• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell facebook, youtube, gmail, twitter, yahoo, hotmail, outlook, mail.com, mail aol - PM, WMZ, Bank, Card

Status
Not open for further replies.
Up top, mong các bác ủng hộ.

may quá bạn ko khuyến mại gmail.hifhi.anh em mình bán cái này pải ổn định giá,ko đc bán phá giá nha

vâng, Up top, mong các bác ủng hộ.

30K = 100 hotmail
Vãi. Đắt quá đó cậu
Tớ vừa xúc 300 hotmail. Chỉ có 28k
Bác sang top này bán 800vnđ/1 mail nhé
http://mmo4me.com/threads/ban-acc-g...da-pm-wmz-gia-update-7-1.148752/#post-3059699

tùy người bán mail bán giá thế nào, em bán 1 mail là hơn 300 vnđ, chỉ bán 1 người, còn ví dụ người khác bán rẻ 80 vnđ nhưng bán 5 người dùng chung thì sao. em bán lâu rồi chưa ai phàn nàn cả. còn bán loại mail 100 vnđ, 80 đ thì bán cho nhiều người. lợi hại thế nào các bác đều hiểu rõ.

Bác sang top này bán 800vnđ/1 mail nhé
http://mmo4me.com/threads/ban-acc-g...da-pm-wmz-gia-update-7-1.148752/#post-3059699

tùy người bán mail bán giá thế nào, em bán 1 mail là hơn 300 vnđ, chỉ bán 1 người, còn ví dụ người khác bán rẻ 80 vnđ nhưng bán 5 người dùng chung thì sao. em bán lâu rồi chưa ai phàn nàn cả. còn bán loại mail 100 vnđ, 80 đ thì bán cho nhiều người. lợi hại thế nào các bác đều hiểu rõ.
ý cậu bảo là mình bán 80đ 90đ thì cũng là resell nhỉ
cậu cứ đi hỏi ai mua của mình xem đã xài mail đã sử dụng lần nào chưa ;))

ý cậu bảo là mình bán 80đ 90đ thì cũng là resell nhỉ
cậu cứ đi hỏi ai mua của mình xem đã xài mail đã sử dụng lần nào chưa ;))
em không nói bác, nhưng có khách mua của em nói là mua mail rẻ mà dùng ko được :D bác sell 90đ mà

Thanks bác đã ủng hộ, up top.

Status
Not open for further replies.

Announcements