Forex con đường sáng xóa đói giảm nghèo?

nói thế mà còn k hiểu thì chịu rùi

Hiểu là 1 phần, nhưng biết người khác nghĩ gì thì lại 1 chuyện khác, b hiểu vấn đề không? Tư duy, sự hiểu biết các mình khác của bạn, đôi khi trong vấn đề forex này mình chỉ là 1 con kiến nhỏ bé, mình chỉ nhận thức đc không gian 2D, trước sau, trái phải, còn bạn là con người, nhận thức đc 3D, trc sau, trái phải và cao thấp. Mình tự nhận là mình ngu, chỉ mong 1 câu khẳng định từ bạn, và bạn cứ thích ví von cho 1 thằng ngu vậy thì sao thằng ngu thì sao hiểu đc, ngu thì cần đc khai sáng, cần đc người khác mở mang đầu óc thôi mà. Bạn lập topic này mục đích của bạn là đi khai sáng cho những con người ngu muội đang còn chìm đắm vào khao khát làm giàu bằng forex mà.

Nói như bạn thì là bạn có kinh nghiêm giao dịch forex rồi. Bạn có thể chia sẻ cách giao dịch, khối lượng giao dịch, vốn gia dịch của bạn được không.

Nói như bạn thì là bạn có kinh nghiêm giao dịch forex rồi. Bạn có thể chia sẻ cách giao dịch, khối lượng giao dịch, vốn gia dịch của bạn được không.
ko có ăn đc đâu , bao người tan của nát nhà rồi , đừng có nghe theo mấy thằng đa cấp ib của sàn

ko có ăn đc đâu , bao người tan của nát nhà rồi , đừng có nghe theo mấy thằng đa cấp ib của sàn
không phải bác ơi. Mình đã nói ở trên đấy, mình là người giao dịch đã được gần 6 năm nay rùi. Sau 6 năm thì có được, có mất, và đến hiện nay thì mình có thu nhập khá ổn r. mình muốn hỏi bác xem phương pháp bác giao dịch như thế nào để rút kinh nghiệm cho các anh em chưa biết, có thể giao dịch theo tín hiệu của IB và khối lượng không phù hợp thì sẽ cháy tk ngay. Còn mấy tay hay quảng cáo bán tín hiệu hoặc hô trợ chia sẻ lợi nhaanj thì mình không bao giờ theo

Không có câu trả lời dứt khoát cho câu hỏi này. Tôi tin rằng đó không phải là lựa chọn lý tưởng để thực hiện giao dịch Forex nếu bạn đang nghèo. Lý do cho điều này là có rất nhiều mất mát trong giao dịch. Bạn sẽ mất tiền trong đó và bạn không thể đủ khả năng gánh thua lỗ khi bạn đã bị phá sản.

toàn bọn nhân viên sàn vào bảo chữa , đúng là khốn nạn , y như 1 lũ đa cấp

căng nhỉ :)) , t thì k chơi forex chỉ chơi poker , bên poker thi thoảng cũng có bải viết giống bác , poker k kiếm ra tiền , poker là cờ bạc , pro dụ gà vào chơi ,nêui kiếm ngon như vậy dậy người khác làm gì , . ... nhung coi bộ bên này nhộn nhịp hơn :p:p:p

Mình cũng từng chơi forex thì theo nhận xét mình thấy mấy tay chủ sàn có mánh khoé rất lợi hại , có cả một dàn máy tính và nhân viên kiểm soát liên tục , nên nó cho lên hay xuống chớp nhoáng là do sàn nó điều động , mỗi sàn làm mỗi khác , chủ yếu ăn được của nhà con là ok

Mình cũng từng chơi forex thì theo nhận xét mình thấy mấy tay chủ sàn có mánh khoé rất lợi hại , có cả một dàn máy tính và nhân viên kiểm soát liên tục , nên nó cho lên hay xuống chớp nhoáng là do sàn nó điều động , mỗi sàn làm mỗi khác , chủ yếu ăn được của nhà con là ok
cái bạn nói là BO đó , còn FX nó khác chứ , nhưng bản chất là như nhau , chết từ từ hay chết nhanh hơn thôi

:):):):)

Nguy hiểm rình rập ghê vậy
cái bánh luôn đặt trên cái bẫy , bao người tan của nát nhà rồi , trò này nếu đúng quy luật cung cầu thì sao thua nhiều thế và đa số chả ai hay biết gi về nó cả , cứ hỏi mấy người ra nước ngoài đi , họ sang đó làm việc mới có tiền chả ai nghe đến FX tụ do tài chính cả , nếu ngon thế các bank nó chơi rồi , vì bank nó hiểu rõ nhất

tại sao đa số 95% thua ông biết ko , vì bọn trùm phía sau chính là bọn làm ra các phần mềm giao dịch đó , chúng có mã nguồn nên biết rõ hết , nên bọn chúng biết rõ số lương buy số lượng sell trên cả real cả demo lun , nên sẽ điều khiển giá sao cho đảm bảo lợi nhận , các sàn là chân tay thôi , và sàn cũng biết số buy số sell của người chơi trong sàn của mình , bẫy trong bẫy thôi , mà giờ nó có cả 1 hệ thống robot tự động điều chỉnh lun nên đa số là chết , t thấy ở nước ngoài họ đi làm và chơi chứng khoán chứ chả mấy ai chơi FX đau , vâyj nên biết bao người tan của nát nhà vì giấc mơ tự chủ tài chính với FX là vây j

Nguy hiểm rình rập ghê vậy
tại sao đa số 95% thua ông biết ko , vì bọn trùm phía sau chính là bọn làm ra các phần mềm giao dịch đó , chúng có mã nguồn nên biết rõ hết , nên bọn chúng biết rõ số lương buy số lượng sell , nên sẽ điều khiển giá sao cho đảm bảo lợi nhận , các sàn là chân tay thôi , và sàn cũng biết số buy số sell của người chơi trong sàn của mình , bẫy trong bẫy thôi , mà giờ nó có cả 1 hệ thống robot tự động điều chỉnh lun nên đa số là chết , ti thấy ở nước ngoài họ đi làm và chơi chứng khoán chứ chả mấy ai chơi FX đau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,517
170,619
Latest member
bongdawapones

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom