Matrix FIRST BLOCKCHAIN FUND - Dự án có thật trade các đồng tiền điện tử và ICO thuần. Lãi 12 - 40%/tháng

Mình post với mục đích khoe thôi nhé. Các bạn không cần phải tham gia đâu. Hihi

Đồng chí đấy chắc là newbie thật đấy. Mới join 20/10/2018. Anh xem mấy cái comment của ông đấy là chưa có chơi MMO nhiều nên bảo tránh xa không đến khi mất tiền lại kêu gào mệt lắm. haha
Cái gì cũng có rủi ro. Quan trọng chơi như thế nào. MMO là con đường mạo hiểm. Ai chơi lâu thì có chiến thuật của mình thôi.
Không có gì là an toàn và chắc chắn hết.
Có điều tháng vừa rồi chia lãi hơi thấp nên hơi thất vọng

Cái gì cũng có rủi ro. Quan trọng chơi như thế nào. MMO là con đường mạo hiểm. Ai chơi lâu thì có chiến thuật của mình thôi.
Không có gì là an toàn và chắc chắn hết.
Có điều tháng vừa rồi chia lãi hơi thấp nên hơi thất vọng
Tháng vừa rồi thấp thật...:)

Lãi tháng 11

rrsOgTs

Bác đầu tư ghê thật tận 240k$ thế là 1 tháng bác hoàn vốn r mấy tháng sau ngồi trên lãi thôi, kinh quá @@

Bác đầu tư ghê thật tận 240k$ thế là 1 tháng bác hoàn vốn r mấy tháng sau ngồi trên lãi thôi, kinh quá @@
Ở đâu ra 1 tháng hoàn vốn vậy. Chắc bác chỉ vào thọc gậy bánh xe thôi chứ cũng chưa đọc gì về dự án.

Ở đâu ra 1 tháng hoàn vốn vậy. Chắc bác chỉ vào thọc gậy bánh xe thôi chứ cũng chưa đọc gì về dự án.
Không dám bác, mình có đọc qua dự rồi mới dám nói vậy, mình thấy đầu tư 200k$ trở lên là thu về lợi nhuận 95% của công ty mà

Không dám bác, mình có đọc qua dự rồi mới dám nói vậy, mình thấy đầu tư 200k$ trở lên là thu về lợi nhuận 95% của công ty mà
Bạn nói đúng. 95% lợi nhuận công ty. Nhưng lợi nhuận công ty có phải là 100% đâu. trung bình chỉ khoảng 30%/tháng thôi. Mấy tháng down vừa rồi lợi nhuận công ty còn xuống dưới 15%

Lãi tháng 12 đã về ví.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,316
170,442
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week

Back