Event even cho các anh em nghiện cờ bạc.

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
Hiện tại dạo này làm ăn có kha khá.tiền cũng có nhưng mà ko có lr và vmz nên chưa trả baotrung được. hix. có vay vài $ của baotrung.

giờ *** cũng win suốt.1 tuần nay cũng vài nghìn rôi. giờ làm cái even cho anh em vui. ai hên thì được :))

hì chào tất cả anh em nghiện cờ bạc. :)) bây giờ là 6h20p. mình lập theart này cho anh em *** :))

mỗi người dự đoán lên tới 5 số cặp . sau khi có kết quả sổ số ngày 30/6/2011. ai đoán trùng với sô giải đặc biệt của kết quả sổ số miền bắc hôm nay sẽ được trao giải .

nếu bạn nào trùng số thì sẽ tính về thời gian reply tại đây. kết quả ai đặt sẽ ko được tính sau 7h. và các bài edit :)) ko chập nhật NICK DIỄN ĐÀN LẬP VÀO NGÀY HÔM NAY,

nhất : 5$

nhì : 3$

ba : 2$

nếu ko có ai trúng giải mình sẽ lấy giải chính xác nhất. thấp hơn số đê nhé. ví dụ đề về 98 thì ai đặt 97 sẽ được giải kk là 2$

các bạn để lại PAYPAL NHÉ :))

do tối nay phải về quê nên có thể việc trao giải sẽ chậm 1-3 ngày nên mong anh em thông cảm. mình sẽ cập nhật kết quả và trao giải cho a em.

các bạn được đoán 5 số nhé,

Last edited by a moderator:
được đoán 5 số nhé bạn, đoán 1 số làm gì? thêm 4 cặp số nữa đi pót reply mới nha đừng edit, ko là ko tính :)) chỉ trao giải cho anh em có nút thank :))

Không nghiện cũng phải nghiện với cái EVENT nay thôi :D. Thử phát xem có may không nhỉ

86-89-22-27-28

được đoán 5 số nhé bạn, đoán 1 số làm gì? thêm 4 cặp số nữa đi pót reply mới nha đừng edit, ko là ko tính :)) chỉ trao giải cho anh em có nút thank :))
hjhj. thanks b
con 53 mình đoán trc rồi nhé. bác doankhaido.
thêm 4 con nữa: 35. 36. 63. 37

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,797
Latest member
thabetfans

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week