EVE - 366 quên MK không bít hỏi ai nhờ ace giúp đỡ

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.136
Mình có con Tân từ điển EVE - 366 cài pass. Giờ không nhớ pas không mở được! :((
Mình không rành cái này mà vào hỏi cụ G2 thì cũng không có thông tin gì!
Không biết hỏi ai, hỏi ở đâu nên liều mình đem lên đây nhờ các bro giúp đỡ!
Thấy nó bảo xem lại hướng dẫn sử dụng nhưng giờ biết tìm ở đâu? :((
Anh em ai biết hoặc đang dùng con này thì chỉ giùm với nhé!
Biết không đúng lắm với 4rum mmo nhưng mong anh em thông cảm!
Chân thành cảm ơn tất cả!

cái này thì pó tay thiệt rồi :( , mà từ điển thôi đi cài pass làm gì vậy trời đễ giờ rắc rối :(
Ko phải mình cài mà :(( Mình cài thì mình quên sao đc :(
Con này có nhìu chức năng, như xem phim nghe nhạc, lưu tài liệu... Giả như lưu phim "ếch" thì cũng đáng pass lắm chứ =))
Có bro nào giúp mình với. Hoặc ai có quyển hướng dẫn quên mật khẩu kèm con này xem giúp mình. Đang cần gấp!

Upvote 0
Ko phải mình cài mà :(( Mình cài thì mình quên sao đc :(
Con này có nhìu chức năng, như xem phim nghe nhạc, lưu tài liệu... Giả như lưu phim "ếch" thì cũng đáng pass lắm chứ =))
Có bro nào giúp mình với. Hoặc ai có quyển hướng dẫn quên mật khẩu kèm con này xem giúp mình. Đang cần gấp!
Hết máy hay sao lại cho ếch vào Tân từ điển nhỉ @@! Con này 189$. Khá nhiều chức năng, có 2 loại : cảm ứng, phím bấm... Màn hình màu, tích hợp âm thanh tốt. Rất hợp cho người học nhiều ngoại ngữ. Tin buồn là không có cách gỡ pass nếu quên bác ạh. Cách duy nhất là đem ra tiệm bán Từ điển nhờ chúng "Chạy lại chương trình" cho. Khoảng 30k/ lần. Nếu ở TP HCM thì hình như góc Điện Biên Phủ với Phạm Ngọc Thạch có 1 tiệm... Chạy lại xong bác đừng cho ếch vào nữa nhé @@!

Upvote 0
Hết máy hay sao lại cho ếch vào Tân từ điển nhỉ @@! Con này 189$. Khá nhiều chức năng, có 2 loại : cảm ứng, phím bấm... Màn hình màu, tích hợp âm thanh tốt. Rất hợp cho người học nhiều ngoại ngữ. Tin buồn là không có cách gỡ pass nếu quên bác ạh. Cách duy nhất là đem ra tiệm bán Từ điển nhờ chúng "Chạy lại chương trình" cho. Khoảng 30k/ lần. Nếu ở TP HCM thì hình như góc Điện Biên Phủ với Phạm Ngọc Thạch có 1 tiệm... Chạy lại xong bác đừng cho ếch vào nữa nhé @@!
Thì cái ổ 2G chả để làm gì nên ếch nhái với muỗi anophen nó bu vào nó bu vào nó làm tổ í mà :D
Thấy nó bảo nếu quên pass thì xem hướng dẫn sử dụng để lấy lại. Ko lẽ ko tự lấy đc pass sao :(( ?
Bọn nhà sách, siêu thị thì làm sao chạy đc chứ :((

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,464
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week