Got Paid Files.pw - 5 USD / 1000 tải Rate tại Việt Nam - Tặng Voucher VIP / 1 tháng

Trang Files.pw là một trong những dự án hợp tác của Công Ty Cổ Phần Hoàng Kim Phát & Công Ty TNHH Thành Công trong năm 2018 -2019.

Website Files.PW thuộc dạng PTU (Paid To Upload) – kiếm tiền thông qua việc upload, đăng tải nội dung lên mạng & chia sẻ file lên trên các diễn đàn, blog hoặc trang mạng xã hội với mục đích nhằm thu hút lượt tải từ đường link dữ liệu bạn chia sẻ.

Một số điểm mạnh của files.pw đem lại sự mới mẻ với nhiều chức năng tiếp cận với anh em.

1. Dự án được triển khai & định vị tạo thành trang chia sẻ dữ liệu miễn phí cho cộng mạng tại việt nam.
2. Ngoài việc chia sẻ & đăng tải nhàm chán. Files.pw đã tích hợp hệ thống kiếm tiền theo lượt đăng tải dữ liệu bạn chia sẻ.

Hiện tại Rates dành cho Cộng Tác Việt Nam (Uploader) : 5 usd / 1.000 lượt đăng tải.
Khi tài khoản đạt: 230K (10 USD ) Bạn có quyền yêu cầu rút tiền về tài khoản: Paypal hoặc chuyển khoản qua ngân hàng trong nước Vietcombank, Agribank, ACB, Ví điện tử MOMO…

Xem chi tiết tại đây:http://bit.ly/gtfiles-pw

3. Thành viên có thể tự động điều chỉnh files, Ví dụ như: Bạn có thể giới hạn file của bạn chỉ có thành viên VIP được phép tải hoặc tạo giá tiền cho files phải thanh toán để được tải dữ liệu của bạn.

4. Về dùng lượng và thời gian lưu dữ.
Thành viên & Thành Viên VIP : Không giới hạn dung lượng
Thời gian lưu trữ files dành cho khách khi không có lượt tải : 7 ngày - Thành viên: 60 ngày và Thanh viên VIP không giới hạn.

4. Hỗ trợ các anh em Webmaster có website. Bạn sẽ được kiếm thêm tối thiểu 10 -20 %.

5. Không giới hạn tốc độ Download.

Điểm yếu của Files.PW.
Hiện tại Server bên mình đặt ở nước ngoài, Do đó tốc độ tải và download sẽ giao động từ 2 MB - 4 MB / giây

Trang hiện tại ngôn ngữ Tiếng Anh. Một số bạn sẽ gặp khó khăn trong việc tìm hiểu về nội dung của trang.

Thời gian support hỗ trợ: Bên mình làm việc từ 9 AM - 4 PM. Từ thứ 2 đến thứ 6 qua Email. Thời gian trả lời các Email hỗ trợ từ 2h - 24h. Bình thường bên mình sẽ hỗ trợ nhanh nhất nếu có thể.
Trong giai đoạn đầu hoạt động sẽ có nhiều vấn đề. Mong AE ủng hộ và góp ý.

Các files bạn có thể đăng tải và chia sẻ tại Files.PW, bao gồm: Ebook, tài liệu học tập ....
Các hình thức kiếm tiền chính của Files.PW dành cho Cộng Tác Viên
PPS (Pay per sale): Bạn được hưởng hoa hồng: Khi giới thiệu được một người mua Tài khoản VIP từ link mà bạn chia sẻ.
PPD (Pay per download): Bạn được hưởng hoa hồng khi có người tải link chia sẻ của bạn.
PPM (Pay per MIX): Đây là tổng hợp của hai hình thức trên bạn sẽ được hưởng lợi nhuận từ 2 hình thức trên .

Xem chi tiết tại đây:http://bit.ly/gtfiles-pw

Hiện tại Rate đăng tải cho cộng tác viên uploader việt nam : 5 usd / 1000 lượt tải. + 50 % phần thưởng. Cho lần đầu tiên yêu cầu rút tiền tại files.pw

Give Away tài khoản VIP trong vòng 1 tháng. Sau đây 20 Vouchers Premium Key dành cho các bạn may mắn đọc bài.

Sử dụng: Đăng kí tài khoản sau đó. Vô Phần Apply Premium Key / My account.

20nrwpgsh06j9f5u 30 days
19lmk3beromisl56 30 days
18kiyny3j8iv9v1u 30 days
17ae94r27vyt0ke2 30 days
16at9rrugsfx75ac 30 days
15m1hdt6v07lnwin 30 days
14lh54rogu4sv4xw 30 days
13vbabl8buwl3nyg 30 days
12apjtyl64pt9zgf 30 days
11ms9ihzdozjtl7m 30 days
10w2y4kyaj94qf3l 30 days
9vo8sg414arvzrw 30 days
8hxz4yygowovkgg 30 days
7aa3haetfc14gjw 30 days
6ordkj01nbhwlxc 30 days
5uly9gymxrkwhxs 30 days
4hfwf3o3348qxvh 30 days
3m0i3brpy7ri78t 30 days
2kuxz49n7r775cx 30 days
1s1eqiecbz84tje 30 days

Điều Khoản Sử Dụng: DMCA Files.PW không chấp nhận đăng tải files mang nội dung người lớn, SEX. Nội dung tin tức đả kích chính quyền và pháp luật. Nếu ban quản trị phát hiện sẽ xóa tài khoản của bạn trong hệ thống mà không báo trước. Mong các bạn thông cảm.

Best Regards,
Trịnh Đình Vũ
http://files.pw
http://facebook.com/files.pwVietnam

Cho mình hỏi chút, cái nội dung tải lên thì lấy ở đâu vậy @@ có ai khai sáng giúp mình cách thức kiếm tiền này được không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom