[Event ideals] Về thể thao!!!

Status
Not open for further replies.

tubeckham

Banned
Reactions
65
MR
0.000
Bản thân là 1 người rất thích bóng đá vì thế mình nghĩ nên tổ chức event nhỏ về thể thao.Sẽ đưa ra 1 số câu hỏi về cầu thủ hoặc 1 ai đó,dữ liệu sẽ từ dễ đến khó và cho mọi người cùng đoán,sẽ giới hạn thời gian cho từng dữ kiện câu hỏi cho.Ví dụ câu hỏi đầu tiên trong 1 ngày ,chưa trả lời được lại tiếp tục câu thứ 2.Chả hạn như đây là 1 cầu thủ ở giải ngoại hạng Anh gồm có 11 chữ cái,ai đoán bừa ra waynerooney thì đúng luôn,có từng mức thưởng riêng ở mỗi dữ kiện.Để làm thế cần có người biên tập câu hỏi.Em sẵn sàng biên tập câu hoi:">.Đây là ý kiến của e:D:binhsua38::binhsua38::binhsua38:

Mọi người tks ủng hộ e cái ạ:">

PS : Có a admin hay mod nào sửa hộ e cái tiêu đề cho đúng với yêu cầu của a Shin vs ạ:D

Last edited by a moderator:
đi vào chủ đề chính đi chứ bác :D

mà đúng rồi, đây là box Event Ideals tức là ý tưởng mà

hỏi câu hỏi nào mà google ko ra đc chứ mấy câu hỏi thể thao khó đến đâu, google ra liền thì ko hay lắm, event thể thao cũng hay, mỗi tội xem đá bóng ức chế MU toàn ăn rùa rùa

hỏi câu hỏi nào mà google ko ra đc chứ mấy câu hỏi thể thao khó đến đâu, google ra liền thì ko hay lắm, event thể thao cũng hay, mỗi tội xem đá bóng ức chế MU toàn ăn rùa rùa
Tùy mà bạn,mình sẽ đặt ra các câu hỏi khác nhau gu gồ k biết í chứ như kiểu cầu thủ này có 11 chữ cái chả hạn,ăn rùa thì may ra
PS: MU công nhận may mắn,t là Fan MU k phủ nhận:,nhưng bọn nó đang trẻ nên thế thôi đôi khi phải có may mắn:D

Nếu được thông qua sẽ thực hiện sớm,cài này cũng dễ làm mà,nhất là con trai càng thích chơi:D

nếu có event về world cup 1998 thì mình ẵm hết giải chứ các cậu ko biết đâu, hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week