Facebook ads- Nơi giải đáp mọi vấn đề thắc mắc =)))))

Cứ mua scan về vã thôi, hiện tại ân hạn, pay nợ dg chiến đấu, sạch chỉ có thiệt, lên camp sạch thử mà ko ra 1 mess nào, đổi 4 con tkqc khác nhau, 5 page khác nhau, content, hình, video khác nhau vẫn oẳng, thôi Nguyễn Văn Bùng cho nó rực rỡ

thớt tiềm năng, oánh dấu phát

View attachment 194748
Cứ mua scan về vã thôi, hiện tại ân hạn, pay nợ dg chiến đấu, sạch chỉ có thiệt, lên camp sạch thử mà ko ra 1 mess nào, đổi 4 con tkqc khác nhau, 5 page khác nhau, content, hình, video khác nhau vẫn oẳng, thôi Nguyễn Văn Bùng cho nó rực rỡ
vip bác ơi kk

Hi, trước khi bắt đầu thì có đôi lời đến ae chạy Ads Việt. Đến thời điểm hiện tại Việt Nam đang thuộc dang blacklist của FB+ cơ chế của FB đang hạn chế các nhà quảng cáo lên chiến dịch mới trong thời điểm bầu cử và đại dịch. Không rõ khi nào FB sẽ trở lại bình thường. Theo 1 số nguồn thông tin có thể đến tháng 3 tháng 4. Nhưng theo kinh nghiệm của mình có thể diễn ra đến hết năm.
Về vấn đề chạy VPCS ở thời điểm hiện tại sẽ rất là khó. Có 1 số cách lách như là content thật đơn giản, thay đổi font chữ, tránh những từ ngữ bị liệt vào danh sách cấm của FB vân vân và mây mây...
Thường chạy VPCS sẽ không được bền, tầm khoảng 1,2 3 ngày là oẳng r. Chạy vpcs b nên chuẩn bị càng nhiều tài khoản và thẻ càng tốt. Nên ngâm trên IP sạch và via có độ tương tác cao để lên camp mượt hơn. Độ trust của acc do cách b nuôi và nguồn mua. Những cái đó b cần p test nhiều nguồn để tìm ra nguồn tài khoản ngon
Chung quy lại tài khoản ngon, ip ngon, thiết bị và content phải phù hợp thì lên sẽ ok. Chỉ cần thiếu 1 trong các điều kiện trên bác sẽ lên camp chết ngay. Và điều cuối cùng mình khuyên ae ko chỉ chạy hàng VPCS hay bất cứ mặt hàng nào khác ae cần phải bỏ nguyên liệu công sức và thời gian ra test thì mới có quy trình chuẩn được.
Chúc ae lên camp mượt :v
Bác cho ưm hỏi chạy cc thì làm sao bảo mật được thông ti của mình ạ. Em cảm ơn bác nhiều ạ

mình ko cho info cá nhân nha b, ae có j trao đổi trên này thôi, mình giúp đc j mình giúp
thế bác cho e hỏi có cách nào ađ thẻ *** mà ko die khi chạy vps ko ạ. Với cả nếu chạy cc thì làm sao để an toàn nhất hả bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom