Help Forex là trò bịm bợm

Status
Not open for further replies.

songthan

Banned
Reactions
310
MR
0.000
Chào các b. m giựt cái tít vậy thôi, chớ m k nghĩ như vậy.

M có 1 thắc mắc là có cách nào để m biết hoặc ước lượng 1 ngày có bao nhiêu $ giao dịch từ những trader vốn nhỏ. và có bao nhiêu $ giao dịch của những ông lớn k?

Trò này m thấy giống lừa đảo quá, cá lớn ăn cá bé.

Mất 250$ với trò này rồi :binhsua04:

e còn gà với lĩnh vực này có gì thiếu hiểu biết các b chỉ bảo từ từ nhé.

250 $ mà về sau thu lại lợi nhuận lớn thì có là gì đâu :p

đề nghị banned songthan nhé - hết repost scam mega ( captra ) XONG sang bỏ boom forex là sao - bạn là bố đời à -- đề nghị mod vào giải quyết - làm như mình pro không bằng

M có 1 thắc mắc là có cách nào để m biết hoặc ước lượng 1 ngày có bao nhiêu $ giao dịch từ những trader vốn nhỏ. và có bao nhiêu $ giao dịch của những ông lớn k?

Đây là ý chính m muốn hỏi nhé. Còn nếu rule diễn đàn là cấm thảo luận thì banned cũng được. :binhsua02:

cho cái proof cháy acc 250 xem nào , mà nói tóm lại ngu thì chịu ,lỗi của bạn chứ của ai @@

tosang đâu anh vào show proof 1k$ cho pro này xem nè anh tiền mình nắm mà không biết giữ còn đổ thừa nó thế chứng khoán cũng là bịp à tiền mình tự trade có người vài chục $ còn lên vài trăm

M nhắc lại lần nữa, đây là ý chính topic m muốn hỏi nhé, b nào biết thì trả lời, k biết thì thôi. Còn mấy mem megatypers kia bị m vạch mặt có nguy cơ mất mem vào đây nói đểu ak :binhsua06:

cho cái proof cháy acc 250 xem nào , mà nói tóm lại ngu thì chịu ,lỗi của bạn chứ của ai @@

Dark nói thẳng vậy bác:binhsua75:, forex phải chiến nhiều cho có kinh nghiệm, cứ từ từ học hỏi và trade mà lên tay thôi :( thua lỗ là điều đương nhiên :binhsua04:

ước gì em có 250$ như bác ấy thì hôm qua không phải gặp bão huhu.
Nhưng bù lại hôm nay rút ra được nhiều kinh nghiệm và chiến thuật mới.
cứ chơi đi, chơi như kiểu đánh bạc ấy bác sẽ giàu :))

rõ ràng tay nghề kém mà đòi làm pro,,,forex là lĩnh vực tối cao của MMO,chỉ có cao thủ kinh nghuyệtm đầy mình mới giám chơi thôi :binhsua76:

Muốn có những comment đóng góp đàng hoàng, muốn được chia sẻ, muốn được học hỏi... ĐỪNG ĐẶT CÁI TIÊU ĐỀ NHẢM SH*T NHƯ VẬY!!!

ax cái quả tít dã man,bực mình với mấy quả tít này quá

muốn hỏi cái gì thì post lại lấy quả tít thế kia nản quá bạn ơi,mà k hỏi vấn đề chính hỏi để lấy sư phụ

mình nói thẳng luôn forex này chả ai chỉ cho bạn đâu ;))

càng ngày newbie càng lười

Last edited by a moderator:
bạn thớt này vừa lập topic bên Mega bảo nó scam ăn chặn giờ lại thêm 1 topic về Forex bạn ko tìm hiểu kỹ trước khi chơi lại bảo nó bịp bợm nếu như dễ kiếm $ thì ai cũng đổ wa nó rồi Forex là 1 dạng đầu tư cổ phiếu bạn hiểu cái này ko mua bán $ thì lúc lên lúc xuống cổ phiếu vàng cũng thế nó cũng lên xuống bạn ko nắm đc thì lỗ thôi sao lại bảo ng khác bịp bợm Ví dụ như bạn mua vào bán ra đã lời thì bọn nó cạp đất mà ăn ah bác nghĩ gì thế hả đến ghi cái tiêu đề bác cũng ghi sai bịp bợm ghi bịm bợm :|

đọc bài là biết cái thằng viết bài nó chẳng ra sao rồi , ko nói thẳng thì khi nào nó mới tỉnh người được =))

bạn thớt này vừa lập topic bên Mega bảo nó scam ăn chặn giờ lại thêm 1 topic về Forex bạn ko tìm hiểu kỹ trước khi chơi lại bảo nó bịp bợm nếu như dễ kiếm $ thì ai cũng đổ wa nó rồi Forex là 1 dạng đầu tư cổ phiếu bạn hiểu cái này ko mua bán $ thì lúc lên lúc xuống cổ phiếu vàng cũng thế nó cũng lên xuống bạn ko nắm đc thì lỗ thôi sao lại bảo ng khác bịp bợm Ví dụ như bạn mua vào bán ra đã lời thì bọn nó cạp đất mà ăn ah bác nghĩ gì thế hả đến ghi cái tiêu đề bác cũng ghi sai bịp bợm ghi bịm bợm :|
Bác không cần giải thích nhiều thế đầu, người ta đã có tư tưởng đấy rồi thì cứ để người ta giữ suy nghĩ đấy đi. Cứ để vấp ngã và tự đứng lên vài lần sẽ ngộ ra chân lý thôi.

đọc bài là biết cái thằng viết bài nó chẳng ra sao rồi , ko nói thẳng thì khi nào nó mới tỉnh người được =))

chủ thớt này lập 2 topic ăn đá 2 topic luôn chắc tính lấy Gạch về để bán đây mà

Oh men.... Không biết nói sao bây h ... Phát biểu quá đúng luôn rùi :D ... Nhưng mà mới cháy có 250$ thì còn ít quá , thêm tí đi :D

nếu cậu thấy bịm bợm thì chơi làm gì, có ai ép cậu chơi đâu :m190:

Bác không cần giải thích nhiều thế đầu, người ta đã có tư tưởng đấy rồi thì cứ để người ta giữ suy nghĩ đấy đi. Cứ để vấp ngã và tự đứng lên vài lần sẽ ngộ ra chân lý thôi.

với captcha ông ấy còn té nói gì đến Forex :)) mình có tài liều đầy đủ hướng dẫn hết tất cả mà mình còn chẳng dám chơi ít lắm cũng đọc cả ngày mới hết tài liệu:)) chưa kể tài liệu chỉ giúp đc 50% còn 50% hên xui và KN cá nhân nửa đấy:))
bạn thớt quá pro thôi bạn thớt qua bên Hyip làm luôn 1 quả nửa đi rồi lập thêm 1 cái topic nửa:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,816
Latest member
cakhiatvmdt

Most viewed of week

Most viewed of week