Event Event chúc mừng sinh nhật ^^!

Sẵn ghé qua chúc sinh nhật trọn vẹn nhé ! Cố gắng học rồi thì vào Đại Học ! Happy Birthday

Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt, đủ đặc biệt để bạn có thể chia sẻ niềm vui của mình với tất cả mọi người và đủ đặc biệt để mọi người muốn gửi tới bạn những lời chúc may mắn và ngọt ngào nhất. CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN!!!

tks bạn nhiều lắm nha hjhj tôi sẽ nhớ bạn !!!

Nếu không có ngày này có lẽ tôi đã không có bạn.

Happy birthday !!

Thjx nhất câu này luôn ấy ^^! hjhj

Chúc mừng sinh nhật bạn hiền.
Chúc bạn sẽ thi đậu vào trường đại học mình mong muốn, sẽ ngẫng cao đầu bước trên con đường mình đã chọn, dù có khó khăn gì cũng vượt qua, Hãy để gia đình,bạn bè tự hào về cậu, hãy tôt với mọi người như bây giờ hjhj

Happy birthday to you!!!
Chúc bạn sinh nhật vui vẻ,thành công trong công việc học tập cũng như trong cuộc sống, mình chẳng có quà gì cả,tặng cậu câu nói mà mình thích nhất:

tôi yêu cuộc sống này biết bao! Nếu như cuộc sống là một đoàn tàu, tôi sẽ cố gắng sống như thế nào để cái chết chỉ là một trạm dừng, rồi cuộc sống vẫn lao về phía trước. Đó là cuộc sống của tất cả bạn bè và người thân của tôi.

Tặng em bài hát chúc mừng sinh nhật đáng yêu này, hi vọng nghe nóa em cũng cười nhiều như ta vẫn cười :m017:
Nghe xong nhìn xuống LR dưới sign ta nhé :m017:

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?NC9kMy80ZDM0NTAxMjllYzJjYWM2NzVmMjmUsIC2N2E0NjU5MDQwOC5cUIbaBmUsICDN8SGFwmUsICHkgQmlydGhkYXkgKHRp4WeBq_WeBmmUsICgSMOgWeBil8xJBhWeBmmUsICgY-G6rXAgWeBmjhdUngq10fHwx[/FLASH]
á á bài hát dễ thương quá mà lâu lâu có cục mý ta là sao nhỉ ???

Năm nj mình cũng thi đại học giống bạn,thi khối D nên chúc 1 câu bằng tiếng Anh nha:
Congragulation your birthday, I wish you young and nice forever and happiness. You are a friend that we love and respect.
Mừng sinh nhật bạn, mình chúc bạn luôn tươi trẻ mạnh khỏe và hạnh phúc. Mãi mãi là người bạn mà bọn mình yêu quý.

Hj câu tiếng anh này cũng khá là hay ^^!

chúc mylove sinh nhật vui vẻ, tuổi mới nhìu trải nghiệm mới và nhất là năm này chinh phục thành công cánh cổng ĐH mình ao ước
cũng chúc được nhìu may mắn, nhìu quà, hay cười, hay ăn chóng già ^ ^

Chúc mừng sinh nhật cậu.
Năm ngoái vào lúc này tâm trang mình cũng như cậu vậy, rất hồi hộp và cũng rất áp lực, cậu cứ bình tĩnh, cứ tập trung học tốt là đc mà, bây giờ hãy rèn luyện kĩ năng làm bài thật nhanh nha,tạo thói quen vượt qua áp lực thi cử, 50% quyết định là ở chỗ đó đó, chúc cậu thi DH đạt kết quả tốt nha, con đường còn dài ở phía trước, hãy bước đi vững vàng và luôn nhìn về phía trước

tks vì những lời chia sẻ góp ý rất chân thành của bạn

HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!

Chúc ấy những gì tốt đẹp nhất mà chưa từng ai chúc ấy
Mình sẽ luôn ở đằng sau ấy
Luôn âm thầm và lặng lẽ đi suốt cuộc đời ấy
Khi ấy cần, mình sẽ đến bên cạnh ấy

Mong các bạn để lại LR để mình trao giải nhé ^^!

Mình đc chọn rồi
U9394994
càng nhiều càng tốt nha cậu,ngày trọng đại mà :binhsua08:

hix mềnh ko có giải , dek đi sn nữa :binhsua04:

Chúc mừng sinh nhật cậu nhé mylove. À mà gần thi TN + ĐH rồi, tranh thủ ôn + học đi. Thi xong thì muốn kiếm bao nhiêu $ cũng được mà ;)).
Good luck to you!

Ước mong em là con suối trong những ngày Sì Gòn nắng gắt, để anh... rửa chân cho mát...

Ước mong em là cái nắng Sì Gòn gay gắt trong ngày áp thấp nhiệt đới... để anh phơi đồ....

Nói chung ước mong em là cái gì đó không thể thiếu trong đời này, dù giản dị nhưng rất quan trọng....

Chúc mừng em tuổi mới với nhiều niềm vui tột đỉnh... hạnh phúc bất tận nhé...

Happy Birthday!

:m131::m131::m131:

Chúc SN vui ve, chúc đỗ đại học, sống tốt cho xh, sống hp ấm áp bên gia đình!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,583
170,678
Latest member
dongta1998
Back
Top Bottom