Help Forex là trò bịm bợm

Status
Not open for further replies.
oh la la forex là tốt nhưng dốt thì ko nên rây vào nguy hiểm lắm .

cái này phải hỏi lão Q gay :))

@tangocanhalehap :ko biết bạn chơi forex chưa mà bạn vẫn khẳng định là nó dễ hơn GA nhỉ. bạn đừng nghĩ cứ có nhiều sách viết về forex nghĩa là nó dễ kiếm tiền nhé, càng nhiều sách viết về nó nhưng ít người giàu được thì đó mới là khó.

@tangocanhalehap :ko biết bạn chơi forex chưa mà bạn vẫn khẳng định là nó dễ hơn ga nhỉ. Bạn đừng nghĩ cứ có nhiều sách viết về forex nghĩa là nó dễ kiếm tiền nhé, càng nhiều sách viết về nó nhưng ít người giàu được thì đó mới là khó.
rồi rồi ,khỏi cãi nhau làm chi,ai giữ quan điểm của người ấy,mình lo thân mình trước ;))

ai thik con đường nào thì theo con đường đó thôi việc gì phải xoắn, có người ngã nhưng vẫn đứng dậy được và tiếp tục bước đi và cố gắng đi đến cùng, có người ngã rồi nằm luôn sợ đứng dậy lại ngã tiếp. Nên mỗi người có cách nhìn khác nhau. Bạn là loại người nào thì do bạn quyết định thôi.

rất chi là mệt mỏi với mấy bố thik đi spam kiểu này, chắc lên mương14 đọc bài nhiều quá nên học được cái trò giật tít hại não này

chả dễ dàng,không đúng sao có công thức ,có công cụ không áp dụng được vào bó tay,cơ bản là có kiên trì hay không haizzzzzzz

không chịu đọc sách mới bảo là khó,còn GA nhá thử hỏi trên thị trường có mấy quyển viết là được còn FOREX thì hơi bị nhiều đó

không chịu đọc ,chưa chơi đã bảo khó thế thì biết bao giờ mới thành công ;))

P/S: Người giàu là người đọc nhiều sách, đi nhiều nơi, tiếp xúc nhiều người và ... luôn có 1 người để yêu thương

Đồng ý đọc sách ko bao giờ thừa. Nhưng quan trọng là biết chọn lọc mà đọc. Ko thì cũng như thg mù dò đường thôi =]]

Đồng ý đọc sách ko bao giờ thừa. Nhưng quan trọng là biết chọn lọc mà đọc. Ko thì cũng như thg mù dò đường thôi =]]
đọc sách là mò đường mà,chẳng qua đường nó nhanh hơn thôi ,nhưng đồng ý là chọn lọc biến nó là của mình

đọc sách là mò đường mà,chẳng qua đường nó nhanh hơn thôi ,nhưng đồng ý là chọn lọc biến nó là của mình

đọc sách nhiều mà ko đi thực tế thì cậu cũng sẽ chẳng biết gì về Forex cả
Forex ko đơn giản chỉ là đọc sách, nếu cậu nghĩ dễ như vậy thì khối thằng nó giàu rồi , chỉ mơ ảo tưởng

để mà nói đỉnh cao trong mmo thì phải google adsense chân chính,cái đó mới là khó nhất,chăm chỉ chưa chắc đã thành công

còn forex này chỉ chăm chỉ đọc nhiều sách là ok ^ ^

Bạn cần sách không ,mình share cho nè =)) ,ngồi đấy mà đọc nhé =))

Forex ko đơn giản chỉ là đọc sách, nếu cậu nghĩ dễ như vậy thì khối thằng nó giàu rồi , chỉ mơ ảo tưởng
nếu dễ zay tên Q giàu mất rùi :m131:

nghe cái nick hanbaoquan đã không thích rồi ,nghe đã thấy giống khựa rồi
nói thêm phí lời

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
anan0110