Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi tí là mình upload cho ref và mình bằng zoom trên vps thì có bị sao không.
Vì zoom có login trước khi upload mà. :D
mình phat hiện bạn tự ref để chiến sẽ ban cả 2 nick! việc upload cho ref đồng nghĩa với bạn tự ref.

bạn nào cheat ref nên dừng lại ngay nhá... đến lúc bên mình ban cả 2 nick chính lẫn nick aff đó. Bên mình đã chơi rất đẹp với anh em rồi các bạn ko nên làm vậy. mình đủ công cụ để biết các bạn cheat ref. vừa ban 1 bạn xong. lần sau mình sẽ ban cả 2 nick đó

hình như a ban mất thằng ref của e rồi, ko biết nó có ý kiến gì ko :(

Này cậu ơi!Sắp tới mình làm site,mình là newbie,sẽ chiến một mình file host của cậu thôi,mình sẽ pm cậu,lúc đó up pre cho mình nhé!Mình thì cái slogan của file host cậui!

hình như a ban mất thằng ref của e rồi, ko biết nó có ý kiến gì ko :(

à, ko phải, hình như nó ấn payout rồi nên $ về 0
giờ ko biết a sẽ check sao cái vẫn đề của e đây :(

à, ko phải, hình như nó ấn payout rồi nên $ về 0
giờ ko biết a sẽ check sao cái vẫn đề của e đây :(
nick của em ko có tiền là bởi vì ref của em nhận tiền từ ref. ( tức là em chỉ nhận được tiền từ ref cấp 1 thôi) ref câp 2 kiêm tiền cho ref cấp 1 em sẽ không nhận được tiên. anh ban bạn khác chưa phải bạn ref của em :).j
ví dụ cho em dễ hiểu nhá: em là ref của anh. ref của em kiếm tiền cho em anh sẽ ko nhận được tiền.

nick của em ko có tiền là bởi vì ref của em nhận tiền từ ref. ( tức là em chỉ nhận được tiền từ ref cấp 1 thôi) ref câp 2 kiêm tiền cho ref cấp 1 em sẽ không nhận được tiên. anh ban bạn khác chưa phải bạn ref của em :).j
ví dụ cho em dễ hiểu nhá: em là ref của anh. ref của em kiếm tiền cho em anh sẽ ko nhận được tiền.

ref cấp 2 mà dc tiền như thằng turbobit thì tốt ;))

bác cuti cũng nên nhẹ tay vs uploader Việt chút đi. 1 pc ko chiến 2 acc ref cho nhau là dc, nguyên tắc quá anh em lại ko có hứng chiến thì mệt :(

ref cấp 2 mà dc tiền như thằng turbobit thì tốt ;))

bác cuti cũng nên nhẹ tay vs uploader Việt chút đi. 1 pc ko chiến 2 acc ref cho nhau là dc, nguyên tắc quá anh em lại ko có hứng chiến thì mệt :(
rất nhẹ tay . nhưng mà các bạn ko lên tự ref

Có vẻ như filestay mới update code mới hả bác? Khoảng tầm hơn 1 tháng trước, mình còn nhớ chỉ cần add link remote vào (cả 100 - 200 links 1 lúc), chờ nó chạy được 1% - 2%, sau đó tắt máy đi, sáng dậy là có file trong host. Nhưng dạo vài tuần gần đây, khi mình thử dùng fileza (họ nói họ dùng code mới của Xsharing gì gì đó) thì có vẻ ko còn được như vậy nữa, tắt là...tắt luôn! Cứ tưởng host mới bị lỗi, sang bên filestay thì bị tương tự :|.

Rồi khi filerose mới mở, mình có xin được 1 acc pre 1 tháng chiến thử, mình thử add như xưa (100 - 200 links) thì...đang remote thì đứng luôn, số ko nhúc nhích gì cả, ko dám tắt đi vì sợ mất file, uổng công nãy giờ remote, nhưng đợi hoài ko thấy con số Upload speedTime remaining nó chạy gì cả. Sau đó, tắt đi và...xong luôn, chẳng có gì cả. Mình cứ tưởng do filerose mới mở, họ dùng scripts mới gì đó nên bị, thử sang bên filestay, thì cũng bị y chang :|. Lần sau, rút kinh nghiệm, up tầm 10 file/lần remote thì chạy bình thường. Nhưng vấn để là cả ngàn link, mà đợi nó chạy xong (tầm 10 - 15') thì chờ đến bao giờ mới remote xong T^T?? Đấy là mới dám add 10 - 15 links thôi đấy nhá, chứ ko dám add cả....5000 links như filestay ghi đâu.

=> Từ đó suy ra, ko biết bên Filestay hình như là mới update version mới gì gì đó phải ko bác??? Để về version cũ còn được ko?

Last edited by a moderator:
Có vẻ như filestay mới update code mới hả bác? Khoảng tầm hơn 1 tháng trước, mình còn nhớ chỉ cần add link remote vào (cả 100 - 200 links 1 lúc), chờ nó chạy được 1% - 2%, sau đó tắt máy đi, sáng dậy là có file trong host. Nhưng dạo vài tuần gần đây, khi mình thử dùng fileza (họ nói họ dùng code mới của Xsharing gì gì đó) thì có vẻ ko còn được như vậy nữa, tắt là...tắt luôn! Cứ tưởng host mới bị lỗi, sang bên filestay thì bị tương tự :|.

Rồi khi filerose mới mở, mình có xin được 1 acc pre 1 tháng chiến thử, mình thử add như xưa (100 - 200 links) thì...đang remote thì đứng luôn, số ko nhúc nhích gì cả, ko dám tắt đi vì sợ mất file, uổng công nãy giờ remote, nhưng đợi hoài ko thấy con số Upload speedTime remaining nó chạy gì cả. Sau đó, tắt đi và...xong luôn, chẳng có gì cả. Mình cứ tưởng do filerose mới mở, họ dùng scripts mới gì đó nên bị, thử sang bên filestay, thì cũng bị y chang :|. Lần sau, rút kinh nghiệm, up tầm 10 file/lần remote thì chạy bình thường. Nhưng vấn để là cả ngàn link, mà đợi nó chạy xong (tầm 10 - 15') thì chờ đến bao giờ mới remote xong T^T?? Đấy là mới dám add 10 - 15 links thôi đấy nhá, chứ ko dám add cả....5000 links như filestay ghi đâu.

=> Từ đó suy ra, ko biết bên Filestay hình như là mới update version mới gì gì đó phải ko bác??? Để về version cũ còn được ko?
khoang 2 tuần nữa xong remote upload xin nhất mmo luôn. như filesonic ngay xưa đó. Coder đang làm lại phần remote upload

Có bạn vác CC đam cheat sale filestay bị mình từ deni mở topic ném gạch hài thật.. thach sanh thì ít mà lý thông thì nhiều

Thấy cậu xài moneybooker nên cho lời khuyên, thằng này nó đang dọn filehost đấy, đó block acc thì tất cả tiền trong đó xem như mất hết, không như paypal hold 180 ngày :)

đây mới là vì 1 ptu việt vững mạnh :binhsua07:

Thấy cậu xài moneybooker nên cho lời khuyên, thằng này nó đang dọn filehost đấy, đó block acc thì tất cả tiền trong đó xem như mất hết, không như paypal hold 180 ngày :)

phải như bác lum thì PTU Việt mới khá lên được :D

Ủa cậu bị vậy sao? Mình thì nó kêu đặt lệnh withdraw trong 3-4 ngày về bank xong rồi block acc mãi mãi luôn :(, dù sao thì tiền cũng ko bị mất và nhanh hơn PP, ko bị vụ hold 180 ngày.

up cho bác :binhsua76::binhsua76:

thank cậu.. mình sẽ chú ý vân đề này

Bên này thấy ít AE show proof nhĩ. Sáng giờ mà vẫn móm lấy đâu ra $ xuống xác Ý đây

Report quá đẹp. Hưởng ứng phong trào mình cũng show phát:

2012-06-22 22 / $0 0 / $0 $0 $0 $0
2012-06-23 408 / $0 0 / $0 $0 $0 $0
2012-06-24 440 / $0 0 / $0 $0 $0 $0
870 / $0 0 / $0 $0 $0 $0

PS. Vừa chiến đc 3 ngày mà =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580