Forex trò chơi của nô lệ thời 4.0

forex coin chứng khoá cổ phiếu blalalalalalaal , cũng chỉ là con số trên bảng điện tử thôi . tất cả rồi cũng đều quy về VN đồng cả .

" Túm lại qua những phân tích trên tui khuyên bạn nên tránh xa cái thứ này , nếu bạn ưa mọa hiểm ưa đầu tư , thì nên qua trade coin , vì nó là thị trường mới , nên khả năng kiếm được cũng dễ , khi bạn mua bán coin thì coin đó rút về cất riêng đc tức là nó có 1 sản phẩm nhất định chứ k có số ảo như forex
Hãy cẩn thận với tài chính bản thân , học cách quản lý nó sẽ cho bạn cuộc sống tự do , đừng cố tạo áp lực cho mình , rồi để đạt được mục đích mà phải ngập trong nợ nần , phải có chiến lược có tư duy của người giàu để đạt mục đích của mình
còn nhiều vấn đề nữa nhưng mình ko thể nói hết ở đây , chắc phải hẹn các bạn viết qua các bài khác " .

tui đọc từ đầu bài đến cuối bài và nhận được 1 cái kết luận thật là hại não . mẹ ơi coin nó còn làm giá kinh khủng nữa , chết còn nhiều nữa chứ ở đó mà coin với kiết .
nhưng nó vẫn mới mẻ hơn nên vẫn dễ kiếm hơn là chơi forex , cái j mới thường dễ kiếm hơn

nhưng nó vẫn mới mẻ hơn nên vẫn dễ kiếm hơn là chơi forex , cái j mới thường dễ kiếm hơn
dễ kiếm hơn và rồi cũng dễ rụng hơn nhỉ ? tui thấy nhiều rùi , và tui cũng là 1 trường hợp như vậy . Lòng tham , sự sợ hãi và hy vọng giết chết bất cứ ai .

Mới tặng Bạn 01 MR 'sung' dữ ha. Bài đánh máy có ý cảnh báo nhưng việc nhìn từ góc độ kiến thức không liên mạch dễ hại não.
Thường thì một siêu phẩm sẽ để đời nếu không thể hiện kiến thức trời ơi:
- 'Nô lệ' từ khóa có triệu người ghét và con bị lên án tận về sau; còn tham gia gì đó trong bài là do tự bản thân bạn hoặc bị lôi kéo # 'Nộ lệ'
- Cái gì đó không cầm nắm được chỉ gõ bàn phím thồi thì đã ảo
- Món này an toàn hơn món kia là do nhận định ảo tưởng của Bạn làm người khác có thể bị lôi cuốn rồi tiền mất tật mang
- Hình ảnh không mang tính minh họa bài viết mà nó dẫn đi đâu đó xa lắm nhiều khi chuốc lắm họa vào thân!
@pipidn à! Ông bà ta nói : Hữu xạ tự nhiên hương ! Chứ bài đánh máy của Bạn có thể quá sai ở hình ảnh cuối (liên quan đến bạo hành trẻ em đó) và kết luận ch.ỉ góp phần làm người khác có thiệt hại mới thôi.

Ko ăn được thì chửi, ăn được thì tôn vinh. Bản chất con người là thế. Không thể quy chụp tất cả. Ông ko ăn được nhưng có chắc người khác không ăn được. Và những người ăn được phải có "tài năng" như nào mới ăn được chứ.

Ko ăn được thì chửi, ăn được thì tôn vinh. Bản chất con người là thế. Không thể quy chụp tất cả. Ông ko ăn được nhưng có chắc người khác không ăn được. Và những người ăn được phải có "tài năng" như nào mới ăn được chứ.
Mục đích của b đó cũng chỉ là dụ dỗ mọi người vào chung 1 chỗ để có gì đó xả comment tăng post tăng pr xàm xí thôi chứ ích lợi gì cho xã hội.

Mục đích của b đó cũng chỉ là dụ dỗ mọi người vào chung 1 chỗ để có gì đó xả comment tăng post tăng pr xàm xí thôi chứ ích lợi gì cho xã hội.
K biết bạn ấy bao nhiêu tuổi trải nghiệm nhiều phết. Thấy topic nào cũng vào comment được

đọc đc cmt này khoái chí luôn, ko thắng được thị trường quay ra căm thù, bản chất thị trường vẫn là thế, ko khôn khéo thì chỉ có chết, bất kể TH nào cũng thế thôi.

phân tích 1 xíu cái hình này
Cho dù sàn nó có dựt dài 1 cây như này, trước đó là xh giảm, theo ptkt thì ko ai buy khúc này , và nếu ai sell thì có phải ăn ngập mặt ko???Sao ko suy nghĩ đc như vậy ? đâu phải ai cũng buy như con pipi để nhận trái đắng, ha ha
Ps: cái hình này chắc gì của nó mà có 1 hình quăng tới quăng lui. điên rồ thật =))

phân tích 1 xíu cái hình này
Cho dù sàn nó có dựt dài 1 cây như này, trước đó là xh giảm, theo ptkt thì ko ai buy khúc này , và nếu ai sell thì có phải ăn ngập mặt ko???Sao ko suy nghĩ đc như vậy ? đâu phải ai cũng buy như con pipi để nhận trái đắng, ha ha
Ps: cái hình này chắc gì của nó mà có 1 hình quăng tới quăng lui. điên rồ thật =))
dạ thôi em lạy ạ ,

dễ kiếm hơn và rồi cũng dễ rụng hơn nhỉ ? tui thấy nhiều rùi , và tui cũng là 1 trường hợp như vậy . Lòng tham , sự sợ hãi và hy vọng giết chết bất cứ ai .
đó là bạn mua 1 con coin mà số lượng nó quá nhiều, ví dụ 10 tỷ coin thì giá dễ j lên đc 1 $ , mà k lườn trước cứ ôm bất cứ giá nào , do bạn cả thôi

- Hình ảnh không mang tính minh họa bài viết mà nó dẫn đi đâu đó xa lắm nhiều khi chuốc lắm họa vào thân!
@pipidn à! Ông bà ta nói : Hữu xạ tự nhiên hương ! Chứ bài đánh máy của Bạn có thể quá sai ở hình ảnh cuối (liên quan đến bạo hành trẻ em đó) và kết luận ch.ỉ góp phần làm người khác có thiệt hại mới thôi.
hình ảnh cuối chỉ mang tính chất hài hước mà thôi , ý là trader forex là nuôi uổng cơm ấy mà , có j đâu mà mấy ông làm như cháy nhà

Đề nghị ad MMO xoá dùng từ Nô lệ là gây phản cảm cho 95% người xem rồi : ))
nô lệ ở đây là những con nơ còng lưng trả lãi trả tiền , ý bài viết này là forex nó biến 1 người bình thường thành nô lệ , mất đi quyền tự do mãi mãi

có nhiều bạn phản đối vài viết của tui , vì nó đi sâu đi sát vào đáy quần chúng forex , những tên đứng phía sau , những cạm bẫy bị lột trần trụi , nên các bạn ấy mới nhảy cẩn lên vậy , nhưng phải có các bài viết như thế này mới làm cho mảng forex tốt lên được , ai có đủ bình tĩnh và trí tuệ sẽ hiểu thôi

Dân forex đổ hết vốn qua coin thì hay :)
vẫn còn rất nhiều người bị dụ nên rất khó , vì đa phần suy nghĩ con người là bị dễ bị lôi theo đám đông

cái này tui k phủ nhận nhưng , forex ở VN nó khác hoàn toàn nhé, vì ko có pháp luật bao vệ nên các sàn (dù là uy tín) họ làm ngơ cho nhân viên ib đi lừa gạt tiền rồi dở chiêu trò đủ các kiểu , tui nói lên sự thật để làm forex tốt hơn , chúng ta cần các bài viết bóc mẻ kiểu này , để làm nó tốt lên , khi mà nhà đầu tư thực hiện cái quyền tảy chay của mình thì bắt buộc forex phải tự thay đổi , tự biết nói thật và làm thật chứ k có cái kiểu đa cấp lừa đảo dụ gà cò chúa

- 'Nô lệ' từ khóa có triệu người ghét và con bị lên án tận về sau; còn tham gia gì đó trong bài là do tự bản thân bạn hoặc bị lôi kéo # 'Nộ lệ'
có gì mà ghét , chúng ta là những con người văn minh rồi , nên nhìn thẳng sự thật đi là tốt nhất, nộ lên ở đây là chỉ các con nợ đang còng lưng trả nợ trả lãi , ý tui ở đây là forex đang biến người chơi thành các con nợ thành nô lệ mất đi sự tự do mãi mãi

Lại tạo drama à bạn pipidn?

Còn các bạn, cũng rãnh rỗi lắm để vào phân tích đúng sai với bạn pipidn. Chưa hiểu được các drama mà bạn ấy tạp ra cho cả forum này sao?? Mời đọc:

Kết luận, các bạn nên lờ đi cho topic này trôi tuột xuống đáy forum dùm cái đi. Như vậy mới là góp sức phát triển forum, mới dành được time để làm việc khác có ích được! Vừa tiết kiệm sức vừa giúp người ( giúp ai tự hiểu ), vừa giúp được bản thân bớt sa ngã vào vòng xoáy “vô tận”. Làm như mình nói đi rồi cả forum sẽ khoẻ và thoải mái hơn.

“Tết đến, tết đến, tắt đến rồi…”

Chúc all vui!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week