Event Event Cám Ơn MMO4ME Tặng 20 acc Google voice (Được quy đổi thành $)

Status
Not open for further replies.
3 NGUYÊN TẮC :
- Mình sẽ lấy 2 số cuối kết quả XSMB giải đặc biệt vào NGÀY 25/4/20

Kết quả giải đặc biệt kqxs Miền Bắc ngày 25/04/2020 là số 46625 -> 2 số cuối là số : 25

Trùng khớp với bạn @vipphuong chọn tại #24

25
Chúc thớt đắt khách

Chúc mừng bạn :)

Kết quả giải đặc biệt kqxs Miền Bắc ngày 25/04/2020 là số 46625 -> 2 số cuối là số : 25

yeah, thanks bro đã tìm giùm tớ hem ^^
@vipphuong ib tớ nhận giải thưởng ha. chúc mừng bạn. chúc tất cả các bạn đã giành thời gian tham gia luôn khỏe mạnh và kiếm được nhiều $ :popo_beauty:

@vipphuong ib tớ nhận giải thưởng ha. chúc mừng bạn. chúc tất cả các bạn đã giành thời gian tham gia luôn khỏe mạnh và kiếm được nhiều $ :popo_beauty:
Bác đấy nhận tiền, bro lại tung event 20 con này nhé =))

Bác đấy nhận tiền, bro lại tung event 20 con này nhé =))

Đồng chí tài trợ 10 con đi, mềnh góp thêm cho 10 con là đủ 20 ngay :popo_boss:

Cũng có tốn time j đâu do đã sort sẵn data từ trước rồi, chỉ Ctrl + F number là ra # username thôi :)

p/s : Giờ mới thấy sự trùng hợp không hệ nhẹ, người tổ chức event và người win event cùng tên PHƯƠNG :popo_waaaht:

Cũng có tốn time j đâu do đã sort sẵn data từ trước rồi, chỉ Ctrl + F number là ra # username thôi :)

p/s : Giờ mới thấy sự trùng hợp không hệ nhẹ, người tổ chức event và người win event cùng tên PHƯƠNG :popo_waaaht:
Có khi người chọn số cũng tên PHƯƠNG :D, biết đâu bất ngờ

mình dùng win 10 + office 365, thử tut của sếp thì import ko được mới đau :popo_boss:

Mình đã inbox bạn,
Thank bạn nha

Thank bạn nha.

mình dùng win 10 + office 365, thử tut của sếp thì import ko được mới đau :popo_boss:
vãi, load về excel rồi lọc thôi, đồng chí ko quen thì view với tư cách khách chứ đừng log 4r vì sẽ thừa các number liên quan đến dưới avatar như ngày Joined , Messages , Reaction score , Points , Insuree Balance sẽ bị lọc nhầm là number
hoặc username nào có số sẽ báo thành number...

Đã nhận được quà event, thank thớt. Chúc chủ thớt đắt khách

Thanks đại gđ mmo4me đã tham gia event của mình, mình cũng đã gửi phần quà cho bạn @vipphuong.
Nếu có dịp gì đó vui vui nhất định mình sẽ làm tiếp event khác.đảm bảo phần quà sẽ hấp dẫn thú vị hơn :popo_haha:
rất mong sẽ nhận được sự ủng hộ của các bạn trong những lần tiếp theo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,445
Latest member
Lucdolax7

Most viewed of week