Announce Event Miss & Mr MMO4ME 2014 Và THể Lệ Cuộc Thi

Status
Not open for further replies.
giảm tuổi thi miss xuống đi chủ theart :oops:

tính cho con vk nó thi mà ngại cái này :D
Code:
 - Thí sinh dự thi phải có ít nhất 50 bài post trên diễn đàn và ngày tham gia diễn đàn phải trước ngày 01/01/2014

ừ chỉnh độ sáng dc ko nhỉ ="= hình cứ gọi là tối thui >__< ... (hình ko có 360 thì cứ gọi là tối thui lẫn đen đúa ="= )

vài hôm nữa up, để chọn ngày hoàng đạo đã =)) ...

hy vọng dc ủng hộ, ~

Last edited:
bác mod ơi! ních em trước log bằng facebook. sau tự nhiên ko log được bằng face nữa! nên mới tạo cái ních này! :( huhu......nhưng mà tiêu chuẩn lại đòi ních lập trước 1 tháng 1 2014 ! em cũng muốn tham gia! mấy bác xem xét giải quyết giúp em ! để em rinh cái giải cho nó hãnh diện! :D

keke...em đã đủ đk tham gia! zui quá chài lun! ^^ :p

ừ chỉnh độ sáng dc ko nhỉ ="= hình cứ gọi là tối thui >__< ... (hình ko có 360 thì cứ gọi là tối thui lẫn đen đúa ="= )

vài hôm nữa up, để chọn ngày hoàng đạo đã =)) ...

hy vọng dc ủng hộ, ~
em có thể chỉnh độ sáng cho nó sáng lên :D

4miss: 3 miss fake + 1 mrs > chưa có miss nào đích thực :oops:

họ nói họ nợ họ sẽ post sau,tất cả topic a nhắc nhở hết rồi :D

Sau khi tổng kết vòng 1 thì phải check Wc của từng thí sinh lão ạ :D

Sau khi tổng kết vòng 1 thì phải check Wc của từng thí sinh lão ạ :D
cái vụ check wc có nằm trong qui định mà :D còn khi nào thì tính sau :D

hjxhjx khi nào hết vòng 1 vậy a
- Vòng 1 - Người đẹp Ảnh đẹp : Thời gian post bài dự thi từ ngày 12/3/2014 đến hết ngày 12/5/2014.

lần sau em nên đọc kỹ trước khi hỏi :D

Các bác ơi em tham gia mmo , nhưng mà em ít post bài..hoặc post gì cho được 50 bài.Vậy giờ có thi được không? hihi..thấy girl tham gia cũng ít.Năm nay muốn thi cho zui..Đợt này nhiều chuyện buồn quá muốn thay đổi gió..her her..

thi xong có off ko mấy bác :D

@chemgio Chưa thấy kết quả vòng 1 ah?

hóng mãi chưa thấy công bố kết quả Vòng 1 nhỉ :D
23 rồi, công bố kết quả vòng 1 mấy sếp ơi :D
@chemgio Chưa thấy kết quả vòng 1 ah?
trả lời chung cho mọi người nha : dạo này mình bận quá nên chưa tổng kết kịp ,mọi người chờ vài ngày nữa nha ,sorry mọi người ,giờ để kêu mấy hotboy và hotgirl mấy năm cũ vào add nick rồi mới hội ý chấm bài được ,mình chỉ biết có ,trung peter,le dinh tung ,còn những người hotboy và hotgirl khác mình ko biết ,nếu anh em nào biết hotgirl và hotboy những năm vừa qua là ai vui lòng tag họ vào đây ,để có gì mình còn add họ ,bàn thảo,chấm thi ,thanks mọi người :D

Đã mở cuộc thi ra được thì mấy vấn đề này MOD nên sắp xếp cho kỹ vào trước đi chứ :-?
Lên lịch rõ ràng cụ thể đến vậy rồi mà giờ này còn chưa tuyển được cả hội đồng chấm thi? =.='

lâu không vào forum ,không kịp tham gia event :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back