Event Event 5$

Status
Not open for further replies.
chắc ngày xưa chơi pin ấy mà :))
Kể chuyện thời 2009 :)

PIN mà bèo vậy áh, mình tưởng off thường chứ, hồi tháng 5, tháng 6/2015 có con UK chỉ active mail thôi cũng hơn 3$, nhưng nó die chết ngắc rồi, giờ ko hiểu thread có con gì 3$ bên CF :v
Còn PIN xiên tut cứ 1 nhát tầm 15~ 27$ :v ( thời điểm 2015 ), nên càng đọc càng ko hiểu thread nói, chắc có off mới CF nên vào xin thỉnh giáo :oops:

Last edited:
Event sao nằm trong box chát move đê

giờ mới biết điều đó à bạn trẻ =]]

mình thì ko cần 5$ event, chỉ muốn nói là

em nào mà ngực to và ngon thế

chính là ẻm nó trong avatar, giống mái tóc, giống mờ mi

:mad: mình tham gia nhiều diễn đàn thì thấy người VN rất hay Gato, té nước theo mưa, nói xấu nhau.
có khoe cheat ở 1 group offer trên facebook, sáng hôm nay đã thấy có 1 thread trên net nói là phải ban mình và cấm địa chỉ IP VN.
Nhiều khi cũng muốn giup mấy bác pm chơi Cpagrip vs Cleanfile mà ko dám.1 lead ~ 3$, 1 ngày tầm 300 leads cứ chịu khó thì chẳng thua bố con thằng nào.

Khi mình chỉ hết rồi, hết gía trị lợi dụng thì nó coi bạn như rác. :oops:
Bài học sương máu của mình là làm sao chúng nó kiếm đc phải phụ thuộc vào mình. Nếu ko có ngày hối ko kịp :D
Ví dụ như công ty mình toàn noobs, ko biết tý gì về IT, làm như 1 cái máy luôn. :D
Hãy làm mình trở lành BOSS của chúng nó. Tiền bạc đổi thay con người nhé. Hôm nay xưng anh em, ngày mai thì mother fuker :eek:

Dự đoán chính xác hoặc gần chính xác kết qủa sxmb ngày hôm nay thì inbox mình để nhận 5$

03 kệ đi, việc mình mình làm

68.
Hi vọng được 5$ :D

chịch xã giao :D
39

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,202