Event Event nhờ cậy giải thưởng 200$+ cơ hội nhận 0.1BTC và 1ETH

Status
Not open for further replies.
bác PR lộ liễu quá...mấy acc tham gia event của bác hiện tại mới tạo tài khoản từ hôm qua vs trong hôm nay ;)
bác có thể nhờ admin check hộ các tài khoản này nhé. Mình có giới thiệu event đến 1 số kênh và group facebook và link về đây, chứ không có cố tình pr hay gì cả bạn ạ.

Đại gia là đây, tổ chức event liên tục. Tiếc là đã có tài khoản bybit, nếu ko mình cũng theo ủng hộ rồi. :popo_smile:

Sắn giải thưởng kiểu này cũng hay sau 15 ngày có thể có gần 200$ như Airdrop rồi cày cooin các thứ trong 02 tuần khó kiếm được số này!

Bybit thông báo dự án thứ hai trên Launchpad: CropBytes (CBX), sẽ diễn ra vào 17:00 VN UTC+7 on 28 tháng 10, 2021. Để tham gia LaunchPad, bạn chỉ cần Hold BIT trên tài khoản Spot của bạn trong vòng 5 ngày để tính toán số lượng cho mỗi người.

ĐĂNG KÝ NGAY

BIT CBX

Bybit Launchpad CropBytes (CBX)

Token CBX​

• Name: CropBytes (CBX)
  • Total Supply: 500,000,000 CBX
  • Total Allocated: 3,000,000 CBX (0.6% of the total supply)
  • Cap per User: 5,000 CBX
  • Price: 1 CBX = $0.1 (exchange rate between BIT and CBX will be confirmed prior to the subscription period)
  • Format: Subscription
  • Committed Token: BIT only

Bybit Launchpad diễn ra như thế nào?​

• Thời gian SnapShot: 7:00 ngày 31/10/2021 đến 18h59 ngày 04/11/2021 ( giờ VN UTC+7). Trong khoảng thời gian 5 ngày này, số tiền BIT trung bình hàng ngày trong Tài khoản Spot của bạn sẽ được ghi lại thông qua ảnh chụp nhanh hàng giờ. Nó sẽ được cập nhật lúc 10:00 sáng UTC+7 hàng ngày.
  • Thời gian đăng ký Launchpad: 10:30 đến 17:59 ngày 05/11/2021 ( giờ VN UTC+7). Số BIT bạn cam kết tối đa được tính trung bình trong vòng 5 ngày trên. Lưu ý: khi cam kết xong, số BIT đó sẽ bị khóa, và bạn sẽ nhận được token CBX và BIT dư sau khi kết thúc LaunchPad.
  • Thời gian phân phối: 18:00 đến 18:59 ngày 05/11/2021 (giờ VN UTC+7).
    • Số tiền phân bổ CBX cuối cùng của bạn = (số tiền BIT bạn đã cam kết / tổng số tiền BIT được cam kết bởi tất cả những người tham gia) * tổng số lượng CBX được phân bổ cho dự án.
    • Dựa trên kết quả phân bổ CBX cuối cùng của bạn, số BIT tương ứng sẽ được khấu trừ từ số tiền đã cam kết của bạn, CBX và số BIT còn lại sẽ được ghi có trở lại Tài khoản Spot của bạn.
  • Thời gian List sàn Bybit: Cặp giao dịch CBX/USDT sẽ được list sàn vào 19:00 (VN UTC+7) ngày 05/11/2021 nếu các điều kiện thanh khoản được đảm bảo.
Tìm hiểu thêm về sàn giao dịch Bybit.

Vẫn chưa chốt even ak bác, Hơn tuần rồi để còn rút tiền :popo_beat_brick:
Thấy bạn chủ thớt đã like comment câu hỏi của bạn rồi. Nên cứ yên tâm là sẽ chốt sớm thôi.

Mình tin bạn chủ thớt này, đã làm vài events thành công trong forum mình rồi.

Thấy bạn chủ thớt đã like comment câu hỏi của bạn rồi. Nên cứ yên tâm là sẽ chốt sớm thôi.

Mình tin bạn chủ thớt này, đã làm vài events thành công trong forum mình rồi.
ủa sao bạn này bị ban rồi. Thành thật xin lỗi mọi người nhé. Gặp 1 số trục trặc giờ mới về được nhà và đang pay event kia để tổng kết event này luôn.

UID: 8388639 em sẽ là người giật giải này anh nhé ;););)

Đã dep $ :popo_boss:

Mình nhận được 6 bạn và đều đạt yêu cầu.
Mấy bạn nhắn cho mình địa chỉ ví USDT Trc20 của các bạn để mình trao giải nhé.
Vì lượng tham gia event không nhiều nên mình không random chọn 5 UID tốn thời gian nên mình xin phép chia đều giải 200$ + 60$ = 260$ cho 6 bạn nhé.

Vì lượng tham gia event không nhiều nên mình không random chọn 5 UID tốn thời gian nên mình xin phép chia đều giải 200$ + 60$ = 260$ cho 6 bạn nhé.
Cảm ơn CoinExpress, may quá hehe 💓💓 địa chỉ ví : TTbQTgkcpJTwci2g3iPPz2AmYS8tVNsorT

dạ em cảm ơn CoinExpress ạ địa chỉ của em là: TKqgLfgRuNc9VvHZHd5gVSjDvTcspNzqoD

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week