Verified by BQT Event chúc mừng năm mới 2017

Status
Not open for further replies.
Tui nghĩ đã là thơ chúc tết thì quan trọng phải có lời chúc hay. Bài của bich hoàn toàn ko có 1 lời chúc nào bên trong. Năm cấp 2 tui học lớp chuyên văn nên cứ cuối năm là thầy (cô) chủ nhiệm lại kêu học trò sáng tác thơ hoặc viết văn xuôi đóng thành tập san làm kỉ niệm để nhớ bạn, nhớ trường. Những chữ cái đầu dòng như 9A1 thân yêu, Trường Vân Đồn của chúng ta . .v. .v. . đầy nhan nhãn, ko hiếm nhiều bài như vậy bị thầy loại thẳng, kêu viết bài khác vì . .dở, gượng, ko ý nghĩa. Các bạn có lẽ chưa thấy thơ xếp chữ đầu dòng bao giờ nên cho nó là độc đáo, sáng tạo. Mình thì bt quá rồi. Kết quả đã định nói nữa cũng ko thay đổi đc gì, mắc công bị cho là bắt nạt phụ nữ :D Cũng Sr bạn bich vì đã lôi bạn vào nói hoài =)) Vô tội ghê :v Giải khuyến khích bèo quá nhưng ko nhận thì mắc công ng ta nghĩ mình dỗi =)) PM của tui: U13048460. Thanks

Cá nhân mình thấy nếu cầm lên 2 bài riêng biệt của bạn và @bich thì bài của bạn nhỉnh hơn nhưng bich được nhiều người thích hơn. Tóm lại là:
- Nhiều llike mà dở : loại!
- Ít like mà hay: cũng loại!
Vậy đấy. Ý kiến cá nhân luôn khác 1 tập thể. Miễn đc đề tên là vui rồi , hôm nọ bạn còn đc bác nào lì xì cho nữa hên quá rồi....

Thank BQT dù bận rộn vẫn tổ chức sân chơi cho member!
Mình để số PM ở đây luôn nha: U12226511
Chúc 2017 MMO sẽ có nhiều tin vui!
tui ghét cái vụ like lắm ông ah ,ghét từ bên fb

Có khiếu nại thì bạn inbox trực tiếp cho mình, Smod or @Shin, mình ko cho phép có hiện tượng war trong box event và đặt biệt đây là event chúc mừng năm mới 2017 của BQT, kết quả đã được thông qua từ phía BGK chấm điểm kĩ lưỡng và ko có chuyện thiên vị cho bất cứ 1 cá nhân nào.
Mình cho rằng ko nên đả kích tới thí sinh dự thi khác, đây là lần nhắc nhở cuối cùng, mình xử lý tình trạng war rất nặng nên nếu vẫn còn tình trạng cố ý gây war mình sẽ phạt point nhé.

tui ghét cái vụ like lắm ông ah ,ghét từ bên fb
nhập gia tùy tục bác ạ, mà cá nhân em lại thích bài bạn @bich hơn, dễ đọc dễ hiểu, ngắn gọn lại xếp chữ, mà giải lì xì lấy may mắn, giải nhì và khuyến khích có chênh lệch có 4$ thôi, lấy lộc đầu năm là chính mà bác căng thẳng thế, mỗi người 1 ý mà, :D

Trước hết thay mặt BQT xin chúc các bạn năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý và gia đình hạnh phúc nha.
Và sau đây là kết quả của Event chúc mừng năm mới 2017 do BQT tổ chức:

1 giải nhất: @anhtuan02t1

5 giải nhì: @bich , @kamiya , @buitientung , @noibuonguitar2005 , @nthi

10 giải khuyến khích: @duongvantuans , @emyeusss7 , @sockscheap , @Trung_Peter , @TuanYTB , @vuutranchitin , @songlongtt , @3philong , @sotnd1996 , @BinhDan .

Các bạn inbox mình hoặc để lại số PM tại thread để mình tổng hợp lại và BQT sẽ trao giải :)
Nhờ bạn chuyển luôn qua số PM của MMO CHARITY giúp nhé,
cảm ơn !

trúng giải khuyến khích nhưng PM mất mail nhưng k sao! dù sao cũng vui vì anh em có 1 event mùa xuân thật vui vẽ

@TuanYTB @emyeusss7
Trong ngày mai, 2 bạn tranh thủ inbox cho mình số PM, để mình tổng kết và BQT trao giả.

sr nha, mãi tới hôm nay mình mới thấy, mà mình ko dùng PM bạn ơi, thế phải làm sao nhỉ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week