Fanpage bán áo quần.

Nguoibian

Junior
Reactions
63
MR
1.251
Mọi người cho mình hỏi mình đang muốn bán áo quần online trên fanpage.
Mình muốn fanpage mình được nhiều người biết và tương tác thì làm như thế nào hã.
Mình đang định mua nhưng sợ như thế nó k đúng đối tượng mình cần và lượt thích đó k bik có phải là người dùng thật hay là người dùng quan tâm đến thật k.
Mong mọi người góp ý giùm mình với ạ.
Mình thấy trên facebook rất nhiều trang bán áo quần có lượt thích cao và người dùng comment và thích

Lập 1 cái fanpage rồi đăng đồ bán khoảng 10 ngày thì mua ads quảng cáo fb :)
Or vào mấy trang hot girl gửi tin nhắn mua ads stt của họ ;)

Tầm bao nhiêu và làm như thế nào bác giúp em với được k
ủa bác vô fanpage của bác nó có chỗ cho bác đăng ký mà. thanh toán qua thẻ ngân hàng nha bác.

nếu sản phẩm bạn nhiều, đủ cung cấp 1 lượng KH lớn,... sản phẩm đẹp, chất lượng sẽ làm khách hàng quyết định mua thì bạn hãy chạy ADS
nếu sản phẩm đang bán đụng hàng với các sp đang có trên thị trường, thì điều gì khác biệt để KH quyết định mua của bạn, bạn phải liệt kê ra hàng loạt sự khác biệt mà SP mình có quyết định sức mua của KH......

vì chạy ads rất tốn kém, nếu họ tương tác, mà ko mua thì bạn sẽ bị mất số lượng tiền khá lớn,.... 100ng , 1000ng tốn nhiều lắm :(

Nếu có vốn thì làm website rồi chơi GA cho nó lành. Bán hàng quần áo còn phải đi lấy hàng, đi ship hàng rồi đi mất tiền chạy facebook ads. Rủi ro cao

nếu sản phẩm bạn nhiều, đủ cung cấp 1 lượng KH lớn,... sản phẩm đẹp, chất lượng sẽ làm khách hàng quyết định mua thì bạn hãy chạy ADS
nếu sản phẩm đang bán đụng hàng với các sp đang có trên thị trường, thì điều gì khác biệt để KH quyết định mua của bạn, bạn phải liệt kê ra hàng loạt sự khác biệt mà SP mình có quyết định sức mua của KH......

vì chạy ads rất tốn kém, nếu họ tương tác, mà ko mua thì bạn sẽ bị mất số lượng tiền khá lớn,.... 100ng , 1000ng tốn nhiều lắm :(
Cám ơn bạn nha. Mình sẽ cân nhắc lại.

Mình cũng có tìm hiểu về GA nhưng không hiểu được nhiều cho lắm bạn
Bạn chỉ hiểu đơn giản như sau
Người ta vào mạng internet là đi tìm thông tin. Vì thế bạn hãy lập website đưa tin hữu ích cho họ. Bạn hãy chọn một ngành, lĩnh vực mà nội dung hay dễ viết và hợp với bạn. Làm website cũng cần đầu tư mua hosting, domain rồi cả thuê viết bài.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom