[Event Ideas]Ý tưởng event cho những đóng góp tích cực nhất của các member

Status
Not open for further replies.
Reactions
276
MR
0.000
_Em thấy trong lĩnh vực nào trong 1 năm cũng có 1 dịp để tôn vinh trao giải cho những người có đóng góp tích cực nhất trong lĩnh vực đó,vậy tai sao forum chúng ta không tạo ra 1 event như vậy gần cuối năm để tôn vinh cho những anh chị em có đóng góp nhiều nhất cho mỗi box.

_Cách thức:mỗi box sẽ đề cử ra những thành viên có nhiều đóng góp tích cực nhất trong năm qua và mọi người sẽ vào vote(có thể tổ chức thành từng quý rồi những người thắng giải trong từng quý sẽ tiếp tục được bình chọn để trở thành nhân vật tiêu biểu trong năm)
_Giải thưởng:có thể nhờ tài trợ từ những nhà hảo tâm như:admin Shin,đại gia trong mỗi box,...:binhsua57:
_Lợi ích chung:Làm như vậy thì sẽ khuyến khích tinh thần chia sẻ,đóng góp cho forum của anh em(chứ không còn giấu nghề),giúp cho cộng đồng mmo nói chung và forum chúng ta nói riêng ngày càng phát triển.Đây cũng là dịp để anh chị em nhìn lại những thành tựu đáng nhớ đã được phát minh trong năm qua:binhsua119:

MỌI NGƯỜI THẤY HAY THÌ THANKS CHO MÌNH NHA

Last edited by a moderator:
ủng hộ hết mình về ý tưởng này => tất cả vì lợi ích chung.:binhsua119:

Ủng hộ ý tưởng :D Mình thích những ng thích chia sẻ. Có tiền mình sẽ đóng góp 1 ít tạo event. Thanks ý tưởng của chủ thớt :-*

Cùng chia sẻ,cùng tiến bộ và cùng kiếm nhiều $.
vì một forum mmo4vn phát triển

ủng hộ hai tay:binhsua120:

1 năm 2 lân nêu có thể.

Hihi, tốt, nhưng hàng năm thì quá lâu, tính theo quí đi rồi chọn ra nhân vật tiêu biểu của năm trong toàn forum !
@ Box captcha có nhiều UVC lắm đó :D

Có thể tổ chức thành từng quý rồi những member nào thắng giải trong quý sẽ tiếp tục được làm ứng cử viên cho nhân vật tiêu biểu trong năm.
Nhà tài trợ có thể là bất kỳ ai.Nếu mỗi người trong forum góp 1$ thôi chắc cũng sẽ tạo nên giải thưởng khổng lồ nhỉ,forum mình có đến 12000 members mà

Ý kiến hay đó, MOD có được nhận giải không :binhsua57:

mod mà có đóng góp tích cực thì tất nhiên vẫn được nhận giải,cái này là do anh chị em member vote mà,đảm bảo tính công bằng

vote cho cái này !
1 ý tưỡng hay ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139