Ask Fix lỗi sorry, we weren't able to complete your payment at this time. Please try again later.

Ruru159

Newbie
Reactions
9
MR
0.187
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Em có nick paypal mới tạo đc gần 1 tháng. Có bán $ cho exchanger VN vài lần rồi. Giờ thì ko gửi đc tiền nữa bị cái "Sorry, we weren't able to complete your payment at this time. Please try again later."
Em bị từ 23/10 đến giờ là hơn tuần r mà vẫn chưa gửi đc. Gọi bọn support thì nó bảo đợi 3 ngày mà đợi xong cũng ko gửi đc luôn. Đã thử clear cookie r.
Ai biết fix giúp e với ạ :(

hold 3 ngày ko vào acc ko thử send payment. Cứ để thế thôi, thích thì 4 ngày cho chắc.

Bác trên nói đúng đó. Khi bị lỗi mà mất bình tĩnh, cứ canh vài giờ rút hoài nó flag cho đến tết congo. Cứ 1 lần rút lỗi, nó lại reset lại 3 ngày flag, bác thớt cứ ráng là nó flag lâu hơn nữa đó. Cứ vứt đó đừng động đến tầm 1 tuần là chắc nhất.

Hình như e cũng như bác ở trên mà mỗi ngày e đều vào thử sent 2,3 lần :( đến giờ 3,4 ngày rồi vẫn chưa gửi đc

Các bác cho hỏi, minh bán hàng , không limit ko dispus ko hold, mà gửi tiền đi thì bị như này ngâm 3 ngày rồi ạ giờ làm sao , cảm ơn ạ

Attachments

100 KB · Views: 82
Hình như e cũng như bác ở trên mà mỗi ngày e đều vào thử sent 2,3 lần :( đến giờ 3,4 ngày rồi vẫn chưa gửi đc

Các bác cho hỏi, minh bán hàng , không limit ko dispus ko hold, mà gửi tiền đi thì bị như này ngâm 3 ngày rồi ạ giờ làm sao , cảm ơn ạ
ko vào acc trong vòng 3 ngày là ok bác

Em ngâm tận 5 ngày, gửi đc nhưng chỉ gửi đc max 50$/1 lần, xong đến hnay vừa tính gửi tiếp thì lại bị nữa. :(

Em ngâm tận 5 ngày, gửi đc nhưng chỉ gửi đc max 50$/1 lần, xong đến hnay vừa tính gửi tiếp thì lại bị nữa. :(
cơ chế bảo mật của nó dễ bị ức chế lắm bác...có lúc nó thích nó cho limit nữa.

Em để 2-3 ngày rồi ko đụng vào vẫn chưa sent đc các bác ạ, nhưng tiền thì vẫn nhận mỗi ngày, việc tiền vẫn nhận mỗi ngày như thế vô tk nó có ảnh hưởng tới việc này không ( mỗi ngày 200-300$)

Em để 2-3 ngày rồi ko đụng vào vẫn chưa sent đc các bác ạ, nhưng tiền thì vẫn nhận mỗi ngày, việc tiền vẫn nhận mỗi ngày như thế vô tk nó có ảnh hưởng tới việc này không ( mỗi ngày 200-300$)
bác cứ ngâm acc thêm vài hôm xem sau...đừng vội.

bác cứ ngâm acc thêm vài hôm xem sau...đừng vội.
Sáng nay liều rút về bank xem thử được không thấy complete rồi ko biết sao, chứ e chờ cả tuần rồi cụt vốn ko có tiền gửi hàng cũng nóng ruột, e cũng sợ tiền gửi vào mỗi ngày nó dồn tài khoản ngâm thì ko biết đén khi nào

Sáng nay liều rút về bank xem thử được không thấy complete rồi ko biết sao, chứ e chờ cả tuần rồi cụt vốn ko có tiền gửi hàng cũng nóng ruột, e cũng sợ tiền gửi vào mỗi ngày nó dồn tài khoản ngâm thì ko biết đén khi nào
Paypal nó dỡ chứng lắm bác...đôi lúc không làm gì nó cũng limit acc của mình.

Paypal nó cực kỳ dở chứng, không hiểu bị limit 180 ngày không hay lúc nào luôn á. Nên bạn hãy cẩn thận hơn đừng để dồn tiền vào 1 chỗ nhiều quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,425
Latest member
devsang
Back
Top Bottom