SCAM FamilyClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình đang tìm hiểu thấy cũng ngon ngon

bác check thử dùm em xem em có ref link của bác ko hình như em biết site này đến từ bác , em ko biết check em đã ref ai ở đâu cả !

bác check thử dùm em xem em có ref link của bác ko hình như em biết site này đến từ bác , em ko biết check em đã ref ai ở đâu cả !
Cậu cho mình xin user name

Định chơi nhưng AD có tiền án, phân vân quá.

Ok, không chơi, đợi full rr strongbux rồi tính tiếp :D
Uhm. Phàm cái gì còn phân vân thì nên bỏ. Cậu nên tập trung cho Strongbux với admin uy tín thì hơn.

Admin đã đột ngột thay đổi mức lãi và thời gian của các gói adpack hoạt động. Chưa biết điều này sẽ ảnh hưởng thế nào tới hoạt động của site. Nhưng điều này sẽ ảnh hưởng khá lớn tới lợi nhuận hàng ngày của các nhà đầu tư.

Current maturation: 125 days

Please note. Maturation days in not exact, it is variable and depends of Familyclix's sales. All calculations that you see in this page is based on current maturation days. You will surely earn $6 for every $5 invested on revenue share packages, but after how many days is variable.

Benefits:
  • 200 PTC Credits (Upon purchase)
  • 2000 Featured Ad Credits (Upon purchase)
  • 2000 Banner Ad Credits (Upon purchase)
  • Receive $6 back in 125 days ($0.048 each day)
You can get all just for purchasing 1 share = $5.00

minh click tay vai thang nay , duoc 4$ dinh thue ref ,tự nhiên bữa nó suppended ,éo hiểu lý do .mình k rút tiền ,xài 1 máy 1 ip .

mastermkj
Không có username này trong list ref của mình. Chắc cậu click vào link ref của ai đó sau khi click vào link ref của mình.

minh click tay vai thang nay , duoc 4$ dinh thue ref ,tự nhiên bữa nó suppended ,éo hiểu lý do .mình k rút tiền ,xài 1 máy 1 ip .
Cậu thử gửi ticket hỏi nó xem sao. Hoặc có phần chat trực tiếp với supporter của nó đó.

Không có username này trong list ref của mình. Chắc cậu click vào link ref của ai đó sau khi click vào link ref của mình.

Cậu thử gửi ticket hỏi nó xem sao. Hoặc có phần chat trực tiếp với supporter của nó đó.
thoi ,choi kieu do ,la hieu độ uy tín của trang này rồi , mình cho vào scam list cho khỏe ,nhiều trang nó pay 1 nửa ,1 nửa nó khong pay

thoi ,choi kieu do ,la hieu độ uy tín của trang này rồi , mình cho vào scam list cho khỏe ,nhiều trang nó pay 1 nửa ,1 nửa nó khong pay
Nói chung VN đều nằm trong list nguy hiểm của nhiều site uy tín. Thế nên chỉ biết trách người mà không biết trách ta. Cứ chơi đúng luật thì ko sợ gì hết. Site này các thánh VN cho nó vào Scam list từ lâu rồi. Và nó vẫn sống đc đến giờ mà ko cần có VN. :D

Bác có click trên điện thoại không
Có cậu! Mình click cả đt và máy tính. Điện thoại thì vài ads bị quảng cáo che mất, không click đc.

chắc nó thấy mình click tay lâu quá ,không chịu dep vào nên nó suppended thoi . chơi đúng luật thì cũng vậy thôi .Mình vẫn còn nhiều site ngon hơn thằng này , dep vao ,k biet lúc bùn nó suppend mất cũng nên , mấy site "đàn bà " như vầy thì next cho khỏe

Nói chung VN đều nằm trong list nguy hiểm của nhiều site uy tín. Thế nên chỉ biết trách người mà không biết trách ta. Cứ chơi đúng luật thì ko sợ gì hết. Site này các thánh VN cho nó vào Scam list từ lâu rồi. Và nó vẫn sống đc đến giờ mà ko cần có VN. :D

Có cậu! Mình click cả đt và máy tính. Điện thoại thì vài ads bị quảng cáo che mất, không click đc.
Hôm trước click ads bằng điện thoại cái sau đó đọc rules thấy nó cấm nên ko dám xài đt nữa.
Giờ nó tăng lên 125 ngày, ngày còn dc có 1.4$ ah, theo bác nên rút cho hồi hết vốn roài tính, hay tái để lên lại mức lãi cũ 2 ngày mua đc 1 pack nhỉ

chắc nó thấy mình click tay lâu quá ,không chịu dep vào nên nó suppended thoi . chơi đúng luật thì cũng vậy thôi .Mình vẫn còn nhiều site ngon hơn thằng này , dep vao ,k biet lúc bùn nó suppend mất cũng nên , mấy site "đàn bà " như vầy thì next cho khỏe
Có khả năng là vậy. Haha. Cái tội nhìu tiền mà giả nghèo ko chịu DEP nó ban là đúng rùi. :D

Hôm trước click ads bằng điện thoại cái sau đó đọc rules thấy nó cấm nên ko dám xài đt nữa.
Giờ nó tăng lên 125 ngày, ngày còn dc có 1.4$ ah, theo bác nên rút cho hồi hết vốn roài tính, hay tái để lên lại mức lãi cũ 2 ngày mua đc 1 pack nhỉ

Tớ thấy có chút bất ổn khi nó tự dưng tăng adpack lên 125 ngày nên đang bắt đầu rút rồi. Tớ nghĩ cậu ưu tiên hoàn vốn đi đã. Sau khi hoàn vốn và có chút lãi thì chơi kiểu gì cũng đc.

You have successfully received money from a registered SolidTrust Pay member! Please be sure to keep this email as your receipt.

• From STPay member: familyclix ([email protected])
  • Transaction Number: 30007822181
  • Amount: $5.43
  • Currency: USD
  • Note (if provided): Payment From FamilyClix to member
  • Transaction Fees: $0.33

You have successfully received money from a registered SolidTrust Pay member! Please be sure to keep this email as your receipt.

• From STPay member: familyclix ([email protected])
  • Transaction Number: 30007831xxx
  • Amount: $5.04
  • Currency: USD
  • Note (if provided): Payment From FamilyClix to member
  • Transaction Fees: $0.33

cái credit banner sao mình gán url vào nó cứ báo là Invalid banner trong khi mình đã thử đủ mọi cách , các bác giúp mình dc ko ạ !

cái credit banner sao mình gán url vào nó cứ báo là Invalid banner trong khi mình đã thử đủ mọi cách , các bác giúp mình dc ko ạ !

Cậu xem đuôi banner xem. Nó chỉ chấp nhận link banner mà có kết thúc là đuôi gif, jpg, bmp. Những cái đuôi dạng số là nó ko hiển thị đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom