EYFI - Mua presale NÊN hay KHÔNG?

Huakt9x

Junior
Reactions
24
MR
0.259

UPDATE 30/6: Để cung cấp thông tin cho mọi người rõ hơn mình có một số điểm các bạn tham khảo như sau:

1. Việc giao dịch trên pancake là chưa chính thức (trái phép) như theo thông báo của team dự án.

2. Một số cheater đến từ VN đã viết tool claim cả chục nghìn EYFI/giờ (trên facebook đã giao bán) rồi đưa lên pancake và ai đó đã add liquid cho giao dịch dẫn đến nhiều sự việc không đi theo đúng lộ trình (roadmap) của team đã đề ra nên họ đã phải quyết định hủy contract cũ và sẽ công bố contract mới cho EYFI trong thời gian sắp tới.

3. Sẽ có chương trinh đền bù cho cộng đồng EYFI những người đã claim EYFI qua trang chủ của dự án. (không rõ có cho người đang hold EYFI không nũa, sẽ update sau)

4. Những ai mua private sale ECC (tối thiểu 50$) trên nền tảng Etherconnect ở link trên sẽ được nhận EYFI miễn phí theo tỉ lệ 20 ECC trên 1 EYFI.

5. Các bạn update thông tin chính trên nhóm để biết thêm chi tiết cũng như hiểu rõ hơn câu chuyện nhé.

*Xin nhắc lại là team ra khuyến cáo là mọi người hãy bán toàn bộ EYFI đang giao dịch trên Pancake ngay lập tức vì họ sẽ không support EYFI đó nữa thay vào đó họ sẽ ra EYFI mới Khi list sàn Binance vào tháng 8 tới.

HELLO ANH EM!

Hiện tại, EYFI đang là một trong những đồng coin mới hot nhất hiện nay. Cho tới nay dự án mới đang trong giai đoạn presale cũng như airdop cho cộng đồng nhưng ở thị trường không chính thức PancakeSwap đã lên tới hơn 100 triệu USD chứng tở sức hút của đồng coin này lớn cỡ nào. Target của team trong tháng tới là 10$ và trong năm tới là 100 - 500$. Liệu điều đó có trở thành hiện thực? chúng ta hãy chờ xem.

Bây giờ mình sẽ hướng dẫn cho các bạn mua presale để được giá tốt nhất. Hồi mình mua là 0.5$ giờ đã lên 0.6 rồi, vậy các bạn nhanh chân lên nhé.

B1. Các bạn link presale và đăng ký tài khoản tại:

B3. Presale

* Có nhiều lựa chọn cho mua đồng EYFI
+ Bằng ETH (mạng ERC20)
+ Bằng BNB (mạng Bep20)
+ Bằng TRON (mạng TRON)

-Tiến hành mua presale nào:
a. Dán link này: vào MATAMASK (trên điện thoại). Nếu sử dụng PC thì kết nối ví qua METAMASK extension nhé.
b. Đăng nhập và chọn mục buy EYFI

c. Chọn loại hình thanh toán (chọnBNB)

d. Nhập số lượng cần mua

e. Thank toán và Coin sẽ về ví
f. Thành quả:

*LƯU Ý: COIN PRESALE SẼ BỊ LOCK CHO TỚI NGÀY LIST SÀN NHÉ!, DỰ KIẾN 20/7 ĐỂ GIỮ GIÁ KHÔNG CÁC BÁC MUA GIÁ RẺ XẢ GIÁ CAO THÌ CÓ MÀ VỀ LÒNG ĐẤT:: LOL
------------------------------------------------------
*CHƯƠNG TRÍNH AIRDROP CHO ECC HOLDER: Để mua ECC các bác vào mục DEPOSIT nhé, cách mua tương tự mua EYFI

* Hiện tại ngoài việc mua presale EYFI thì các bạn có thể mua đồng mother coin ECC của EYFI nhé, rate hiện tại là: 0.2384$/1 token
* Điều kiện: Mua đồng ECC với giá trị tổng trên 51$ sẽ được tặng đồng EYFI với tỉ lệ 10ECC : 1EYFI.
*
Thời gian áp dụng cho tới 19/7 nhé. Ngày 20/7 sẽ trả EYFI và các bạn có thể rút về ví của mình!

TẦM NHÌN:
- Trong tháng tới EYFI có thể pump lên 10$ là điều hoàn toàn có thể và trong dài hạn có thể lên tới 100$ thậm chí hơn nữa vì vậy tùy vào mục đích của các bạn hãy cân nhắc nhé!

DISCLAIMER:
- Quyết định đầu tư ở các bạn, mình không có chịu trách nhiệm cho bất kì mất mát nào nhé! Vậy nên hãy CÂN NHẮC KĨ TRƯỚC KHI ĐÂU TƯ!

XIN CẢM ƠN CÁC BẠN!

Last edited:
TẦM NHÌN:
- Trong tháng tới EYFI có thể pump lên 10$ là điều hoàn toàn có thể và trong dài hạn có thể lên tới 100$ thậm chí hơn nữa vì vậy tùy vào mục đích của các bạn hãy cân nhắc nhé!

nghe chán :))

TẦM NHÌN:

nghe chán :))
Hết unlock xả k chời

Sao chán bạn! Kk..
tầm nhìn vc, đoán như bác con nào chả tầm nhìn thế, bác phải đưa ra luận điểm con này tăng giá do gì, lấy gì cạnh tranh hay trend ntn đó mới xnxx chứ phán như bác e đọc mắc cười

tầm nhìn vc, đoán như bác con nào chả tầm nhìn thế, bác phải đưa ra luận điểm con này tăng giá do gì, lấy gì cạnh tranh hay trend ntn đó mới xnxx chứ phán như bác e đọc mắc cười
Đúng đó bạn!! Mình sẽ update thêm sau. Cảm ơn bạn! Viết bài không phải là sở trường của mình. Ha ha

Đúng đó bạn!! Mình sẽ update thêm sau. Cảm ơn bạn! Viết bài không phải là sở trường của mình. Ha ha
Ý bạn đó là bạn phải viết bài theo quan điểm cá nhân của bạn. Đừng ghi những ý chung chung sẽ không đạt được hiệu quả. Không cần phải viết hay, tập làm văn 9 10 điểm đâu :D. Mình xưa viết văn toàn < 5 điểm :popo_bye:

Ý bạn đó là bạn phải viết bài theo quan điểm cá nhân của bạn. Đừng ghi những ý chung chung sẽ không đạt được hiệu quả. Không cần phải viết hay, tập làm văn 9 10 điểm đâu :D. Mình xưa viết văn toàn < 5 điểm :popo_bye:
Cảm ơn bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back