Event Event nhân ngày 20/10

Status
Not open for further replies.
Không quen chị em nào trong forum nhưng cũng chúc chị em phụ nữ Việt Nam ngày càng vui vẻ, trẻ trung, xinh đẹp, thành công trong cuộc sống

@ctrung111 ( mình gởi card cho cậu nha)

Mình ủng hộ event này 2 card 20k cho 2 bạn nữ nào comment trong topic này nha ( quay random )

Topic ý nghĩa anh em stop comment ko hay nha

ok để mình quay random xong gòi bạn inbox cho 2 người trúng giải là dc

mấy bác có tag thì tag nữ dùm e để e dể xét trao giải. :confused:

Last edited:
chúc tất cả các mem nữ có một ngày lễ vui vẻ và hạnh phúc. Nụ ơi anh chúc em hạnh phíc! :p:p:p

@TramKTCB cá tính,thoáng và có nhiều cái điên điên nè,thích bạn từ 2013 khi bạn dự thi hot boy hot gỉrl ^^,ngày phụ nữ vui vẻ nhé bạn :D

@dieuthuyen2014 chúc người yêu 20-10 nhận được thật nhiều quà mặc dù anh biết em không phải là phụ nữ :D

@nmai
@tieuthulama
@chúc tất cả các bạn nữ có một ngày lễ vui vẻ và hạnh phúc.
:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

e chẳng quen bạn nữ nào trên này cả.thôi thì chúc toàn thể chị e phụ nữ ở mmo nói riêng và toàn thể phụ nữ thế giới nói chung một ngày 20 -10 thật vui vẻ hạnh phúc bên gia đình bạn bè và người thân :)

@@thachthao - chúc bạn ngày càng xinh đẹp

@thachthao Chúc thạch thảo vui vẻ hạnh phúc
@Kurillin hình như thi thoảng bạn này có cmt ở boxcapt thấy tên quen quen chúc luôn :D chúc bạn vui vẻ hạnh phúc :D
P/s: -
Thực ra là quen mỗi mod thạch thảo :D ( xíu xíu ) mod rất nhiệt tình :D nhân đây cảm ơn mod
Tâm tư lủng củng quá mod đừng chê :D:D:D:D

@kuanh01 : Chúc bạn may mắn lần sau :D, à nhầm chúc bạn ngày 20/10 zui zẻ :D

KỊCH LIỆT CHÀO MỪNG NGÀY PHỤ NỮ VIỆT NAM

Nhân dịp ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10, xin gửi những lời chúc nồng nhiệt nhất đến @hoanvan. Chúc @hoanvan ngày một xinh đẹp để ngày càng có thêm nhiều chàng trai đeo bám nhằng nhằng như lửa bám xăng, như răng bám lợi, như trời bám mây, như cây bám đất, như bít tất bám... bàn chân

@TramKTCB cá tính,thoáng và có nhiều cái điên điên nè,thích bạn từ 2013 khi bạn dự thi hot boy hot gỉrl ^^,ngày phụ nữ vui vẻ nhé bạn :D

Ack, không ngờ còn có người nhớ đến mình :D Cám ơn bạn nhiều nha :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week