• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Forex - Có nên là sự lựa chọn của đời tôi?

Forex chỉ nên là nghề tay trái dù cho nó có kiếm nhiều tiền đi chăng nữa chỉ khoảng 1-5% số người chơi forex là có lợi nhuận. Có người vài tháng trade đã có lãi nhưng có người vài năm trade vẫn bank gáo. Nên có người hợp nghề này người hợp nghề khác vạn sự tùy duyên bạn ah. Nhớ mãi câu nói của anh Lr2bank" Kiếm tiền đã khó kiếm tiền từ forex còn khó hơn". Nếu bạn chọn forex thì chặng đường đến thành công sẽ rất là dài và đầy chông gai tất nhiên nếu thành công thì thành quả cũng ko nhỏ:)

Forex chỉ nên là nghề tay trái dù cho nó có kiếm nhiều tiền đi chăng nữa chỉ khoảng 1-5% số người chơi forex là có lợi nhuận. Có người vài tháng trade đã có lãi nhưng có người vài năm trade vẫn bank gáo. Nên có người hợp nghề này người hợp nghề khác vạn sự tùy duyên bạn ah. Nhớ mãi câu nói của anh Lr2bank" Kiếm tiền đã khó kiếm tiền từ forex còn khó hơn". Nếu bạn chọn forex thì chặng đường đến thành công sẽ rất là dài và đầy chông gai tất nhiên nếu thành công thì thành quả cũng ko nhỏ:)

Forex ko khó nếu gặp đúng người có những tính cách phù hợp. Người ta gọi là tố chất
Và cái quý hơn cả là market nó sẽ dạy cho trader những tính cách ko bao giờ thừa khi ra đời (điềm tĩnh, cẩn thận, tầm nhìn,...) 1 cách nhanh chóng
Vì sao?
Vì lĩnh vực kinh doanh khác phải trải qua 1 thời gian khá dài mới biết được là mình lỗ hay lời. Nhưng khi đã tham gia đầu tư forex hoặc ngành tài chính thì lỗ 1 cái là nhận ra liền.

Đối với mình trade forex rất khỏe, chỉ lâu lâu hơi nhức đầu tí thôi. ;))

Xin bày tỏ sự trân trọng đối với các bạn bè, các bậc đàn anh, những người đi trước đã chia sẻ.

Cảm ơn Wow96, angle, learning, freefinance , luannc ,social_men ,hung_hoang_ta,
quaza , Loststupidmoney
... Đã tiếp tục chia sẻ.

Em xin trân trọng từng câu chữ, và xin được tiếp tục lắng nghe ạ.

Forex là 1 kênh đầu tư rất tiềm năng . Nó có phải sự lựa chọn của bác hay không thì phải đợi bác thử qua mới biết đc . Kiếm tiền từ forex cũng không khó đối với ai ham học hỏi và đủ kiên nhẫn để theo nó . Có nhiều người mở miệng ra là nói khó , chính cái tư tưởng sợ khó nên cả đời mấy người ấy cũng ko thành công được . Tuổi trẻ làm dám nghĩ , dám làm , dám chơi , dám chịu :D .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom