Forex trò chơi của nô lệ thời 4.0

Lại tạo drama à bạn pipidn?

Còn các bạn, cũng rãnh rỗi lắm để vào phân tích đúng sai với bạn pipidn. Chưa hiểu được các drama mà bạn ấy tạp ra cho cả forum này sao?? Mời đọc:

Kết luận, các bạn nên lờ đi cho topic này trôi tuột xuống đáy forum dùm cái đi. Như vậy mới là góp sức phát triển forum, mới dành được time để làm việc khác có ích được! Vừa tiết kiệm sức vừa giúp người ( giúp ai tự hiểu ), vừa giúp được bản thân bớt sa ngã vào vòng xoáy “vô tận”. Làm như mình nói đi rồi cả forum sẽ khoẻ và thoải mái hơn.

“Tết đến, tết đến, tắt đến rồi…”

Chúc all vui!
là sao , tui có đụng j vào ông đâu

Lại tạo drama à bạn pipidn?

Còn các bạn, cũng rãnh rỗi lắm để vào phân tích đúng sai với bạn pipidn. Chưa hiểu được các drama mà bạn ấy tạp ra cho cả forum này sao?? Mời đọc:

Kết luận, các bạn nên lờ đi cho topic này trôi tuột xuống đáy forum dùm cái đi. Như vậy mới là góp sức phát triển forum, mới dành được time để làm việc khác có ích được! Vừa tiết kiệm sức vừa giúp người ( giúp ai tự hiểu ), vừa giúp được bản thân bớt sa ngã vào vòng xoáy “vô tận”. Làm như mình nói đi rồi cả forum sẽ khoẻ và thoải mái hơn.

“Tết đến, tết đến, tắt đến rồi…”

Chúc all vui!
Định vô cmt chọc pipi chút nhưng thấy bạn nói cũng có lý , tranh luận với người hiểu biết hơn mình sẽ giúp mình sáng ra và học hỏi nhiều hơn. Chứ tập trung tranh luận với pipi mai mốt thành pipi 2.0 là khổ thấy mẹ luôn =))

Mục đích của b đó cũng chỉ là dụ dỗ mọi người vào chung 1 chỗ để có gì đó xả comment tăng post tăng pr xàm xí thôi chứ ích lợi gì cho xã hội.
Mình cũng cày MR trá hình theo pipi nè =))

K biết bạn ấy bao nhiêu tuổi trải nghiệm nhiều phết. Thấy topic nào cũng vào comment được
Có thể pipi là một " trẻ trâu sống lâu " điển hình =))

Mục đích của b đó cũng chỉ là dụ dỗ mọi người vào chung 1 chỗ để có gì đó xả comment tăng post tăng pr xàm xí thôi chứ ích lợi gì cho xã hội.
thôi đi bạn , tui làm vì xã hội vì mọi người trong mmo này k bị lừa thôi , bạn chắc là 1 thành phần tôn thờ forex rồi

thôi đi bạn , tui làm vì xã hội vì mọi người trong mmo này k bị lừa thôi , bạn chắc là 1 thành phần tôn thờ forex rồi
Mình thích forex và các công việc liên quan đến đầu tư nói chung và mình ủng hộ bạn.

Vì mình biết dù mình/bạn có ủng hộ hay phản đối thì cũng k liên quan đến mọi người ,và k ảnh hưởng tốc độ quay cũng như vận tốc góc của trái đất =)).

Nó chỉ giúp cho balance MR của mình và bạn tăng lên và .... vậy là okie r =))

Nô lệ thì không thẻ chơi Forex được rồi, trừ phi có định nghĩa mới!
Pipi nói sao thì là vậy luôn bạn ơi,đâu cần có gì hỗ trợ hay làm căn cứ ,phán là chuẩn luôn thôi =))

phân tích 1 xíu cái hình này
Cho dù sàn nó có dựt dài 1 cây như này, trước đó là xh giảm, theo ptkt thì ko ai buy khúc này , và nếu ai sell thì có phải ăn ngập mặt ko???Sao ko suy nghĩ đc như vậy ? đâu phải ai cũng buy như con pipi để nhận trái đắng, ha ha
Ps: cái hình này chắc gì của nó mà có 1 hình quăng tới quăng lui. điên rồ thật =))
vui lòng không gieo sấm cho vịt
...
bài viết này chỉ mang tính chất giải trí
...

phân tích 1 xíu cái hình này
Cho dù sàn nó có dựt dài 1 cây như này, trước đó là xh giảm, theo ptkt thì ko ai buy khúc này , và nếu ai sell thì có phải ăn ngập mặt ko???Sao ko suy nghĩ đc như vậy ? đâu phải ai cũng buy như con pipi để nhận trái đắng, ha ha
Ps: cái hình này chắc gì của nó mà có 1 hình quăng tới quăng lui. điên rồ thật

- Đó là XAUAUD không phải XAUUSD, cặp chéo ít lưu ý như này có ít người chơi lắm, hơn nữa không phải sàn nào cũng có. Do tính chất của nó nên tính thanh khoản các bên của nó cũng không cao nên nó biến động lớn, trượt giá rộng, lỗi thanh khoản... cũng dễ xảy ra hơn, hình thành những cây nến dao động trên 100 ~200 giá như vậy khi XAU có biến động mạnh bởi tin tức hay điều kiện khác (vd quỹ xả hoặc mua vàng với khối lượng lớn), bác xem biểu đồ cũ của nó sẽ thấy, chú ý những năm có khủng hoảng kinh tế, black swan... thì những trường hợp như vậy thỉnh thoảng sẽ có.

- Đây là chuyện bình thường, cũng không liên quan gì đến sàn, không thể đem nó ra làm bằng chứng cho chuyện cam quýt gì. Nếu là với XAUUSD mà như vậy thì hẵng nói.

chơi xong thành nô lệ đó cha
Bạn đang là nô lệ hay thoát kiếp nô lệ r. Mà hay ghê No Le với Noel có liên quan gì k ta ?

Vâng. Mình cái gì cũng chơi chỉ là chưa biết chơi forex qua bao giờ. Thế mà m còn không có bị tiêu cực vô lý trẻ trâu như b ấy.

M cũng theo b @lr2bank comment cho vui để lấy điểm thôi.

Good luck.

Chơi xong chỉ có 'qua cầu xóa nợ thôi' không có cửa 'nô lệ' đâu nha!
đâu phải ai cũng có gan chết , thường là cố niếu kéo sự sống , nên sòng bạc cá độ mới có nhiều khách

Vâng. Mình cái gì cũng chơi chỉ là chưa biết chơi forex qua bao giờ. Thế mà m còn không có bị tiêu cực vô lý trẻ trâu như b ấy.

M cũng theo b @lr2bank comment cho vui để lấy điểm thôi.

Good luck.
ôi con lạy , vậy chắc hiểu j rồi , thôi next đi cha

đâu phải ai cũng có gan chết , thường là cố niếu kéo sự sống , nên sòng bạc cá độ mới có nhiều khách
Giờ qua chủ đề sinh ly tử biệt luôn hay sao bạn trai .

ôi con lạy , vậy chắc hiểu j rồi , thôi next đi cha
Pipi chắc nay cũng già già r,xưng con chi bạn kia chắc nhỏ hơn pipi đó ...mọi ng cmt vui thôi mà

Chứ ai cũng có hiểu biết và có quyền quyết định công việc tiền bạc của mình mà,bạn đóng vai giúp đời chi cho cực ,cứ giúp bản thân trước :)

Con cứ tiếp tục nói chuyện kiểu hỗn láo với cha thì sau này con bị thiên lôi đập thì đừng oán trách cha nghen con. ;)
thôi đi ông ơi , bú fame hoài, tưởng có hiểu biết j hóa ra là gà mờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back