[EVENT DUYỆT VIP] dalat – Một Mình Ói buồn lắm, phải rủ người ói chung !!!

Status
Not open for further replies.
Ủng hộ bác

mình ko trade thường xuyên nữa vì ko có time nhiều nữa, nhưng vẫn thả neo nhưng coin mình thích, chứ mình ko lướt sóng nữa, giờ lướt sóng thì đồng chí Giang ở HN trên kia và 1 đồng chí nữa ở Vũng Tàu là trùm sò :D
thấy bạn nói kiếm tiền được từ trade coin hơn 100 btc mà bạn không trade nữa uổng vậy bạn

thấy bạn nói kiếm tiền được từ trade coin hơn 100 btc mà bạn không trade nữa uổng vậy bạn

Như mình đã nói tradecoin bây giờ đã bão hòa rồi :) và dòng nước thì luôn chuyển động chứ ko nên tụ lại 1 chỗ.

Mình ko còn tradecoin thường xuyên nhưng không có nghĩa là mình nghỉ trade coin, mình vẫn THẢ NEO vài coin chứ ko theo dạng lướt sóng hàng ngày nữa bạn :)

Còn hiện tại MMO đối với mình đang là nơi để giao lưu với mọi người, chứ thực ra số tiền kiếm đc trừ tradecoin nói riêng cũng như kiếm được từ MMO hàng ngày nói chung, mình cũng đã dùng để đầu tư nhiều mảng khác ở ngoài đời này, chia trứng thành nhiều rổ, trong đó có đầu tư BĐS và đầu tư cả kiến thức nữa ... nói chung ai cũng phải luôn học hỏi mỗi ngày và ai cũng có thiếu xót riêng, ko có ai hoàn hảo . Và mình cũng chẳng dám khoe khoang gì cả, vì núi cao sẽ có núi cao hơn, nhưng như bạn nói vụ 100 BTC của mình, nói có thể bạn không tin nhưng giá trị hiện tại của mình đang giữ ETH và 1 vài tài sản quy đổi ngoài đời khác đang nhiều hơn số BTC đợt đó nhưng đều có kế hoạch riêng cả :oops:

Ở đây có khá nhiều anh em thân quen biết rõ về mình, còn nếu bạn muốn giao lưu với mình, thì mình mời bạn lên ĐL vui chơi, thích thì phê phê mình cho coi mấy cái ví lạnh với số dư trưng bày vui thôi :D

Nói chứ có thể bạn cho rằng mình khó gần, nên các cmt gần đây của bạn có vẻ như hơi có ác cảm với mình thì phải :( vì bạn nhiều lần hỏi riêng mình nhưng mình đều nói chuyển kiểu lảng tránh, ko muốn nói chuyện, có thể mình sơ ý để bạn hiểu lầm thôi. Chứ những anh em đã nói chuyện với mình thậm chí gặp mình cụng ly nhiều lần sẽ hiểu rõ tính của mình thế nào :)

Khó gần hay dễ gần không thể nhìn ngày 1 ngày 2 đc mà phải có quá trình tiếp xúc và GIAO HỢP lâu dài bạn ạ :)

Mong bạn hiểu ý mình, chúc bạn sức khỏe và thành công :)

Như mình đã nói tradecoin bây giờ đã bão hòa rồi :) và dòng nước thì luôn chuyển động chứ ko nên tụ lại 1 chỗ.

Mình ko còn tradecoin thường xuyên nhưng không có nghĩa là mình nghỉ trade coin, mình vẫn THẢ NEO vài coin chứ ko theo dạng lướt sóng hàng ngày nữa bạn :)

Còn hiện tại MMO đối với mình đang là nơi để giao lưu với mọi người, chứ thực ra số tiền kiếm đc trừ tradecoin nói riêng cũng như kiếm được từ MMO hàng ngày nói chung, mình cũng đã dùng để đầu tư nhiều mảng khác ở ngoài đời này, chia trứng thành nhiều rổ, trong đó có đầu tư BĐS và đầu tư cả kiến thức nữa ... nói chung ai cũng phải luôn học hỏi mỗi ngày và ai cũng có thiếu xót riêng, ko có ai hoàn hảo . Và mình cũng chẳng dám khoe khoang gì cả, vì núi cao sẽ có núi cao hơn, nhưng như bạn nói vụ 100 BTC của mình, nói có thể bạn không tin nhưng giá trị hiện tại của mình đang giữ ETH và 1 vài tài sản quy đổi ngoài đời khác đang nhiều hơn số BTC đợt đó nhưng đều có kế hoạch riêng cả :oops:

Ở đây có khá nhiều anh em thân quen biết rõ về mình, còn nếu bạn muốn giao lưu với mình, thì mình mời bạn lên ĐL vui chơi, thích thì phê phê mình cho coi mấy cái ví lạnh với số dư trưng bày vui thôi :D

Nói chứ có thể bạn cho rằng mình khó gần, nên các cmt gần đây của bạn có vẻ như hơi có ác cảm với mình thì phải :( vì bạn nhiều lần hỏi riêng mình nhưng mình đều nói chuyển kiểu lảng tránh, ko muốn nói chuyện, có thể mình sơ ý để bạn hiểu lầm thôi. Chứ những anh em đã nói chuyện với mình thậm chí gặp mình cụng ly nhiều lần sẽ hiểu rõ tính của mình thế nào :)

Khó gần hay dễ gần không thể nhìn ngày 1 ngày 2 đc mà phải có quá trình tiếp xúc và GIAO HỢP lâu dài bạn ạ :)

Mong bạn hiểu ý mình, chúc bạn sức khỏe và thành công :)
xin lỗi bạn nhiều nha, mong bạn bỏ qua cho mình nha

Thấy Alerts có EVENT DUYỆT VIP nên mềnh cũng tham gia cho có phong trào :oops:

Nếu mềnh đủ điều kiện thì mong mọi người ủng hộ :)

Trước hết nói về Tiêu đề : "Một Mình Ói buồn lắm, phải rủ người ói chung !!!"

MMO theo nghĩa chính là Make Money Online thì cách nói ví von của mình và 1 số anh em thân quen là Một Mình Ói (tửu lượng kém) :D

Nội dung theo yêu cầu :

Nick dùng ở MMO4ME : (*) : @dalat
Họ & tên thật: (*) Huy
Ngày tháng năm sinh: (*) 1985
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : (*) : Kiếm coin free , Tradecoin , Hyip , Airdrop , Bounty
Sở thích: (*) : Ăn nhậu, du lịch và "3 ích"
Địa chỉ : Đà Lạt phố, Lâm Đồng tỉnh, Việt Nam nước
Số điện thoại : Phần này không yêu cầu (*) nên mình xin phép được ẩn.

Link topic của bạn: (*) : https://mmo4me.com/threads/318089

V/v điều kiện phải có 2 link topic thì mình có 1 topic như trên theo cảm tính cá nhân đc coi là chất lượng nhất vì mình gộp chung all các mảng vào trong đó và thường giải quyết các thắc thắc của mọi người qua từng cmt ở 1 topic cho bớt rối.

Các giám khảo và giám thị có thể xem qua topic đó sẽ thấy mình chia bố cục thành 3 phạm trù lớn (có thể tương đương như 3 topic):

1 là : Các yêu cầu cơ bản ở thế giới MMO
2 là : TRADECOIN
3 là : Kiếm COIN FREE

Sở dĩ mình nêu 3 phạm trù chính ở trên thì đa phần những người biết đến topic đó của mình đều nhận xét như vậy :) và không ít người cũng từ topic của mình cũng đã có thay đổi 1 phần nào đó (từ kiếm free cho đến tradecoin). ALL cũng nhơ chữ DUYÊN !!!

Nếu 1 topic đó không đủ điều kiện thì mình ké thêm topic này: https://mmo4me.com/threads/346505 Đợt còn chơi hyip có người thắc mắc nên mới tiện post chứ mình ít khi tạo topic vì đa phần các topic liên quan khác đã đều có cả rồi. Chủ yếu mềnh toàn post thể loại ăn nhậu và event thôi :(

Cảm ơn mọi người đã đọc bài của mình.

Chúc mọi người sức khỏe và kiếm được thật nhiều tiền. o_O
Ủng hộ bạn lên vip

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member