Matrix EvoBinary - Evobinary.com. Site đầu tư uy tín và an toàn với lãi suất 27%/tháng

Hơn 48h rồi rút tiền vẫn chưa thấy về. Có anh em nào nhận được tiền chưa? Mình lần đầu rút nên hoi ngóng!:)
Bạn check đi nhé. Tiền đã về cả rồi...
Đây là 2 proof rút tiền của mình...

Ok đã nhận tối qua! Mong em nó sống lâu!

Chúc site này của cậu sống lâu trường tồn, anh em cùng được nhờ :D

Của một pro nước ngoài mới 20 tuổi đã có hệ thống EvoBinary với lượng đầu tư 10.000.000 euro....

Minh dang tinh dep vo nhug co van de can hoi.
Van de 1: Truong hop minh dep vo 1500, site giu cai 1000 trong 1 thang, het han neu rut toan bo ve vi btc thi ngung cuoc choi hay van tiep tuc nhan lai trong 12 thang vay?
Van de 2: neu mua nhiu goi dc ko, vi du mua lan 1 500$, het 1 thang mua them 500$, tuong tu mua goi cua questra pk?
Van de 3: site manual pay von/ lai trong bao lau?

Minh dang tinh dep vo nhug co van de can hoi.
Van de 1: Truong hop minh dep vo 1500, site giu cai 1000 trong 1 thang, het han neu rut toan bo ve vi btc thi ngung cuoc choi hay van tiep tuc nhan lai trong 12 thang vay?
Van de 2: neu mua nhiu goi dc ko, vi du mua lan 1 500$, het 1 thang mua them 500$, tuong tu mua goi cua questra pk?
Van de 3: site manual pay von/ lai trong bao lau?
Mình trả lời nhé :
Vđ1: không phải là công ty giữ 1000 eu trong 1 tháng. Bạn hiểu đơn giản thế này nhé. Khi bạn dep 1500 thì công ty sẽ thu 500 để cho công tác marketing, trả ref... Công ty sẽ lấy 1000eu còn lại để kinh doanh. Nếu sau 1 tháng bạn ko chơi nữa thì bạn đc lợi nhuận 1 tháng là 270eu. Và bạn cancel plan thì công ty sẽ trả lại 1000 eu để rút. Như vậy nếu sau 1 tháng mà bạn rút thì lỗ 230 eu. Tương tự cho các tháng khác.
Với. Cái này OK bạn. Bạn mua bao nhiêu gói 1 acc đều đc. Hoặc nâng cấp lên gói cao hơn cũng đc.
Vd3: thời gian done lệnh là từ 1-3 ngày.

Lãi này là cố định hay k cố định và trả theo tuần hay tháng hả thím

Lãi này là cố định hay k cố định và trả theo tuần hay tháng hả thím
Lãi trả theo tháng bạn nhé. Lãi 7 tháng nay là 27%

Bác cho hỏi phí rút PM như thế nào vậy
Không mất phí tuy nhiên nếu rút bằng PM hay Okpay thì lượng rút tối đa chỉ 250 Eu. Còn rút bằng BTC thì là 250k Euro

Vậy nghĩa là mỗi tháng chỉ rút được 250$ ah, vậy số tiền còn lại để làm gì bác.
Nếu bạn rút bằng PM thì mỗi lần đc 250 euro. Tức 1 tháng đc 1000 êu. Còn nếu bạn rút bằng Btc thì ko giới hạn

Với gói 1500 euro thì 500 euro sẽ được công ty giữ lại đảm bảO .vậy bao giờ mới rút hết đc vốn vậy Bác

Với gói 1500 euro thì 500 euro sẽ được công ty giữ lại đảm bảO .vậy bao giờ mới rút hết đc vốn vậy Bác
Để hoàn vốn bạn cần 2 tháng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back