Event dự đoán kết quả Việt Nam vs Malay tối 08/06/2022

• Việt Nam – Malay: H1: 1-0, chung cuộc: 2-0.
Mở bát :D
Giải Nhất
Giải Nhì
Việt Nam – Malay: H1: 1-0, chung cuộc: 2-0
Giải Nhì

Vậy là có 1 giải nhất và 2 giải nhì.
Các bạn trúng giải vui lòng pm vào nhóm hỗ trợ diễn đàn vietthetnao.net theo mẫu nội dung sau. Mình sẽ gửi riêng PM Voucher cho từng bạn nhé

Mẫu nhận thưởng Event MMO4ME

Tên nick mmo
Nội dung : Nhận thưởng event Vietnam - Malay 08 -06-2022

⛔ Sau 21h tối nay. Nếu không ai inbox thì giải thưởng sẽ được cộng dồn cho kì sau nhé ⛔

Ôi thật may mắn :popo_bye:

cứ copy paste của mod là auto trúng :popo_beauty:
Mình đoán đại thui, chứ biết chắc VN sẽ thắng, mà ko biết thắng mấy trái :popo_still_dreaming:

Mở bát :D

Done!

Giải Nhất

Giải Nhì

Giải Nhì

Vậy là có 1 giải nhất và 2 giải nhì.
Các bạn trúng giải vui lòng pm vào nhóm hỗ trợ diễn đàn vietthetnao.net theo mẫu nội dung sau. Mình sẽ gửi riêng PM Voucher cho từng bạn nhé

Mẫu nhận thưởng Event MMO4ME

Tên nick mmo
Nội dung : Nhận thưởng event Vietnam - Malay 08 -06-2022

⛔ Sau 21h tối nay. Nếu không ai inbox thì giải thưởng sẽ được cộng dồn cho kì sau nhé ⛔
đã nhận đc voucher. cám ơn bác nha. hy vọng có thêm nhiều event cho ae

Có ai biết cập nhật chữ ký thế nào không ?
30 post mới cập nhật đc nhé.

Đã nhận phần thưởng :popo_bye:

30 post mới cập nhật đc nhé.

Đã nhận phần thưởng :popo_bye:
Cảm ơn bạn. Có thể ghé qua forum https://vietthethao.net/ của mình để ủng hộ thêm nhé.

Hình như H1 là 2-0 mà. Bàn thứ 2 ghi phút 53 nhưng là bù giờ của hiệp 1 do lỗi chạm tay dẫn đến penalty. Nếu xem full trận đấu thì sẽ ra phút 45:00 đã 2-0 rồi :D

Hình như H1 là 2-0 mà. Bàn thứ 2 ghi phút 53 nhưng là bù giờ của hiệp 1 do lỗi chạm tay dẫn đến penalty. Nếu xem full trận đấu thì sẽ ra phút 45:00 đã 2-0 rồi :D

Mình coi kết quả trên này. Tối qua chung cư nhà mình mât mạng nên ko xem được bạn ạ. Nếu có sai gì ae bỏ qua giúp mình nhé. Các event sau mình sẽ làm chuẩn chỉnh hơn

View attachment 200097
Mình coi kết quả trên này. Tối qua chung cư nhà mình mât mạng nên ko xem được bạn ạ. Nếu có sai gì ae bỏ qua giúp mình nhé. Các event sau mình sẽ làm chuẩn chỉnh hơn
Ý đồ tổng hợp trận đấu đó "45+8#53". Hôm qua 45' mà không ghi thêm bàn nào nữa :popo_cry:.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom