[Event ký sự MMO 2016] – BennieNickel49 - những người bạn =))

Status
Not open for further replies.
Reactions
9
MR
0.000
Nick dùng ở MMO4ME : BennieNickel49
Đã và đang hoạt động ở những dự án nào trong giới MMO : Facebook ads...
Hiện đang làm gì ( học gì ) : phòng T9, sở văn hoá, thông tin tỉnh Nam Định
Số điện thoại :
FB, Gmail or Skype ( để tiện liên lạc ) :

Mình học Công Nghiệp Hà Nôi, ra trường năm 2012. lẽ ra 2011 nhưng bị đúp nên chậm so vs bạn cùng chăng lứa.
Thời đi học, năm cuối mình học tiếng nhật, phọt phẹt cũng đc cái chứng chỉ cùi N4.
Sau ra trường mình thi vào Nissan, Samsung bị loại do bảng điểm xấu,
2 tháng sau mình làm cho công ty Du Học ở phố Duy Tân, toà nhà FPT. ^^
Công việc của mình ở đó là dịch tài lliệu, spam ở các diễn đàn, chính vì lý do đó mình biết mmo4me. =))
2014 do chuyện gia đình, mình về nam định để lập nghiệp cũng là thời gian mình tìm hiểu nhiều về mmo. Đi từ captchar, một số người bạn của mình vẫn đang gõ captchar từ đó đến giờ. Mình cũng giúp đỡ nhiều AE nhưng thực sự mà nói trình độ tiếng a của ae ko có nên làm cho ae ko đc toả sáng.
Đầu năm 2016 mình xin vào sở thông tin tỉnh nhà, mục đích là để che mắt thiên hạ những chuyện mình làm ở trên mạng. =))

Mình mở rất, rất nhiều dịch vụ trên mạng. một trong số đó mới bị yêu cầu dừng hoạt động website.

Tiếng lành đồn xa, hầu như các bác nào muốn chạy facebook ads cũng đều nếm mùi dịch vụ của mình rồi. =))
Nói chung mmo hợp vs mình, có nhiều người bạn từ mmo mà thân ở ngoài đời, đã phần anh em cùng tỉnh. Mấy ae gặp mình đều bất ngờ, "dm, cái thằng xàm lông trên mạng nhìn ngon zai phết. ==! " à mà cũng nhiều người ghét mình nhưng kẹ mẹ nó đi =.=.

Sở thich hơi dị thường của mình là gây war ở các diễn đàn, fan page. Cảm giác mình là thằng trẻ trâu đúng nghĩa khi trên mạng còn ngoài đời mình rất bình thường như bao người. =)) Rảnh rỗi hay viết truyện trên voz và dịch truyện từ tiếng anh sang việt.

NẾU KHÔNG CÓ NHỮNG NGƯỜI BẠN Ở MMO THÌ MÌNH CHƯA CHẮC CÓ NGÀY HÔM NÀY.
1 LẦN NỮA XIN CẢM ƠN NGƯỜI ANH EM, NHỮNG NGƯỜI LÚC CHỬI MÌNH NHƯ CHÓ NHƯNG LUÔN HẾT LÒNG GIÚP MÌNH.

thêm 1 mem captcha... đồng nghiệp.. ahjhj

lối viết văn hay cơ mà viết hơi ít :D

Voz muôn năm kaka

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup