Matrix forestshare - forestshare.com - 170% -5/4/2015

Status
Not open for further replies.

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.684
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Thấy nhiều anh em vẫn ham hố dạng site này nên cũng quay trở lại thử nghiệm với anh em 1 số site để anh em hiểu rõ về bản chất, quy cách chiến và kết quả :D Mình sẽ update site về sớm nhất để anh em trải nghiệm , chỉ chơi với những site chưa run , và canh me site run là úp sọt chứ ko chơi sau, chơi muộn :)

- Sơ qua về dạng site:

Đây chả phải site kinh doanh, quảng cáo,... gì hết. Nói trắng trợn nó là 1 dạng site LẤY TIỀN NGƯỜI SAU TRẢ CHO NGƯỜI TRƯỚC . Admin là thèng trung gian , kiếm 5 -> 20% tổng số tiền share về túi 80 -> 95% còn lại admin thực hiện theo cơ chế bên trên :) Khi nào admin cảm thấy số lượng dep vào ko đủ đáp ứng số lượng chi trả (lãi lên chậm) thì admin lấy lí do abc gì đó để bùm :)

- Vậy làm sao để kiếm tiền từ dạng site này:

Nói chung đã là invest thì là hên xui. Tuy nhiên để nâng tỉ lệ hên lên mức cao và giảm tỉ lệ xui đến mức thấp chỉ có duy nhất thì có 1 cách duy nhất (chơi thật sớm , ngay khi site chạy , sao đó rút đc bao nhiêu thì rút về, hạ cánh an toàn)

check info và history của admin site (nhưng ko có nhiều vì thường admin dạng site này rất hiếm khi lộ info, vì nó ko phải dạng site lâu dài và ổn định)

Xác định là tỉ lệ rủi ro chỉ nhỏ hơn chứ ko phải là chắc thắng nhé (đừng nghĩ dùng paypal, payza scam là dispute- vì site sẽ ko scam và bạn sẽ ko thể thắng dispute đc theo rule site) . Tuy nhiên chúng ta chỉ tập trung ăn nhanh lúc đầu, ko miên man lâu nên ko cần phải lo nhiều về cái đó. Tuy nhiên nếu chơi từ đầu chưa lời mà lỗ thì chúng ta có thể dispute ngay lập tức theo hướng dẫn (tỉ lệ thắng sẽ cao hơn do admin site ko muốn lằng nhằng với paypal, payza)

Giờ về thông tin site:
- Run: 5-4-2015
- dep and with : PP, PM
- Giá share: (cập nhật sau)
- Lãi : 170%
- Min pay: (cập nhật sau)
- Ref: 7%

Mình sẽ refback 50% số tiền nhận được từ các bạn (vì site này chỉ có 1 cấp ref là 7%) và hướng dẫn hướng đi và cách bảo vệ anh em để có tỉ lệ chiến thắng cao nhất có thể

@HourlyMonitor : mình sẽ bổ sung proof ngay khi site run (vì site ko cho dep tiền vào trước để đảm bảo sự công bằng)

2 site vào 2 ngày tiếp theo (sẽ bổ sung thông tin sau) :)

6/4/2015
https://www.adzrich.com/ref/843

7/4/2015
https://shareadzclub.com/ref/819

Last edited:

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thằng này nhìn script khá tốt. Server cũng ngon. Mỗi cái lợi nhuận cao quá cũng hơi ghê :D

bản chất của em nó là ăn % , giống như chơi hụi :D Thằng sau giả cho thằng trước, rồi đến thời điểm thì bùm :D

anh em chiến 1 vòng rồi nghỉ, ko ham hố :D
Xong được 1 vòng thì đã tốt. Site này cũng định giới thiệu mấy hôm trước rồi mà thấy lợi nhuận cao quá cũng hơi sợ. Nếu đến lúc chạy lượng member được 5k - 10k thì chắc cũng chơi tí :D

Xong được 1 vòng thì đã tốt. Site này cũng định giới thiệu mấy hôm trước rồi mà thấy lợi nhuận cao quá cũng hơi sợ. Nếu đến lúc chạy lượng member được 5k - 10k thì chắc cũng chơi tí :D
chơi = paypal , nếu admin ko thanh toán thì dispute ngay lập tức :D

dạng site này , thanh toán ngay , ko có delay 1,2 ngày nên ko sợ nó tẩu tán đâu :D

chơi = paypal , nếu admin ko thanh toán thì dispute ngay lập tức :D

dạng site này , thanh toán ngay , ko có delay 1,2 ngày nên ko sợ nó tẩu tán đâu :D
Sao mà ko thanh toán. Dạng revshare bây giờ thịnh hành. Căn bản admin nó ko cần scam. Nó cứ chia lãi mỗi ngày theo ý nó chứ có % mẹ gì đâu. Như clikrev bây giờ đó. 1k$ đầu tư nó chia cho khoảng 0.xx$/ngày thì làm gì nhau. Nó vẫn trả, member chỉ có nản không muốn click mà tự nghỉ thôi. Đố dispute nó được.

admin nó khôn lắm , nó ăn % là an toàn rồi. Thanh toán nhanh để member có proof đi câu ref cho nó. Đâu phải ai cũng khôn mà chơi sớm như mình đâu, nhiều người gà thấy proof ngon nhảy vào . Nhiều site nó sống lay lắt cả tháng :D

Sao mà ko thanh toán. Dạng revshare bây giờ thịnh hành. Căn bản admin nó ko cần scam. Nó cứ chia lãi mỗi ngày theo ý nó chứ có % mẹ gì đâu. Như clikrev bây giờ đó. 1k$ đầu tư nó chia cho khoảng 0.xx$/ngày thì làm gì nhau. Nó vẫn trả, member chỉ có nản không muốn click mà tự nghỉ thôi. Đố dispute nó được.

anh hiểu sai rồi, dạng site anh nói nó chả lãi theo ngày thì là invest , chứ ko phải invest share. Invest share là chia lãi ngay khi có người mua cổ phiếu mới, thường thì ko quá 30' nó phải chia lãi 1 lần :)

Dạng mà chia lãi theo ngày thì chả phải invest share :) Cũng đừng so sánh mấy site PTC trá hình như clikrev. Nói chung là anh còn chưa hiểu rõ về dạng site này đâu

Bỏ vài $ ra chiến thử , thì sẽ hiểu :)

Thằng này giống hệt http://revpaid.com/. Vừa ra mấy hôm trước. Lãi cao nhất rồi.
ra mấy hôm thì ăn đủ rồi còn gì. Dạng site này chỉ vài chục phút hoặc vài giờ đầu tiên là thu cả vốn lẫn lời rồi :)
Sau đó ấn nút , hạ cánh an toàn, ko ham hố. Kệ chúng nó :)

Thôi ko giải thích nữa, ai ko hiểu thì đặt gạch hóng khi site run sẽ hiểu :)

Mình đính chính site này là HYIP nhé, bạn move sang box HYIP thì hợp lý hơn.
vãi cả đính chính, mình đính chính là bản chả hiểu gì về INVEST SHARE nhé, lên google hoặc mò về nhiều page trước của box matrix để tìm hiểu thêm nhé :)

vãi cả đính chính, mình đính chính là bản chả hiểu gì về INVEST SHARE nhé, lên google hoặc mò về nhiều page trước của box matrix để tìm hiểu thêm nhé :)
Đính chính thêm là RevPaid die sau 3 ngày hoạt động nhé ! Search Google hình ảnh để thấy sự giống nhau giữa 2 site này nhé ! :D

Đính chính thêm là RevPaid die sau 3 ngày hoạt động nhé ! Search Google hình ảnh để thấy sự giống nhau giữa 2 site này nhé ! :D
ừ, đính chính đi. Thằng khôn nó ăn ngay khi site run, sau đó nó về forum kiếm lũ gà con lon ton. Rồi lũ gà con ko hiểu gì, nhìn lãi khủng ném tiền vào . Rồi cuối cùng lũ gà con chết.

Dạng site này, chả cần sống 3 ngày. Sống vài giờ là đủ kiếm lời rồi nhé.

Giải thích mấy người ko hiểu gì mệt vl. Google có mà lười search vãi cả ra @_@

Để site run, anh chạy rồi chú sẽ hiểu trình độ hiểu biết của mình về invest share ở mức độ GÀ CON thế nào :D

ừ, đính chính đi. Thằng khôn nó ăn ngay khi site run, sau đó nó về forum kiếm lũ gà con lon ton. Rồi lũ gà con ko hiểu gì, nhìn lãi khủng ném tiền vào . Rồi cuối cùng lũ gà con chết.

Dạng site này, chả cần sống 3 ngày. Sống vài giờ là đủ kiếm lời rồi nhé.

Giải thích mấy người ko hiểu gì mệt vl. Google có mà lười search vãi cả ra @_@

Để site run, anh chạy rồi chú sẽ hiểu trình độ hiểu biết của mình về invest share ở mức độ GÀ CON thế nào :D
You're number 1 !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,765
176,215
Latest member
dollySSl

Most viewed of week

Most discussed of week