Tutorial File Excel Tổng Hợp Token Đang Phát Thưởng Miễn Phí, Cập Nhật Hằng Ngày, Càng Ngày Càng Nhiều

Bạn thấy cách trình bày file Excel mình đã hợp lý chưa?

• OK! Đầy đủ thông tin. :D

Votes: 1 100.0%
  • Ukm! Nhưng còn thiếu... :) (Bạn vui lòng comment góp ý giúp mình nha)

Votes: 0 0.0%
  • Hmm! Thừa thông tin, nhìn rối mắt quá đi. :(

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    1
  • Poll closed .

khangvoxuan

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chào 500 anh em! :cool:

Trước đây, mình từng làm 1 topic tương tự trong thời gian hơn 1 tháng và đã có hơn 60 Token được mình giới thiệu đến mọi người. :3 Nhưng do có việc bận nên không thể tiếp tục update cho mọi người. :( Hôm nay mình xin phép được tiếp tục bằng một hình thức khác: thay vì post bài trực tiếp, mình sẽ tổng hợp tất cả vào trong một file Excel. Để tiện theo dõi, mọi người có thể Bookmark lại. ;) Rất cảm ơn sự ủng hộ của tất cả mọi người! :)

TỔNG HỢP TOKEN ĐANG PHÁT THƯỞNG MIỄN PHÍ
Link: https://goo.gl/CscN3P

P/S: Nếu có bất cứ vấn đề gì xảy ra như token hết hạn hoặc lỗi trong bài viết các bạn cứ thẳng thắng comment góp ý giúp mình nha. Mình chân thành cảm ơn! :D

19:05 04/06/2018 Cập nhật thêm 6 loại Token mới! OPU Labs, Sparkster, OctoBit.IO, The Accounting Blockchain, Daox, CloudBounce
Truy cập ngay https://goo.gl/CscN3P

Đã theo bác chủ thớt vài loại. Mong bác cập nhật thêm Token nào đã phát về ví mew để mọi người biết.

có mấy loại ref cho thớt hết rồi,up nữa đi thới nói 60 mà có mấy cái ah:(
thang earn.sparkster.me lam nv sao thot k bit lam

Đã theo bác chủ thớt vài loại. Mong bác cập nhật thêm Token nào đã phát về ví mew để mọi người biết.
Hi. Cảm ơn cậu nha. Có gì cậu bookmark lại cho đỡ phải đọc từng bài. Mỗi ngày mình update 2 lần.

có mấy loại ref cho thớt hết rồi,up nữa đi thới nói 60 mà có mấy cái ah:(
thang earn.sparkster.me lam nv sao thot k bit lam
Ông đọc không kĩ rồi. Ý tôi là trước đây có làm 1 cái topic update hằng ngày đến 60 token trong đó. Bác cứ yên tâm mình sẽ update hằng ngày cho các bác đỡ mất công đi từng bài mà mà ref từng cái.

Bác làm theo cái hướng dẫn trong "Term and Conditions" rồi cung cấp Tên hiển thị & Link profile của bác cho nó rồi Submit. Sẽ đợi 1 lúc để nó xác nhận. T làm đc kha khá rồi. ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom