Announce [Event] Lấy ý kiến member, ứng cử Tunvit lên SMod.

Bạn có đồng ý ứng tuyển Tunvit lên SMod của forum MMO4ME?

• Đồng ý

Votes: 51 96.2%
  • Không đồng ý

Votes: 2 3.8%

• Total voters
    53
  • Poll closed .
Đồng ý vote tunvit lên Smod
Tunvit là 1 người tài năng và cực kỳ nhiệt huyết. Cách anh dìu dắt và trả lời Members, luôn khiến người khác ngưỡng mộ. Cách anh " vùi dập " những thành phần dụ gà, scammers , ... luôn khiến người khác bật cười.
Mình là người dc anh giúp đỡ từ 2013, khi mình là 1 newbie tới MMO, mình dc dùng soft captcha Mega của anh, từ ngày Soft thu phí cho tới ngày anh miễn phí cho toàn bộ mọi Members. Sau đó lại dc anh giúp đỡ về proxy trong 1 thời gian nữa Cũng từ số tiền có dc từ Mega, Pix đó, để mình có thể đi tiếp sang Hyip, Offer... Sẽ luôn luôn ủng hộ tunvit !

1. Đồng Ý. Số người lựa chọn giống mình 272
2. Bạn có nhận xét gì về Tunvit: định xem thôi nhưng thấy avatar nên log vào vote cho 1 vé :D

1. Đồng ý vote tunvit lên Smod, dự đoán 55 người
2. E thích bác ấy vì bác ấy giỏi, ngầu, bựa rất phong cách nữa

Mình ủng hộ bác tunvit nhận vị trí Smod, dự đoán 159 người.
>10k liked đã nói lên tất cả các đức tính của bác ấy, nhớ k nhầm thì ngoài admin thì chỉ có 1 vài mem kỳ cựu trong top 10k liked. :) Chúc bác tunvit sớm tuyên thệ nhậm chức và làm event ăn mừng cho ae :))

Đây là acc chính :) lúc mới khởi đầu đăng kí bạn không như mình à
Vâng, nếu đúng là acc chính lần đầu tham gia vào diễn đàn của bạn thì mình xin lỗi bạn. Tại vì trước kia khi mới đăng ký tài khoản diễn đàn này mình chủ yếu là đi tìm những bài viết hướng dẫn kiếm tiền online hoặc những topic tuyển ref để kiếm thêm chút thu nhập ngoài giờ chứ cũng không tìm hiểu là một hay nhiều smod thì diễn đàn quản lý tốt hơn. Lúc ấy mình cũng không cần biết lý do gì để ai làm smod vì điều đó là do BQT diễn đàn nắm rõ và quyết định mình phải mãi lo kiếm tiền đã.
Mình khâm phục bạn là một thành viên mới nhưng đã nắm rõ nhiều việc trong diễn đàn. Mong rằng diễn đàn sẽ ngày càng nhiều newbie như bạn.
Thân.

1. Bạn có đồng ý ứng tuyển Tunvit lên SMod có ạ, dự đoán 100 người ạ
  2. Bạn có nhận xét gì về Tunvit em mới nên biết bác từ worldcup ạ :D

+ Đồng ý cho bác Tunvit lên chức ! Dự đoán : 58 vote
+ Bác Tunvit đã quá nổi tiếng trên mmo4me - lên SMod là quá xứng đáng :)

Đồng ý, mình dự đoán 50 người
tunvit xứng đáng lên super mod, từ kiến thức cho tới đạo đức đều tốt, mình thích xem bác băm mấy đứa hổ báo cáo chồn và học được nhiều điều về IT từ các comment của bác

1. Đồng ý ứng tuyển Tunvit lên SMod của forum MMO4ME. Số người có lựa chọn: 111
  2. Bạn có nhận xét gì về Tunvit: Hội chuẩn đủ: Công - Dung - Ngôn - Hạnh :)

+Đồng ý bác @tunvit lên smod : Số người dự đoán giống bạn: 123
+Nhận xét về @tunvit : Như các bác ở trên:p:p:p Có cống hiến nhiều cho ae mmo4me

+ Đồng ý cho bác Tunvit lên chức ! Dự đoán : 444 người
+ Bạn có nhận xét gì về Tunvit: người anh nhiệt huyết bựa lầy cùng gia cảnh truyền cảm hứng, giúp đỡ em, chưa 1 lần nhận cảm ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom