Event EVENT 89$ HẬU VÍA THẦN TÀI

Status
Not open for further replies.
Nghèo quá rồi hít cái giải lấy hên vs nào ;)).cảm ơn tấm lòng đại bác của bác tổ chức event.

Ngày hóng, đêm cũng hóng... 🥲

Nghèo quá rồi hít cái giải lấy hên vs nào ;)).cảm ơn tấm lòng đại bác của bác tổ chức event.
Trong danh sách hình như bác bị gạch tên rùi mà nhỉ :popo_burn_joss_stick:

Trong danh sách hình như bác bị gạch tên rùi mà nhỉ :popo_burn_joss_stick:

Nếu nói bị gạch tên thì trong danh sách kia TẤT CẢ CŨNG ĐÃ BỊ GẠCH nếu không có sự nhường của @phiquan8x :popo_ah:

Vì thế nên ban tổ chức mới điều chỉnh lại cơ hội cho mọi người có tham gia bên event cũ, kể cả những người chưa đủ tuổi đang bị tô vàng, nếu như đến lúc có kq mà đã phấn đấu thay đổi hạng ko còn là niu bi nữa vẫn có thể nhận giải, trong danh sách đang tô màu hiện chỉ có mỗi @knighttodays2023 đã lột xác ,đủ quyền nhận giải mà thôi :popo_boss:

Nhưng lần này cùng hóng người win sẽ là người chưa đủ tuổi nhưng ko chịu phấn đấu thay đổi hạng từ bây giờ :popo_ah:

Nếu nói bị gạch tên thì trong danh sách kia TẤT CẢ CŨNG ĐÃ BỊ GẠCH nếu không có sự nhường của @phiquan8x :popo_ah:

Vì thế nên ban tổ chức mới điều chỉnh lại cơ hội cho mọi người có tham gia bên event cũ, kể cả những người chưa đủ tuổi đang bị tô vàng, nếu như đến lúc có kq mà đã phấn đấu thay đổi hạng ko còn là niu bi nữa vẫn có thể nhận giải, trong danh sách đang tô màu hiện chỉ có mỗi @knighttodays2023 đã lột xác ,đủ quyền nhận giải mà thôi :popo_boss:

Nhưng lần này cùng hóng người win sẽ là người chưa đủ tuổi nhưng ko chịu phấn đấu thay đổi hạng từ bây giờ :popo_ah:
có cố gắng bác nhờ, khả năng thêm tý may mắn em xin bác 89U kkk

Cảm ơn mn đã tham gia, mình xin nhận giải. Trao giải đê @vansutuyduyen :D

Cảm ơn mn đã tham gia, mình xin nhận giải. Trao giải đê @vansutuyduyen :D

View attachment 211561

Bây giờ là 20h32'

Tính từ lúc bạn @KHL = Không Hợp Lý cmt CÔNG BỐ BẢN THÂN đã WIN vào lúc 19h08'

=> Đã quá hạn 79 phút mà vẫn chưa thấy bạn @KHL cung cấp thông tin nhận giải (Số U tk PM/ Số MOMO/ stk Bank ) => Bạn @KHL bị mất quyền nhận giải

CHỐT : GIẢI THƯỞNG ĐƯỢC BẢO LƯU và nhân đôi giá trị cho EVENT SAU.

Mọi người cùng cảm ơn bạn @KHL nào :popo_ah:

Nội dung cmt trên chỉ mang tính chất giải trí và hoàn toàn không có hiệu lực :popo_big_smile:

Bây giờ là 20h32'

Tính từ lúc bạn @KHL = Không Hợp Lý cmt CÔNG BỐ BẢN THÂN đã WIN vào lúc 19h08'

=> Đã quá hạn 79 phút mà vẫn chưa thấy bạn @KHL cung cấp thông tin nhận giải (Số U tk PM/ Số MOMO/ stk Bank ) => Bạn @KHL bị mất quyền nhận giải

CHỐT : GIẢI THƯỞNG ĐƯỢC BẢO LƯU và nhân đôi giá trị cho EVENT SAU.

Mọi người cùng cảm ơn bạn @KHL nào :popo_ah:

Nội dung cmt trên chỉ mang tính chất giải trí và hoàn toàn không có hiệu lực :popo_big_smile:
Giật hết cả mình a ơiiiii

Thoát cảnh newbie rồi bác. :popo_confident:

có cố gắng bác nhờ, khả năng thêm tý may mắn em xin bác 89U kkk
Thoát cảnh newbie rồi bác. :popo_confident:

Phấn đấu lên hạng Hero và hơn nữa đi, @dalat đã từng tổ chức event hạng càng cao nhận thưởng càng nhiều đấy và tỷ lệ win càng cao đấy (vd như event này : https://mmo4me.com/threads/tien-cho...-23456789-eth-cho-nhung-nguoi-may-man.386934/ ), có thể mềnh sẽ áp dụng lại trong lần tới :popo_big_smile:

• Haha
Reactions: KHL
Hóng trúng lấy tiền đi du lịch. Em cảm ơn Sếp nhiều :popo_beauty:

Hóng trúng lấy tiền đi du lịch. Em cảm ơn Sếp nhiều :popo_beauty:

đi du lịch có tốn bao nhiêu đâu, đi xa hóng mát mới tốn nhiều :popo_big_smile:

Đêm qua mơ thấy con số, nay thử xem vận may của mình tới đâu. :popo_beauty:

Nếu em trúng giải thì nếu 50 phút ko vào báo danh, các bác nháy máy em với nhé
Em trích lại 20% tiền thưởng ạ
0943286678
Sợ các bác lại quên, e đào lên tiếp nhé, nếu em trúng nhớ gọi em

Sợ các bác lại quên, e đào lên tiếp nhé, nếu em trúng nhớ gọi em
edit luôn nội dung vào chữ ký đi bạn =)) nếu ban tổ chức gọi thì chia 50% nhé :popo_big_smile:

• Haha
Reactions: KHL
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload