Spotlight FOREX Real Contest tại MMO4VN với tổng giải thường là 1000$

Bạn nghĩ như thế nào về số tiền 50$ dùng để tham gia contest lần này???

• Total voters
    10
  • Poll closed .

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Chào các bạn !
Minh xin thông báo một tin vui là tới đây Box Forex chúng ta lại có thêm một contest "nho nhỏ" nữa nhằm tạo điều kiện anh em box Forex nói riêng và thành viên MMO4VN có hứng thú và muốn theo đuổi Forex nói chung có được thêm một sân chơi bổ ích nữa. Hiện tại mình đã nói chuyện với nhà tài trợ là OctaFx và họ đồng ý tài trợ cho chúng ta tổng giải thưởng là 1000$ được chia làm các giải sau :
Giải nhất : 500$
Giải nhì : 300$
Giải ba : 200$

Và có một điều kiện mà họ đưa ra là mỗi người chơi tham gia phải mở tài khoản real (trường hợp này mình khuyến khích Micro acc) và nạp vào tài khoản đó số tiền tối thiểu là 50$. Mình mở Topic này với mục đích là thông báo về event sắp tới sẽ diễn ra cái thứ 2 là mọi người chuẩn bị tốt trước tinh thần, tất nhiên là số tiền 50$ đó nữa.....Và đồng thời cũng khảo sát với mọi người là 50$ đó sẽ có bao nhiêu member sẽ có đủ tài chính tham gia? và liệu nếu mình đàm phán với bọn họ là 30$ thì sẽ có nhiều người tham gia hơn hay không?
Mình hy vọng nhận được sự quan tâm và ủng hộ của mọi người. Hãy cho mình ý kiến sớm nhá, chậm nhất là 3 ngày !
Mọi người lưu ý về cuộc thi :
Đừng nghĩ đến việc sẽ có lợi nhuận và phải có lợi nhuận thì mới thắng được ! Cuộc thi này không mang tính chất đó...nó là cơ hội để mọi người thể hiện cách nhìn nhận của mình! Đúng được người khác ủng hộ, sai có cơ hội được thảo luận để có thể sửa được lỗi lầm đó !

Last edited by a moderator:
Mình nghĩ đánh tài khoản micro thì 20-30$ là được rùi nice...20-30$ mới biết ai là traders và ai là gambler...:)...20-30$ chắc sẽ có nhìu người tham gia..:)

Mình nghĩ đánh tài khoản micro thì 20-30$ là được rùi nice...20-30$ mới biết ai là traders và ai là gambler...:)...20-30$ chắc sẽ có nhìu người tham gia..:)
Lưu ý mọi người là tài khoản Micro ở đây trade lot tối thiểu là 0.01 lot = 10$ chứ không phải như các sàn như Fxopen thì tài khoản Micro 0.1= 1$ đâu :). Có sự khác hẳn đấy ! Cũng thanks vì có sự đóng góp ý kiến của cậu, mình cần nhiều hơn nữa vì mình sẽ dựa vào kết quả mà đàm phán lại hjhj

lấy tài khoản hôm trước lĩnh giải..khỏi nạp 30$ chơi được không nice..

Thấy 30$ là vừa vs acc micro rồi Nai ah, đàm phán về 30$ nạp acc real chơi vs thêm vài giải khuyến khích cho ae mừng :binhsua119:

lấy tài khoản hôm trước lĩnh giải..khỏi nạp 30$ chơi được không nice..
Cứ trade đi điều kiện là phải nạp vào mới được có thể nạp vào tài khoản đang trade đẻ gia tăng thêm vốn mà chơi.
Thấy 30$ là vừa vs acc micro rồi Nai ah, đàm phán về 30$ nạp acc real chơi vs thêm vài giải khuyến khích cho ae mừng :binhsua119:

mình sẽ cố gắng đàm phán thêm nhưng mà mở topic trước là để mọi người chuẩn bị tinh thần và tài chính trước rồi đó....hjhj

lần contens này phải đóng học phí rùi .......mà kết thúc contensst real này thì trade lãi mới được rút phần lãi....phần gốc vẫn để đó...có vẻ như lần truóc ngon hơn ko đóng học phí nhỉ

lần contens này phải đóng học phí rùi .......mà kết thúc contensst real này thì trade lãi mới được rút phần lãi....phần gốc vẫn để đó...có vẻ như lần truóc ngon hơn ko đóng học phí nhỉ

Coi như là nạp vào trade bình thường thôi, chẳng may thắng thì x 10 Acc còn không thì để đó trade cũng được :D

Lưu ý mọi người là tài khoản Micro ở đây trade lot tối thiểu là 0.01 lot = 10$ chứ không phải như các sàn như Fxopen thì tài khoản Micro 0.1= 1$ đâu :). Có sự khác hẳn đấy ! Cũng thanks vì có sự đóng góp ý kiến của cậu, mình cần nhiều hơn nữa vì mình sẽ dựa vào kết quả mà đàm phán lại hjhj

oài ,vậy đều tư 50$ có thể cháy trogn vòng vài s

oài ,vậy đều tư 50$ có thể cháy trogn vòng vài s
Cậu đánh kiểu chi mà cháy trong vài giây rứa :)) chơi 0.1 lot hả ? =)) nếu cậu chơi 0.01 lot =10$ vậy để cháy hết 50$ cần đi 500 pips của các cặp EU GU thế cậu đã gặp trường hợp nào vài giây mà giá đi được chừng đó chưa mà nói như vậy?

even tốn 30$ tham gia làm sao có số tiền lớn để tham gia

even tốn 30$ tham gia làm sao có số tiền lớn để tham gia
Tham gia forum này thì câu trả lời đã có sẵn rồi hỏi mình làm chi nữa ;))
giải thưởng to quá ^^

UHm lớn thật nhưng mà đừng cố gắng có những comment như vậy nhá ! Đối với mình nó mang tính Spam :)
Mọi người lưu ý :
Đừng nghĩ đến việc sẽ có lợi nhuận và phải có lợi nhuận thì mới thắng được ! Cuộc thi này không mang tính chất đó...nó là cơ hội để mọi người thể hiện cách nhìn nhận của mình! Đúng được người khác ủng hộ, sai có cơ hội được thảo luận để có thể sửa được lỗi lầm đó !

Last edited by a moderator:
Ai đầu tư mình 50$ tham gia contest nào , 1000$ chúng ta chia đôi , nhà đầu tư rút vón , mình rút lời :D

OK vậy tháng 10 tới chúng ta sẽ bắt đầu event với số tiền nạp tối thiểu là 30$ nhá !

Ẹc sao lại tối thiểu ,chẳng lẽ người nạp nhiều người nạp ít ???
haizz mà tháng 10 lại bận rùi ...

Thời gian bắt đầu từ lúc nào vậy nai ơi, xem có tham gia đc k, hic. chỉ sợ trùng lịch đi học thì oải.
Up lên cho anh em vào xem và hưởng ứng nào :x

Thời gian bắt đầu từ lúc nào vậy nai ơi, xem có tham gia đc k, hic. chỉ sợ trùng lịch đi học thì oải.
Up lên cho anh em vào xem và hưởng ứng nào :x
OK bắt đầu dăng kí nhá ! Mình thấy cho chạy bắt đàu từ bây giờ luôn :D
LINK !

Nếu tham gia mà 0 bình luận và suy luận, chỉ trade không được 0 Nice?

500$ đó sáng ơi tui với ông hợp tác :D ... đầu tư thêm 1 acc đi tui trade dùm cho :D .... 2 đứa mình 2 acc thế nào cũng có giải :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom