Analysis Forex Team - Cần tìm những bạn có cùng đam mê và sở thích về forex

XMaster

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Hiện mình đang thành lập một nhóm anh chị em chơi forex, bao gồm những người có đam mê và sở thích về forex
Tiêu chỉ của nhóm là: Giao lưu - học hỏi - và chia sẻ và dứt khoát không thể thiếu việc kiếm tiền :binhsua146:
mọi người tham gia Team đều hoạt động ở một diễn đàn nhỏ ở đó tất cả mọi người cùng nhau cập nhập các vến đề liên quan đến forex như tin tưc, các robot, ứng dụng etc...
địa chỉ của team http://ngoaihoivietnam.com website đã xây dựng xong phần thô và đang bước vào hoàn thiện, rất mong được giao lưu với mọi người.
Thân

chuẩn đấy. Chuẩn quảng cáo :binhsua146:

forex nghe nói vốn 200$ không lo bị thua. Số ng chơi đếm trên đầu ngón tay và ít khi lên forum :D

4rum chưa có gì cả :m190: ~

forex nghe nói vốn 200$ không lo bị thua. Số ng chơi đếm trên đầu ngón tay và ít khi lên forum :D

mình bắt đầu từ 10$ bạn à :binhsua146:

4rum chỉ là cái nhãn thôi, để có thể trao đổi anh em có thể pm yahoo, skype etc... :D :binhsua129:

4rum chỉ là cái nhãn thôi, để có thể trao đổi anh em có thể pm yahoo, skype etc... :D :binhsua129:
Chừ để phất triển một Forum trao đổi với nhau mình thấy hầu hết những admin trang đó điều có kinh nghiệm và một cái gì đó rất hay để cuốn hút người xem. Mình ví dụ như Vietcurrency.com (cũ ấy) thì admin ở đó rất giỏi và có nhiều cái truyền đạt cho mọi người. Vậy nên nếu cậu có hoặc một người quen cậu có những điều đó thì đó là nền tảng phát triển forum. Chứ giờ Forum để thảo luận Forex rất nhiều :).
p/S: Cũng rất cám ơn cậu đã tạo một sân chơi nữa cho cộng đồng Forex !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,557
170,647
Latest member
Topmanhua
Back
Top Bottom