Other Fix 0,11$/ngày ( 2phút ), Bonus 0.1$/Ref, Min Pay 2$, Pay Instant

ratrichero

Senior
Reactions
161
MR
0.066
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Thông tin:

1. Surf 11 Ads Fixed hàng ngày, 0.01/Ads/10s
2. Cứ giới thiệu được 1 Ref là bonus tự động ngay 0,1$ vào tài khoản ( bác nào có khả năng chơi cheat thì cứ tự nhiên nhé )
3. Min Pay thấp: 2$, tuyệt vời hơn là không có phí
4. Thanh toán nhanh ( Request lúc 5h sáng bên nó, 9h sáng nó pay )

So với việc chơi mấy bác PTC theo kiểu Free thì chơi em này ngon hơn rất nhiều, mời các bác nhanh chân, Nhấn vào banner bên dưói để đăng ký nhé các bác:

Hoặc đăng ký tại đây: http://www.supernovaox.com/

Tiếp theo các bác nhấn vô mục này để đăng ký:

Điền đầy đủ thông tin, sau đó nhớ vào mail active rồi đăng nhập là bắt đầu kiếm tiền được rồi.

Note: Có nhiều bác pm hỏi bị vướng chỗ nhập CapChar của nó thì chú ý như sau:

CapChar của site viết số bằng chữ, và mình nhập lại là số. Ví dụ nó hiển thị là: fiftythree ==> 53

Sau khi đăng nhập thì đây là nơi các bác surf kiếm tiền nhé:

Để kiếm được bonus 0.1$/ ref, các bác nhấn vào mục Promotion Tool thì có link reg của các bác, mang đi quảng bá ( hoặc cheat thì tuỳ, hehe)

Chúc các bác kiếm được nhiều tiền nhé, site đang cực ngon đấy

Proof đây nhé các bác:

Last edited:
Post hoài . Site nát lắm rồi :( để giành ăn từ từ bạn ơi ko thì móm cả . Nhìn số member của nó kìa =="

Post hoài . Site nát lắm rồi :( để giành ăn từ từ bạn ơi ko thì móm cả . Nhìn số member của nó kìa =="

Site có gì mà nát? Nó vẫn chi trả đều và nhanh mà

Post cho anh em cùng kiếm ăn, bạn làm gì mà sợ mất quyền lợi thế, im ỉm ăn 1 mình không ngon đâu

Site có gì mà nát? Nó vẫn chi trả đều và nhanh mà

Post cho anh em cùng kiếm ăn, bạn làm gì mà sợ mất quyền lợi thế, im ỉm ăn 1 mình không ngon đâu

vừa mới ăn band xong đây :)) cheat rồi biết

Chấp nhận cheat thì chấp nhận ăn band, muốn gì nữa. Đã khuyến nghị có khả năng cheat hẵng cheat, không có khả năng mà đú thì chết là đúng thôi

Chấp nhận cheat thì chấp nhận ăn band, muốn gì nữa. Đã khuyến nghị có khả năng cheat hẵng cheat, không có khả năng mà đú thì chết là đúng thôi
:)) bị band ko phải do cheat vớ vẩn mà vì paypal :))

Có nhiều bác pm hỏi bị vướng chỗ nhập CapChar của nó thì chú ý như sau:

CapChar của site viết số bằng chữ, và mình nhập lại là số. Ví dụ nó hiển thị là: fiftythree ==> 53

Lạ nhỉ, mình thấy mình active đơn giản làm mà:

1. Login to your account: Đăng nhập vào tài khoản
  2. Enter this code QtxykvPIlQNa7Ol to activate your account: Copy đoạn mã bôi đen dán vào ô mã kích hoạt là xong mà

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom