từ, luận điệu bô lo ba la... chứ không thấy được kiến thức uyên thâm của người trường thành đâu nhá!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,778
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom