Waiting for Answer report dịch vụ ffmacros.com Làm Ăn Chộp Giựt , Lý Do Vớ Vẩn

VIP168

Hero
Reactions
641
MR
1.146
Insuree Balance
0
Mình có thuê 1 key / month với giá 10$ ( RATE 24 :popo_waaaht: :popo_waaaht: :popo_waaaht: )
Chuyện là lúc tools mới ra thì bên này có cho dùng giải free recaptcha để HÚT khách
Nhưng sau một thời gian là ngày hôm qua , mình thuê lại để sử dụng theo nhu cầu + login web thì thấy recaptcha bắt mua point mới có thể sd !
Sau đó mình quyết định hỏi refund lại vì cảm thấy chạy không LÃI và câu chuyện bắt đầu xảy ra :
Và đính chính lại là tools mình CHƯA sử dụng 1s nào cả , login cũng chưa , bật trên máy tính mình còn bị lỗi tè le !

MÌNH CŨNG ĐÃ THIỆN CHÍ MẶC DÙ CHƯA SỬ DỤNG , NÊN - 40k = VÀI NGÀY SỬ DỤNG TOOLS ! VÀ GÃ TIẾP TỤC ĐƯA RA CÁI LÍ DO KHÁ VỚ VẨN LÀ " KHÔNG ĐƯỢC TẢI TOOL " MỚI REFUND , VẬY GÃ ẤY BÁN TOOLS KHÔNG ĐƯA TOOLS KHÁCH DÙNG THÌ DÙNG = GÌ ?

:cool::cool:
TIẾP TỤC SAU MỘT HỒI SUY NGHĨ VỀ NƯỚC MĨ , GÃ CHỊU REFUND VỚI YÊU CẦU VÀ XEM KHÁCH HÀNG GIỐNG NHƯ *** , CÓ THỂ LÀ 1 BÀI MARKETING MỚI TRONG MMO4ME :popo_ah::popo_ah:

TẠI SAO MÌNH LẠI PHẢI POST CHO MỌI NGƯỜI XEM ????????????????

VÀ CUỐI CÙNG MÌNH POST BÀI NÀY LÊN KHÔNG PHẢI ĐỂ MUỐN REFUND HAY BẤT KÌ YÊU CẦU NÀO TỪ THẰNG BÁN !
MÀ ĐỂ KHUYÊN AE OLDBIEW + NEWBIE TRƯỚC KHI MUA HÀNG CỦA GÃ NÀY PHẢI SUY NGHĨ KĨ TRƯỚC KHI GIAO DỊCH HOẶC NÉ RA ! VÌ GÃ ĐƯA RA KHÁ NHIỀU LÝ DO VỚ VẨN + SAI KHIẾN CHO BẠN KHÁ BỰC ĐỂ LÀM BẠN KHÓ MÀ LẤY LẠI ĐƯỢC TIỀN !

CHÀO THÂN ÁI VÀ DÍ D** VÀO CÁI DỊCH VỤ VỚ VẨN NÀY :cool::cool::cool:

Trên fb cũng nghe ngóng được bên này support hơi tệ nên đang đắn đo có thuê hay ko. Giờ thấy bài này thì thôi nghỉ luôn :popo_nosebleed:

Trên fb cũng nghe ngóng được bên này support hơi tệ nên đang đắn đo có thuê hay ko. Giờ thấy bài này thì thôi nghỉ luôn :popo_nosebleed:

May cho cậu mình post để c thấy cái shit vụ cách làm việc :D

phải làm vậy mới ngồi xe 4 bánh (avatar) :D:D:D

mấy thiếm, chỉ góp $ xe thôi mà ứ được ngồi ... lêu lêu :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Mới mua cho con cái xe 3 bánh thôi ! Không biết khi nào đủ 4 bánh nữa heheehee

Last edited:
Mình có thuê 1 key / month với giá 10$ ( RATE 24 :popo_waaaht: :popo_waaaht: :popo_waaaht: )
Chuyện là lúc tools mới ra thì bên này có cho dùng giải free recaptcha để HÚT khách
Nhưng sau một thời gian là ngày hôm qua , mình thuê lại để sử dụng theo nhu cầu + login web thì thấy recaptcha bắt mua point mới có thể sd !
Sau đó mình quyết định hỏi refund lại vì cảm thấy chạy không LÃI và câu chuyện bắt đầu xảy ra :
Và đính chính lại là tools mình CHƯA sử dụng 1s nào cả , login cũng chưa , bật trên máy tính mình còn bị lỗi tè le !
View attachment 144482

MÌNH CŨNG ĐÃ THIỆN CHÍ MẶC DÙ CHƯA SỬ DỤNG , NÊN - 40k = VÀI NGÀY SỬ DỤNG TOOLS ! VÀ GÃ TIẾP TỤC ĐƯA RA CÁI LÍ DO KHÁ VỚ VẨN LÀ " KHÔNG ĐƯỢC TẢI TOOL " MỚI REFUND , VẬY GÃ ẤY BÁN TOOLS KHÔNG ĐƯA TOOLS KHÁCH DÙNG THÌ DÙNG = GÌ ?

:cool::cool:
TIẾP TỤC SAU MỘT HỒI SUY NGHĨ VỀ NƯỚC MĨ , GÃ CHỊU REFUND VỚI YÊU CẦU VÀ XEM KHÁCH HÀNG GIỐNG NHƯ *** , CÓ THỂ LÀ 1 BÀI MARKETING MỚI TRONG MMO4ME :popo_ah::popo_ah:

TẠI SAO MÌNH LẠI PHẢI POST CHO MỌI NGƯỜI XEM ????????????????

View attachment 144483

VÀ CUỐI CÙNG MÌNH POST BÀI NÀY LÊN KHÔNG PHẢI ĐỂ MUỐN REFUND HAY BẤT KÌ YÊU CẦU NÀO TỪ THẰNG BÁN !
MÀ ĐỂ KHUYÊN AE OLDBIEW + NEWBIE TRƯỚC KHI MUA HÀNG CỦA GÃ NÀY PHẢI SUY NGHĨ KĨ TRƯỚC KHI GIAO DỊCH HOẶC NÉ RA ! VÌ GÃ ĐƯA RA KHÁ NHIỀU LÝ DO VỚ VẨN + SAI KHIẾN CHO BẠN KHÁ BỰC ĐỂ LÀM BẠN KHÓ MÀ LẤY LẠI ĐƯỢC TIỀN !

CHÀO THÂN ÁI VÀ DÍ D** VÀO CÁI DỊCH VỤ VỚ VẨN NÀY :cool::cool::cool:

Mình xin đính chính lại 1 số vấn đề như sau:
1. Mình chưa bao giờ "free recaptcha" bạn nha.
2. Mình có free giải captcha text thì có, nhưng cũng có giới hạn, chứ 10$ mà đòi giải unlimit captcha thì có mà sập sv sớm, bạn nghĩ 10$ nó to như cái quả đất hay gì mà thuê nổi con sv để chạy giải captcha cho bạn với 10$ đó => nên là chả bao giờ có cái việc "free unlimit" bạn nha.

3. Giờ thanh niên nào cũng rảnh như bạn, bay cái vèo vào inbox cho mình, đòi mua key, xong chưa đc 5 phút thì đòi rf với 1 vài cái lý do vớ vẩn nào đấy, ko lẽ mình phải ngồi phục vụ cả ngày à ?

4. Mình đi việc đến khuya mới về, cũng cố gắng support cho bạn, cũng thiện chí refund cho bạn, nhưng như bạn nói trong lúc chat thì rõ ràng bạn cũng có đọc qua topic rồi, mình cũng đã gỡ bỏ vấn đề "free captcha" từ lâu, thế mà bạn vẫn cứ cố cãi cùn là bạn "ko biết" => ừ thì ok, mình chấp nhận là bạn ko biết, thì bạn phải post 1 bài viết thừa nhận bạn ko biết, để sau có thanh niên rảnh rỗi nào đó có ý định giống bạn, thì mình còn xử lý đc => post 1 bài như thế thì bạn có mất gì, tại sao cứ đòi hỏi người khác phải phục vụ theo yêu cầu của mình mà ko nghĩ người ta đang trong hoàn cảnh nào ?

5. Mình bán hàng đàng hoàng và công khai, ko scam bất kỳ ai, bạn để topic warring như này là không hợp lý, mời a @cuipap1984 xem giải quyết giúp em.

bạn đừng vơ đũa cả nắm thế , trong khi bạn là DV có bảo hiểm ( đáng lý phải support hoặc giải quyết tốt chuyện này ) ng ta bỏ tiền ra thuận mua vừa bán ! Tại sao mình chưa sử dụng bất kì cái gì + mình đã rất thiện chí mất fee cho bạn , bạn vẫn cùn với mình , và ngay cả bây giờ mình cũng ko cần refund đâu . Và mình chưa có từ nào trong bài nói cậu SCAM mà chỉ là QUÝT thôi :) ! Đây là topid WARNING cậu à

bạn đừng vơ đũa cả nắm thế , trong khi bạn là DV có bảo hiểm ( đáng lý phải support hoặc giải quyết tốt chuyện này ) ng ta bỏ tiền ra thuận mua vừa bán ! Tại sao mình chưa sử dụng bất kì cái gì + mình đã rất thiện chí mất fee cho bạn , bạn vẫn cùn với mình , và ngay cả bây giờ mình cũng ko cần refund đâu . Và mình chưa có từ nào trong bài nói cậu SCAM mà chỉ là QUÝT thôi :) ! Đây là topid WARNING cậu à

1. Mình ko quơ đũa cả nắm đâu bạn nha, mình bán rất nhiều sản phẩm khác nhau và nhiều loại code tools code web... thành phần phá hoại mình gặp rất nhiều, thời gian bọn họ rảnh nhiều lắm, như kiểu ăn ở ko chả có việc gì làm ấy, chứ ko phải chuyện ko mà mình nói có bạn nha.

2. Mình support thế nào gọi là chưa tốt, bạn đưa ra cái lý do là mình "free recaptcha" trong khi mình chưa bao giờ "free", nếu có thì chỉ có "free text captcha" => xong bạn nằng nặc đòi refund, thì mình cũng đồng ý đó thôi, nhưng ít nhiều bạn cũng giúp mình làm cái gì đó chứ, có đâu làm cứ như ông nội mình vầy, thích thì bắn tiền qua mua key, hành cho đã xong đòi refund ngay cho bạn thế à, làm thế sao đc bạn ?

3. Đúng là bạn ko bảo mình scam, nhưng trong tiêu đề của bạn đang "bêu xấu dịch vụ" của mình, hành động này ko khác gì bạn bảo bên mình scam cả. Trong cmt này thì bạn lại bảo là Quýt luôn rồi, trong khi mình chả có cam quýt gì ở đây hết.

1. Mình ko quơ đũa cả nắm đâu bạn nha, mình bán rất nhiều sản phẩm khác nhau và nhiều loại code tools code web... thành phần phá hoại mình gặp rất nhiều, thời gian bọn họ rảnh nhiều lắm, như kiểu ăn ở ko chả có việc gì làm ấy, chứ ko phải chuyện ko mà mình nói có bạn nha.

2. Mình support thế nào gọi là chưa tốt, bạn đưa ra cái lý do là mình "free recaptcha" trong khi mình chưa bao giờ "free", nếu có thì chỉ có "free text captcha" => xong bạn nằng nặc đòi refund, thì mình cũng đồng ý đó thôi, nhưng ít nhiều bạn cũng giúp mình làm cái gì đó chứ, có đâu làm cứ như ông nội mình vầy, thích thì bắn tiền qua mua key, hành cho đã xong đòi refund ngay cho bạn thế à, làm thế sao đc bạn ?

3. Đúng là bạn ko bảo mình scam, nhưng trong tiêu đề của bạn đang "bêu xấu dịch vụ" của mình, hành động này ko khác gì bạn bảo bên mình scam cả. Trong cmt này thì bạn lại bảo là Quýt luôn rồi, trong khi mình chả có cam quýt gì ở đây hết.

Mình là khách hàng , tốt hay khôg tốt mình có quyền đánh giá ! Chứ mình cũng ko ở không để rãnh đi report cái dịch vụ của bạn , vì mình thấy bạn xử lí khá là bodoi , nên mình chia sẻ cho ae thấy team bạn làm việc như nào thôi !
Và cái chính là mình đã mua sản phẩm của bạn . Nên mình có quyền đánh giá + dịch vụ của bạn cũng trong cái 4rum này

QUÝT với CAM là 2 loại trái cây :) , khi nào nó là 1 loại trái cây lúc đó lại KHÁC :)

Last edited:
bán hàng thì nên có chính sách refund rõ ràng, chỉ refund với các điều kiện sau: 1,2,3 ...
dựa vào đó thì ko còn tranh cãi ai đúng ai sai.

bán hàng thì nên có chính sách refund rõ ràng, chỉ refund với các điều kiện sau: 1,2,3 ...
dựa vào đó thì ko còn tranh cãi ai đúng ai sai.
Nếu có mình sẵn sàng đồng ý và CHƯA CÓ CÁI GÌ TRÊN TOPID HIM SELL TOS REFUND , nhưng đây mình vừa gửi tiền + cũng chưa sd + chịu mất fee luôn ( thiện chí vậy luôn đấy cơ :oops: :oops: ) . muốn khó thì mình khó theo thôi , để ae đánh giá cái sh*t vụ to lớn này chơi :)

Last edited:
Ông này làm code nhiều nên chắc giao tiếp hơi k ổn xíu gây khó chịu cho bạn thôi. Mình làm chung 1 lần thấy cũng OK mà!!!
KHÓ với mình thì mình chơi KHÓ lại thôi :popo_ah: :popo_ah: ! mình có đi XIN bố con thằng nào đâu mà tỏ thái độ như ông nội KHÁCH HÀNG :popo_waaaht::popo_waaaht::popo_waaaht:

Tools bên này cho thuê mình thấy cũng ok mà.

Cậu có NHU CẦU sd nó khác cậu à , mình ko có NHU CẦU và cũng chưa SD thế méo nào lại ko được REFUND ??? , lại còn VĂN , mình để cho ae đánh giá cái SH*T vụ này chơi :D !

Cậu có NHU CẦU sd nó khác cậu à , mình ko có NHU CẦU và cũng chưa SD thế méo nào lại ko được REFUND ??? , lại còn VĂN , mình để cho ae đánh giá cái SH*T vụ này chơi :D !
Dịch vụ nào cũng vậy,lúc mới mở thì nhờ AE này nọ. Có tí số má là bắt đầu bố đời liền .

Mua ko nắm rõ dịch vụ thì nhẹ nhàng thôi. Thớt nói " thuận mua, vừa bán" mà? Tiền trao cháo múc rồi thì chịu đi. Không nắm rõ dịch vụ, xin refund thì cửa dưới, ko đc thì cũng chịu. Bêu nhau làm gì? Trong trường hợp này dịch vụ ko sai. Khỏi refund.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,487
Latest member
gunnercoin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom