Matrix FIRST BLOCKCHAIN FUND - Dự án có thật trade các đồng tiền điện tử và ICO thuần. Lãi 12 - 40%/tháng

Video rút 62.000$

Paid

Lợi nhuận gói 200.000$ tháng 8

Lợi nhuận tháng 9 gói 215.000$ là 36.500$

Lãi tháng 10 của gói 15200$

Chúng mày đừng lừa newbie nữa, làm gì để phúc lại cho gia đình họ hàng đi.
Tự nhiên vào chém câu ngất ngất thế bác. Bác nghĩ những member trong mmo4me này là newbie à.

Lợi nhuận của gói đầu tư 215.000$

Chúng mày đừng lừa newbie nữa, làm gì để phúc lại cho gia đình họ hàng đi.
Vào topic này thấy có mình cậu ấy tự biên tự diễn. Nếu dự án piad đều và hot thế thì chắc anh em trong này vào comment thanks, good đại loại các thứ chắc cũng mấy trăm trang

Còn lên facebook, group bác ấy mỗi khi post chia lãi lên cũng ko ai vào comment, hay tương tác. Nên chẳng hiểu thực hư cái này như thế nào

Vào topic này thấy có mình cậu ấy tự biên tự diễn. Nếu dự án piad đều và hot thế thì chắc anh em trong này vào comment thanks, good đại loại các thứ chắc cũng mấy trăm trang

Còn lên facebook, group bác ấy mỗi khi post chia lãi lên cũng ko ai vào comment, hay tương tác. Nên chẳng hiểu thực hư cái này như thế nào
Bác không cần tìm hiểu đâu...Em đang tự chơi, tự biên tự diễn ấy mà.

Last edited:

Hiện tại thì dự án vẫn đang trả đều bác ạ.
Có điều độ hot của dự án nói riêng và MLM nói chung không còn như xưa nên bác không thấy tương tác cũng là đúng rồi.
Anh em cùng cố gắng qua giai đoạn này thôi ạ.

Ko biết mọi người có lãi thật ko vậy? Tiền kiếm dễ vậy em thấy hoang mang quá

Ko biết mọi người có lãi thật ko vậy? Tiền kiếm dễ vậy em thấy hoang mang quá
Không có lãi thật đâu. Lãi ảo đấy. Đừng có tin. Làm gì có cái gì kiếm tiền dễ thế đâu.

Hiện tại thì dự án vẫn đang trả đều bác ạ.
Có điều độ hot của dự án nói riêng và MLM nói chung không còn như xưa nên bác không thấy tương tác cũng là đúng rồi.
Anh em cùng cố gắng qua giai đoạn này thôi ạ.

Đồng chí đấy chắc là newbie thật đấy. Mới join 20/10/2018. Anh xem mấy cái comment của ông đấy là chưa có chơi MMO nhiều nên bảo tránh xa không đến khi mất tiền lại kêu gào mệt lắm. haha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,815
Latest member
coolnickname

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom